62 Shiatsu - Cơn mưa đầu mùa làm anh biết đến em

Lượt xem: 1,977

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
Cùng chào đón cơn mưa đầu mùa với thân thể ướt chèm bẹp do cái tội không bao giờ mang “ áo mưa lớn “, nhưng áo mưa kia thì lúc nào cũng có sẵn trong người, phòng trường hợp bất tử làm trai “ dễ dãi “. Thôi không lan man nữa, em quay lại vấn đề chính. Thân thể ướt nhẹp, thế thôi đành liều mạng quay lại Shiatsu với mong ước trong 1h30 thì quần áo sẽ kịp khô để đi tiếp khách hàng

Chạy đến cơ sở những không thấy chú bảo vệ đâu, chỉ thấy một anh to con ra ghi vé xe giúp mình. Vào quầy mua vé với thân thể ướt như chuột lột, nên đành phải xin 1 cái khăn để lau người đỡ. Hỏi thì biết bé 27 đang off, vì cũng muốn biết bé phục vụ ntn mà bị anh em chê là không tốt. Không có 27 thì ta chọn 72, nhưng ở đây không có số đó. Thế là hỏi bé hôm nay có những số nào, bé trả lời là có số: 39, 62, 07, 22, 88. Ôi toàn những số hot. Thế là chọn bé 62 vì những số kia đã thử rồi.

Không dám vào phòng chờ ngồi vì người còn ướt sau khi đi mưa, đang loay hoay lau người thì thấy một bé đi ra. Mặc bộ đồ ren đỏ mỏng tanh, thấy thoáng trong đó là bộ đồ 2 mảnh màu đen làm kích thích quá chừng luôn. Không những vậy, v1 đã đẹp, đã đôn lên cao rồi nhưng điểm xuyến trên đó là một hình xăm nho nhỏ, lúc đó mình không biết phải diễn tả như thế nào nữa.

Nhanh nhanh vào phòng, thay đồ xông hơi, nhưng vẫn không quên dặn em là phơi đồ giúp mình để xíu có đồ đi đi tiếp khách. Xông hơi, xông khô nó đã gì đâu đó, bao nhiêu cái lạnh nó tan biến hết. Vẫn như cũ, vô phòng tắm quen thuộc, bé lột xiêm y trên người ra, và mình chỉ biết đứng đó để ngắm body tuyệt hảo của nàng. Cao tầm cỡ 1m6 đó, body mình dây, chuẩn người mẫu.

Bé ôm chặt mình vào lòng và nói là bé sẽ sưởi ấm cho mình bằng body nóng bỏng này. Cả 2 tắm rồi lên massage khỏe, vừa làm khỏe mà em cứ ngó chằm chằm vào bộ ngực nõn nà của em, xanh và tươi mơn mỡn của cô gái tròn đôi mươi. Lúc đó chỉ muốn chiếm lấy bầu ngực đó để mút lấy mút để. Nhưng nói thì nói, vẫn phải theo trình tự do bé đề ra, làm thằng nhỏ của em lúc nào cũng chĩa lên hết. Đủ lực và đủ kích thích nhằm tạo hưng phấn cho khách hàng, em đánh giá như vậy bởi vì khi chà thái, cặp ngực căng phòng, kèm với đầu ti cương cứng do kích thích đã làm em nhột từ phần này qua phần khác, một cảm giác đê mê say đắm.

Phần quan trọng nhất cũng đã đến, bé chồm lên người mình, hôn nhẹ lên môi và rồi đi từng đường lưỡi dọc khắp người mình, làm da gà da vịt nổi lên, kích thích quá. Lướt từ trên xuống dưới, và rồi dừng lại ở thằng nhỏ, bé liếm nhẹ ở đầu rồi dần dần cho nó vào miệng. Bé nhấp lên nhấp xuống liên tục, làm thằng nhỏ càng lúc càng cứng lên. Và cuối cùng em đã được out phê lòi. Tắm sơ thay đồ thì trời cũng vừa tạnh mưa, Tip cho bé rồi đua về để kịp gặp khách hàng

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and Garan

Garan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/3/19
Chủ đề
5
80
82
34
0 ₿
Thổ địa Shiatsu. Test gần hết. Ghê thặc

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Mừng cho công tử. Mà dạo ni Shiatsu nổi quá nhể:D

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Số nào cũng trãi nghiệm thì chắc địa bàn của bác rồi :D

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
chep chẹp... số ngon đều đã được check - hóng hớt cái rep tổng hợp từ bác rồi e mới đi.
Mà đợi cái bồn tắm cũng lâu quá, chắc đọc rep tới của bác xong e đi lun cho lành ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Dao Nhỏ

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Đợi không được thì tự xử thôi bạn :)

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
bác mê shiatsu dữ hen bữa giờ 3 bài 3 số rồi. có 10 bé à bác ráng test hết đi cho ae chon với. À mà 62 mặt xinh ko cỡ nhiu tuổi bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.