60 phút lên bờ xuống ruộng cùng Phan Kim Liên

Lượt xem: 36,291

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Xin chào các vị đồng dâm cũng như các dâm hiệp. Số là vừa nãy sau một chầu bê bết e có lướt vào Như Thủy để thăm vài người tình cũ. Vừa gửi xe xong đi vào sảnh đã gặp ngay một chú locker phi như bay ra chào đón và dìu bước e vào mùa vé. Đã lâu ko vào, chỗ này vẫn thế...dâm khí ngút trời và xem giữa là mùi quế thơm nồng làm cho nỗi lòng dâm hiệp bồn chồn ko nguôi.ko hiểu sao nay đen thế, gọi Cúc, Cúc bận. Gọi Hạnh, Hạnh kẹt. Đã thế làm chuột bạch luôn. "cho a cái p vip". "dạ 200 anh". Khi bước vào khu vip nó cho ngay phòng đầu. Kkk ngon r tại phòng đầu cái giừơng nó thiết kế ko bao giờ locker nhìn vào đc cho nên dâm hiệp có thể tha hồ xuất chiêu. Trong p vip luôn có 1tv 24inh và 2 phòng xông hơi. 1 khô 1 ướt. Đang mải xem đá banh quên luôn xông hơi thì một em bước vào. Trên phương diện là một dâm hiệp, e liền tia ngay 3 vòng của e nó. Đánh giá bán đầu: Ngon. Đặc biệt vòng 1: Hết hồn. Vòng 2: Hết biết. Sau màn địa hàng thì ẽm cúi chào mình. Em hỏi "a ko xông hơi à". Mình đáp a đang xem đá banh nên quên mất Ẽm đi vào rót ly trà gừng r đưa cho mình và nói "tí e đá cho a coi" kèm theo một tiếng cười khúc khích. Rồi...mình đoán ko lầm thì đây là một dâm nữ - người mà bấy lâu mình kiếm tìm. Mình nói là " đá đủ 11 ng nhé chứ ko có đá hai ng âu". Ẽm trả lời con gái chúng e chỉ thích đá hai ng thôi. Ok thích giỡn thì mình giỡn cho tới luôn. "đá với a chấn thương e chịu nhé, mà trong lúc đá có va chạm thì a ko chịu trách nhiệm nha, a đá kỹ thuật nhiều chứ ko dùng sức, nói trước để e biết cách đối phó". Vừa dứt câu quay sang thấy ẽm đang cười vs nhìn mình. "a cũng ghê lắm đó nha, từng chữ nói ra e hiểu hết đó". Chém gió thêm mội hồi nữa hỏi e tên gì? Ẽm khai tên Liên. Mình mới chọc là ẹ họ Phan hả? Ẽm cười lăn cười bò kêu mình quỷ xứ. Sự thật thì mình đi e này r nhưng lâu ko gặp giờ nhận ko ra. Ẽm nói mình vào xông hơi đi r ra ẽm tắm cho. Mình nói làm biếng xông quá chỉ tắm thôi nhưng ẽm phải ra cho mình tắm. Ẽm nhìn mình ngồ ngộ. "thôi để e tắm cho". Mình nói rằng a ko thích kiểu mẹ tắm con vs lại cái này a làm đc, e sợ a dơ hả? Sạch thì tốt cho a chứ tốt cho ai. Nói thế e mới chịu đi ra ngoài ấy. Tắm xong ẽm vào đấm bóp. Khoản này thì ok. Tự nhiên đang chém gió đấm đá ngon tv tắt cái rụp và hơi thở của ẽm kề sát mặt mình." E thư giãn cho a nha". Mình nói "ủa...giờ mình lâm trận hả em? Ẽm nói hết nổi chỉ có gật đầu kèm theo đó là đôi mắt lờ đờ. E này ăn cháo lưỡi vs mình ko biết ngán hay sao ấy, ăn cả 5 phút mà ko buông. Chưa kịp trở tay thì cái khăn quấn đã bay đâu mất tiêu rồi. Thế là e đi lưỡi khắp ng rồi BJ theo cách tình cảm nhất. Theo bản năng của dâm hiệp thì ng ta tình cảm vs mình thì mình cũng phải tình cảm lại hậu cho nó phải phép. Bắt đầu sờ eo, sau đó kéo đầu ẽm lên thổi vào tai ẽm kèm theo những tiếng thở nhè nhẹ, tay trái để lên cổ còn tay phải thì loòng xuống dưới. Trời ơi đang hạn mặn sao mà nước nôi dữ vầy nè??? Lúc đó biết đc là ẽm cũng có hứng vs mình r thì thôi chơi tới vs e nó luôn. Thế là mình nhắp...nhắp, nhắp, nhắp, nhắp theo nhịp, nhắp theo tiếng nấc của e nó. E nó thì cứ loay hoay vs thằng e của mình. Ẽm chịu hết nổi hay sao ấy mà tự nhiên buông thằng nhỏ bay qua ôm thằng lớn luôn. Ẽm cứ ôm thì mình mình cứ nhắp, ẽm càng rên thì mình càng khoái. Hồi sau mình giả điên mình hỏi "e đau hả? Vậy thôi a dừng lại ha". Ẽm lắc đầu cười cười kêu e sướng đấy. Chỉ chờ dâm phụ nói dứt câu đó thôi là mình như Tây Môn Khánh lần đầu gặp Phan Kim Liên ấy. Xả xác thêm tí nữa ẽm nói ẽm đau lưng. Mình hỏi e ra rồi đúng hok? Ẽm gật đầu. Hèn gì lúc đó cào đỏ vai mình. Mình nói e ra r giờ tới lượt e làm cho a đó. Giờ mới đc khám phá e nó. Ngực to, rất đã, ép mình bú bình hoài luôn. Vòng 3 cũng chắc, bóp cũng đã tay. Khi biết sắp out rồi mà e nó vẫn còn ngậm. Mình liền đẩy đầu e nó ra rồi bùm chéo ra ngoài trong sung sướng. Tắm lại xong tính đi về thì ẽm kêu lên giừơng ngồi xem tv nói chuyện vs ẽm. Ngồi xem tv hai đứa cũng ko quên làm phát cháo lưỡi nữa. Ẽm ngồi trc mình ngồi sau nên y như phim Titanic ấy. Cháo thì cháo chứ cũng ko quên sờ sờ thêm miếng nữa. Ẽm nói để ý mình lúc out mà đẩy đầu ẽm ra ngoài. Ngồi chém gió thêm tí nữa ẽm ghi mình sđt nhưng mình ko lấy vì thụ nhất sắp lấy vợ r phiền phức thứ hai là làm vậy để e nó nhớ mình nhiều hơn. Locker gõ cửa báo hết giờ r mình ra về trong sung sướng
Tổng thiệt hại:
Tick 200
Tip 300
Locker 30
Giữ xe 10
Công an 200. Tổng cộng 740
Lưu ý bác nào đi Như Thủy ra coi chừng CA hốt xe nhé. CA tối hay đứng chỗ ra khỏi quán lắm

tino bui

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/4/16
Chủ đề
0
2
1
49
0 ₿
Bac chi xin dia chi NHU THUY nhe.tks a lot

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Lần sau bác viết nhớ chia đoạn và xuống dòng nhé, hoa mắt quá. Mừng bác ngon lành

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Rp cũng hay nhưng 1 bro ở trên đã nhận xét góp ý đúng, bác thớt cần cải thiện cách hành văn, viết phải chia thành từng đoạn, từng dòng riêng biệt để đọc cho thoải mái chứ viết luôn tuồn tràng giang đại hải kiểu này thì đọc mún lòi con mắt ah!:confused: Nhớ cải thiện nha bác!:rolleyes:

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Các dâm hiệp chạy đường Phạm Văn Đồng hướng đi cầu vượt Linh Xuân nhé. Cách cầu vượt Linh Xuân khoảng 100m nhìn bên tay trái là thấy rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Massa

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Dâm hiệp xin ghi nhận

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
428
70
0 ₿
Mình có thói quen bài nào dài mình sẽ tìm đọc tic và tip trước, thế nào lại thấy chữ Công An 200k mới nghĩ " chả lẽ có hugo bảo kê trong này" và phải lần lên trên đọc lại, chia vui lẫn chia buồn cùng thớt nha , mà thớt làm sao mà bị CA nó tóm thế :)))))

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Em ỷ gần nhà ko mang giấy tờ. Mà ai chạy ngang nó cũng woắc hết à. Thôi đành xuống năn nỉ. Mọi ngày hay lấy chiếc 81 chở hàng đi ms. Nó thấy ko bh woắc. Wa sỉn cũng vô ý quá nên bị nháy cho một phát :(

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
428
70
0 ₿
mình đi đâu cũng có giấy tờ, mỗi tội thiếu bảo hiểm xe, toàn bị phạt thêm vì tội đó :(, để mai đi mò kiếm mua cái bảo hiểm cho an toàn vậy

• Like
Điểm cảm xúc: HotFrankenstein

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Đi chơi ở Thủ Đức oải nhất cái vụ CA, hôm trước chạy rẽ phải quên bật xi nhan thế là mất 200k ngay, ko có tiền lẻ đưa 500k còn dc thối lại 300k nữa chứ vãi luôn

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
quá ngon cho 60' relax

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
E đi massage khi nào có bia thôi. Chứ tỉnh là ko bh đi luôn. Mà có giấy tờ thì cũng có mùi bia. Đâu nó cũng vào đấy bác ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
428
70
0 ₿
để học theo bác, hôm nào xuống đấy phải thủ sẵn chai tiger, trước khi em nó vào thì nốc hết cho có mùi bia, có khi lại được mân mê như bác :D

• Like
Điểm cảm xúc: lambanh