Q.1 - 68 ACE – Ngon từ thịt ngọt từ xương | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 68 ACE – Ngon từ thịt ngọt từ xương

Lượt xem: 836

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,014
2,217
0 ₿
Hôm bữa đang lim dim ngủ trưa thì nhận đc tin tình báo bên ACE có 1 siêu phẩm mới xuất hiện, nghe giới thiệu siêu phẩm này ngon cực kỳ, nhìn bảo đảm chảy nước miếng, nghe vậy là nắng cực liền, máu dồn lên não thì book phòng đến ACE thưởng thức siêu phẩm liền

Tới nơi check in 1p30s, ngồi uống nước chờ 3p chuẩn bị phòng, xong lên phòng luôn, vô thay đồ xông hơi chừng 5p là thấy bé bước vào, vừa nhìn bé là đứng hình 2 giây liền, đúng là siêu phẩm thiệt

Face: 8đ, xinh đẹp sang chảnh chuẩn nhìn như siêu mẫu

V1: 8đ quá ngon, quá đẹp, nhìn là muốn bay vô bú nguyên ngày luôn

V2: 8.5đ chuẩn siêu mẫu luôn nha, ôm quá sướng luôn

V3: 9đ mông đẹp hoàn hảo, đúng chuẩn siêu mẫu có khác, nhìn mà chỉ muốn doggy tại chỗ liền

V4: 9đ anh em tự khám phá cho biết chứ tui k biết xài từ nào diễn tả cho đủ =))

Vô em chào hỏi lễ phép, lấy khăn lau mồ hôi cho mình, lau xong mình bất ngờ ôm chầm em vào lòng rồi ôm qua ghế ngồi để hôn âu yếm em, cởi áo em bú vú say sưa, vú của em phải nói quá đẹp, quá ngon, bú mà thơm mùi sữa quá trời ngon, muốn bú cả ngày luôn, lâu lắm rồi mới gặp vú ngon cỡ này nên mình bú say mê luôn làm em phê rên ư ứ, thấy em đang phê mình mò tay xuống v4 sờ bướm của em, mới sờ nhẹ ở ngoài mà nước chảy ra nhiều như nước suối chảy, sờ rồi móc ngón tay vô móc lỗ cua móc thiệt mạnh làm em sướng la làng muốn bể phòng, móc 1 hồi em kêu từ từ anh ơi, làm vậy em phê chịu sao nổi, vô tắm trước đi rồi lát em làm thư giãn cho anh

Vô bồn tắm rửa, vừa tăm vừa nhìn ngắm toàn bộ cơ thể tuyệt phẩm của em, phải nói cơ thể của em đúng là quá trời ngon, chỉ nhìn thôi mà súng của mình căng cứng nóng hổi, em thấy vậy cười hỏi làm gì mà cây hàg của anh nóng hổi quá vậy, để em hạ nhiệt cho nó nha, em vuốt ve mơn trớn cây súng rồi ngậm bú mút, nhìn em ngậm cây súng trong cái miệng đẹp tuyệt vời mà cảm nhận rõ sự tinh khiết của miệng em, phê cực kỳ làm mình phải ráng gồng và gạt cảm xúc để giữ không bị bắn ra sớm.

Sợ gồng quá chịu không nổi nên mình kêu em lên giường matxa. Matxa khỏe thôi tua qua nha, làm khỏe xong bé thoa dầu nuru lên người trườn nuru, vừa trườn vừa liếm lưỡi khắp người, cái lưỡi của em điêu luyện mà cảm giác ấm áp ngọt lịm, làm mình chỉ nằm yên cảm nhận và tận hưởng màn nuru đi lưỡi của em, lưỡi của em liếm tới đâu là mình phê sướng nổi hết da gà, trườn nuru xong em quay mông vô mặt mình chơi 69, được nhìn cận cảnh con bướm xinh đẹp của em thiệt là nóng rực hết cả người, mình hôn bú mút con bướm của em say sưa, nước chảy ào ào vừa húp nước vừa nghe em rên la vì sướng cảm giác kích thích tột cùng, sau 1 hồi BJ 69 do lần này cảm xúc dâng trào hơi quá mình cảm thấy sắp vỡ đê nên kêu em quay mặt lại cho mình nhìn em BJ, nhìn ngắm gương mặt thiên thần của em BJ ào ào làm mình phê bung nóc cuối cùng bắn pháo bông tung tóe cả chục phát, bao nhiêu tinh binh bị dồn nén mấy ngày nay bắn ra hết làm mình nằm phê thở dốc luôn, nằm nghỉ mệt xíu em tắm rửa lại và xuống ăn tô mì lấy sức lết về trong sung sướng

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
53
1,149
1,391
Sài Gòn
11 ₿
Uầy nghe tả giống gu mình quá, mừng bác húp sớm, mà thấy bác cao thủ thiệt, ko thấy dính em nào, siêu phẩm cỡ nào cũng 1,2 lần là đủ, ko như mình toàn dính tính theo tháng...=.=!

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,014
2,217
0 ₿
Đơn giản là tui biết thân biết phận, xác định ko đu lâu dài nên không bị dính đó ông, chứ nếu tui mà 1 tháng kiếm đc chừng trên 50tr như ông thì chắc tui cũng sẽ dính thôi hehe

• Sad
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
Mừng huynh có buổi trãi nghiệm tuyệt vời,rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ huynh,chúc huynh một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ

andanh3697

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
26/3/22
Chủ đề
20
153
134
0 ₿
Đọc bài của bác mà thèm chảy nước miếng