Q.10 Camapro 66 Minh Long nhẹ nhàng đến mãnh liệt

Lượt xem: 653

Đau Em

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
12
59
46
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đã lâu không ghé Minh Long, nay chạy ngang thấy mặt tiền sơn sửa khá đẹp, lên diễn đàn thấy có dàng KTV mới cũng khá ok, thấy hình bé 66 body khá ngon, da trắng, ở ngoài ko biết sao, điện nước phải đi khám mới biết, đang có chương trình đồng giá 399k, tranh thủ xong ly café, quay xe ngay và luôn.
Đánh giá chung: dáng cũng cỡ 1m6, nói chuyện nhẹ nhàng, da trắng
Face: xinh, dễ nhìn
V1: vừa tay, bóp mềm, sướng sướng
V2: thon gọn, ôm như NYC
V3: căng mọng
V4: vừa khít, như suối
Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngậm lút cán thằng em kết hợp âm thanh JAV, nghe hứng gì đâu, cái bé cắt đứt dây nứng kêu qua giường làm thêm anh nhé
Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài, đấm đến đâu đã đến đó, xong tui nói e massage thái luôn cho anh đi
Mass thái: đường lưỡi đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng, tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ sướng sướng anh em, và cũng không quên được cặp cam lai của bé, cứ bú bình mãi thôi .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa out trong sung sướng.
Tic 900k đồng giá 399k (code camapro)
Tip theo thị trường

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Black Rose

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Đau Em đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Minh Long đã nhập code anh mà anh @Đau Em đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
sao làm thái mà thấy đi lưỡi ko vậy ta =)))

• Like
Điểm cảm xúc: Đau Em and Black Rose

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
thấy bj lút cán mà đi lưỡi nhiều nữa thì đúng phê

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long đang có chương trình đồng giá vé 399k , rất mong quý anh ghé thăm và trải nghiệm vui vẻ cùng các bé luôn nhé. Cảm ơn anh @Đau Em đã hưởng ứng chương trình , vẫn còn thời gian để anh ghé luôn nè.