66 Đại Nam blacklisted vĩnh viễn

Lượt xem: 3,067

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Số là có mấy mem đi về comment nên Triển Chiêu đích thân đi thị sát. Vào đợi khoảng 5p em gõ cửa bước vào. Cái nhìn đầu tiên đã thấy thái độ chảnh chẹ rồi. Mình cũng ko nói gì, qua loa vài câu cho có info về với anh em. Em quê Đồng Tháp. Em xăm mình nhưng tỏ ra rất chi là gái ngoan, nói bộ xăm mình là phải hổ báo hay sao. Thái độ vs cách nói thiếu học thì hiểu vì sao mấy anh em về nói ko nên gọi lục lục. Đấm đá thì em làm qua loa cho có gọi là. Xong đến thư giãn. Em ko chủ động thì mình chủ động thôi. Kéo áo em xuống em ko cho, mò thì em kêu nhột, cuối cùng chỉ bóp mông thôi sao. Mạnh dạn tuột một bên áo xuống và... Mood tuột như chơi cầu tuột, mềm vãi lòng, kiểu như mấy em đã có baby rồi. Gân xanh da mỏng lại có vết nứt. Ôi thôi rồi... Vì tụt mood nên làm lâu ra, nói em không cho anh cảm giác sao ra được. Xong em mới chịu kéo hẳn 1 bên xuống chỉ cho bóp ko cho se hay bb, rồi thì em tra dầu, con mẹ nó hết cả nửa bình dầu có luôn à.
Face: 6.5₫ max. Cao m57-58 gì đó.
V1: 6₫, nhão
V2: ôm tạm được, có vết nứt
V3: 6₫, mông cũng k có đẫy đà gì
V4: éo cho check 0₫
Tip+tic: đưa em 500k nói em trả vé dùm a luôn.
Xác nhận: Sẽ ko bao giờ gặp lại hay giới thiệu bạn bè khách quen!

• Like
Điểm cảm xúc: LENHHODAICA, xpress and dnht

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
131
32
0 ₿
Chia buồn cùng bác nhé, ở đây đa số các em khá chảnh do đc làm ở quận 1. Tip phải 400k trở lên không là thay đổi thái độ ngay.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Trc đi tip 300k đâu thấy j đâu ta. Hay qua tết vật giá leo thang nên mấy e cũng đòi tăng giá tip :)

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Vấn đề tip là sau khi sự vụ, còn trước đó thì thái độ phải ok thì mới làm hài lòng khách thì mới mong tip cao. Nhiều bé mình thử cố tình tip mỏng nhưng vẫn vui vẻ nên khi xuống mình vẫn sửa tip đc. Quan trọng vẫn là thần thái.