Cần Thơ 66 65 22

Lượt xem: 1,719

Brook Ngân Nga

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/9/22
Chủ đề
6
26
12
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
lười viết bài nên gom 3 lần vô 1 review một lượt cho các ae. Ý kiến cá nhân của riêng mình để ae đi check tham khảo
Số là có biết 5 phát sư huynh đã nhẵn mặt ở cái vùng Cần Thơ nên có nhắn tin xin chỉ giáo cộng thêm chăm chỉ đọc bài review của mấy thánh bào mì tôm nên đá sang Dubai thử coi sao.
Mỗi lần bước vào đều là cái điệp khúc quen thuộc của các bạn trực lễ tân. Xem ipad chọn ktv. Về khoản này coi như ưng cái bụng. Ngồi nghỉ uống nước 1 lúc chờ chuẩn bị phòng thì đều là như vậy. Dắt lên phòng xong locker bước ra thì chưa đầy 5 phút KTV đã vào. Cá biệt có lần đầu thù em 65 còn nhanh ơi là nhanh. Locker vừa mới ra ẻm đã vô rồi. Tui còn chưa kịp cởi quần áo gì luôn
Tắm onsen thì 65 là chuẩn nhất 10 điểm. 22 và 66 thì đều 9 điểm như nhau. Em nào cũng khá tốt nhưng nếu bác nào đã đi qua em 65 hầu như sẽ hiểu cái thái độ phục vụ của em 65 nó tốt vượt ngoài mong đợi ( hoặc có thể do mình hợp khẩu vị của ẻm ko chừng )
Ms khoẻ thì vẫn là như vậy. Em nào tay nghề cũng ok cũng chuẩn cũng nhiệt tình. Đấm lâu. Quan tâm hỏi han coi anh còn mệt chỗ nào để em đấm nhiều hơn.
Trườn thái thì cả 3 số đều quá đỉnh rồi. Đúng các cụ nói câu vú to ko lo chết đói mà. Em nào cũng to. Riêng 66 thì khủng long cmnr chứ chả chơi.
Về phần thư giãn thì đi nhiều nơi nhưng chỉ riêng ở đây làm tui thấy thăng hoa. Ra rồi mà còn hút hút hút cho ko sót 1 giọt. Hôm lần đầu trải nghiệm dubai còn bị em 65 hút Cho quên cả lối về lúc xuống sém quên tips luôn
Tổng thiệt hại:
Lần 1: 65 tick code wc, tip = tick
Lần 2: 66 tick code camapro giảm 100, tip = tick
Lần 3: 22 tick code camapro tiếp, tip = tick.

• Like
Điểm cảm xúc: duconlapdi and Minh97

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
462
424
0 ₿

Hờ ni

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
72
19
0 ₿
dubai cần thơ đúng chuẩn massage thư giản, mấy bé làm vừa đủ giờ vừa nhiệt tình. tui đi 2 lần gần 2 bé 66 69 đều ổn áp