66 Minh Tâm 3/2 mốt số đáng check

Lượt xem: 6,883

anchoisaigon2000

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/5/13
Chủ đề
5
49
-2
0 ₿
Em *** này từng một thời là số hot nhất bên Mt Lê Quý Đôn cùng với 35
Mới vào làm lại chừng 3 ngày e nó đt vào ủng hộ
Đánh giá chung
Face : 7đ, măt xinh cười dễ thương nhưng không còn teen (tầm 25-26)
V1 : Bưởi năm roi (hàng fake nhưng mềm mại ko cứng)
V2 : eo ót vì e nó tập Yoga
V3 : bóp rất sướng
V4 : nước nôi tràn trề, em nó chủ động và e nó có cảm giác khi đc kích thich kèm âm thanh hifi. Mình thì ko thich check vòng 4 nhưng em này rẩt chủ đông nên check luôn
Phần massage khỏe đánh giá em làm đủ bài, nhiêt tình nhưng đô của mình thuộc dang mạnh đô phải cỡ tổ trương 50 đấm mới thấm nên đanh giá ở mức trung bình khá. Trong lúc massage khỏe cũng có vài chieu kích thich nhẹ
Phần massage mệt mới là điểm mạnh của e. Em này làm rất tinh cảm nhẹ nhàng như đang làm tình cho NY. Cung Kien bò, HJ ngược, lick ti, bú bình. Đặc biệt cho ăn bưởi thoải mái và dùng bưởi kích thich khá nhiều
Tổng thiệt hai : 330 tick+500 tip + 50 locker + 10k giữ xe (ở đây giữ xe miễn phí tại thấy mấy chú giữ xe nhiệt tinh quá)
Mình ít khi viết report chi tiết về em nào vì sợ người khác vào em nó phục vụ ko như report nhưng e này giới thiêu cho mấy người bạn đều ok và ổn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
508
189
0 ₿
bé *** số 3 LQĐ nghỉ sau Tết giờ làm ở đây ah? bé này thì sn 91.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

kid153

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/7/16
Chủ đề
1
6
1
34
0 ₿
Bác nào biết 35 LQĐ giờ còn làm ở đâu ko hay nghỉ lun rồi @@

DeadPool X

Tham Mưu
Event Moderator
3/10/17
Chủ đề
170
622
214
0 ₿
Không đưa thông tin cá nhân của các bé KTV lên diễn đàn để tránh làm ảnh hưởng đến đời tư của các bé nhé các bác :)

PhieuBat102

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/11/18
Chủ đề
0
1
0
40
0 ₿
Hình như em nó nghỉ luôn rồi hay sao mà dt mấy ngày liên tục cứ báo nghỉ. Với em nó có BJ service ko ah?