Q.1 67 TĐ - đỉnh cao của sự chiều chuộng

Lượt xem: 1,329

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
Sau 1 thời gian vắng bóng từ ngày bé 48 đi xa , mình thấy đang có đồng giá 500 nên quay về chốn cũ tìm lại chút kỷ niệm , cơ sở cũng như ngày nào , chỉ có nhân viên là mới , check code này nọ xong lướt cái ipad thấy hình bé 67 màu mỡ quá , trước thì thích bé 48 nho nhỏ nên bữa nay thử đổi gu màu mỡ xem thế nào.
Lên căn phòng quen thuộc , xông hơi một lúc thì em bước vào, ấn tượng là em rất đẫy đà nha , to đều các bộ phận từ trên xuống , ngực mông phải gọi là ngồn ngộn , cơ thể em tuy không mình dây cây cảnh nhưng ngực phải nói là to hơn cả bưởi ,mềm mại rờ dính tay không bỏ ra được.
vào bồn em tắm cho mình, rồi cả 2 mơn trớn nhau 1 cách nhẹ nhàng như 1 đôi tình nhân, bắt đầu từ hôn môi rồi em đi lưỡi khắp người mình, còn mình thì tiếp tục xoa bưởi, 1 tay thì đưa xuống v4 phát hiện em cũng ướt rồi ,em quỳ xuống xài bánh mì kẹp thịt , bưởi của e ép cây hàng của mình mất tiêu lun , nhìn em cầm 2 quả bưởi chà lên xuống như phim JAV xém tí out cmnl.
lau khô người rồi cả mình ra giường cho em mát xa khoẻ
rồi chuyện gì đến cũng phải đến em lại tiếp tục dùng bưởi tấn công mình , mình nằm úp không cách nào phản kháng được ,bưởi di chuyển tới đâu mình phê tới đó, lật lại cũng bị em hấp diêm tiếp , rồi em và mình cũng vào thế 69, cả 2 bú nhau mà cứ phải gọi là miệt mài và đam mê lun , thi thoảng mình dùng tay chọt nhẹ vào v4 làm em rên vài tiếng kích thích cực, chiến đấu 1 hồi thì mình cũng out , còn bé thì cũng ưỡn người lên giật nhẹ out theo, thật là một buổi giao hoan phê pha
đánh giá chung :
bé 67 dễ thương , tình cảm , nhiệt tình, chiều chuộng
các bác ko có yêu cầu cao về ngoại hình thì bé này là một số quá tốt
v1 bưởi nhập
v2 hơi to
v3 căng đét
v4 nước chảy ngập đường
tic tip 1500 quá ổn

• Like
Điểm cảm xúc: heo sữa and Vương Ưng Phong

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Có phải Quỳ Hoa Bảo Điển trong truyền thuyết đó ko ? A ơi s suy nghĩ thiển cận v ? :amazed::amazed: