68 Bình tân, ngày trở lại.

Lượt xem: 1,830

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Bước vào phòng em liền sà vào lòng tui như một tình nhân đã lâu ngày ko gặp lại. Vẫn là những câu hỏi ngọt ngào ngày nào "Anh khỏe hok? Anh ăn trưa chưa" .... Tuy em nhiệt tình hỏi han nhưng tôi lại chẳng thể nào tập trung trả lời được. Vì vừa trong lúc đó những ngón tay mềm mại của em vừa vuốt ve vừa thám hiểm thằng em, còn bàn tay tôi thì đang đưa lên cặp bưởi kiêu sa như muốn kéo sà vào lòng mình. Đứng trước một người đẹp chân dài, vòng 1 to tròn, vòng 3 mềm mại như vậy thì khó nam tử Việt nào ngồi yên được. hihi.

Sau khi tắm rửa sạch sẽ thì tôi ngoan ngoãn lên giường. Mới đầu giả ngu nằm ngửa ra cơ, nhưng bị em lật sấp lại. Em còn ân cần thỏ thẻ ”anh cứ nằm im, xíu nữa sẽ được em thịt, hí hí”. Nghe phát sướng muốn nổi da gà luôn mà.

Đầu tiên là em rất biết chiều lòng khách và hiểu làm thế nào để khách chìm vào đê mê.
Tiếp theo là em làm tương đối đầy đủ phần matxa khỏe để tui rũ bỏ hết những mệt mỏi thể xác.
Sau khi hoàn tất phần matxa khỏe thì đột nhiên thấy em ngồi im. Tôi phần nào cũng đã quen rồi nên hiểu cái không khí im ắng ấy là thời gian chuẩn bị cho một trận chiến. Tuy vậy nhưng mỗi lần một bồi hồi, mỗi lần một cảm xúc khác nhau. ^^

Cầm lòng không được tôi bèn quay ngược đầu lại thì ôi thôi, cái thân trắng nõn nà với đôi gò bồng đào to tròn mềm mại và cặp nhũ hoa nho nhỏ xinh xinh như đang thách mọi ham muốn. Đến đây rồi ai cũng chỉ mún ngay lập tức đươc úp mặt vào 2 cái bánh bao với làn da mịn màng ấm áp đó thôi.

Cảm giác đầu tiên là cặp ngực tròn trịa, mềm mại và ấm áp quá ấy. Đôi gò bồng đảo đến đâu là sung sướng đến đó. Rồi bỗng đâu tôi cảm giác được một dòng suối nho nhỏ ấm áp đang nhè nhẹ len lỏi trên lưng. Lâu lâu lại có cảm giác như có một đàn kiến đang du ngoạn trên cơ thể mình. Thì ra em đã tung xùng lúc 3 sát chiêu trong một lúc. Đến nước này tôi chỉ có nước gồng lên mà chịu trận. Nhưng cũng chỉ một lúc sau đầu óc thì bắt đầu chìm vào đê mê, buông xuôi và cảm nhận cảm nhận. Thời gian như ngưng lại, tất cả như đứng yên trước môt cảm xúc thăng hoa, một cảm giác đê mê ngọt ngào như muốn dâng trào của em và tôi. Cảm giác lại chực dâng trào như thác lũ. Cả 2 lại quấn lấy nhau như đôi tình nhân lâu ngày gặp lại, cám xúc bấy lâu dồn nén lại được dịp tuôn trào. Em cũng lick ti nhiệt tình, đến tê tái cả 2 hòn, tôi thì lòn khe suối,… Đến cuối cũng là núi lứ phun trào bay cao cảm xúc.

Tất cả còn lắng đọng lại chỉ là một cảm xúc thăng hoa!

Note: Các bác ban đầu cứ nằm yên và hợp tác thì em ấy sẽ thoải mái thi triển hết sở trường nha. Việc còn lại chỉ là hưởng thụ.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx, lbb149 and Bánh Đúc

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,601
30 ₿
ngon nha ku, lâu rồi mới thấy ngoi lên

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Chúc mừng anh đã có cuộc tao ngộ khó quên cùng nàng Ngọc Nữ.
Massage Dubai Bình Tân mong sẽ có cơ hội vụ anh được nhiều hơn nữa
Chúc anh cuối tuần vui vẻ ạ

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Hưởng gì đâu bác. Em có phải của riêng tôi đâu mà. Không đủ sức bác ơi. Bác nhắm được thì cứ vào nha. Hy vọng em được ai rước đi đi, chứ ở đây hoài cũng thấy xót. ^^!