Bình Tân 68 Dubai Bình Tân, hot trend cộng đồng mờ-sa!

Lượt xem: 305

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
18
122
63
0 ₿
Những ngày hè của tháng 6 với tiết trời hanh khô, nắng cực. Chỉ cần thở thôi mình cũng đã cảm thấy khó chịu, thế là ib xin điệp vụ của bác Lục. Mình chạy đến cơ sở lúc 16g sau gần 5 tháng ko ghé cơ sở. Lần này mình được giao nhiệm vụ thám thính và viết báo cáo về 68, một số đang hot trend có lẽ sẽ không xa lạ với anh em.

Lâu ngày không ghé, đập vào mắt mình khi đến nơi ở bàn tiếp khách có một món dồ trang trí bằng gỗ với các chén gỗ xếp tầng hình bậc thang khác cầu kì và chuyện nghiệp. Khâu tiếp đón từ anh giữ xe, phục vụ đến chị lễ tân đều theo tôn chỉ khách hàng là thượng đế. Mình làm thủ tục, đợi khoảng 10 phút là được đưa lên phòng tận lầu 4. Mình đánh giá cao khâu phục vụ của cơ sở, các bạn nhân viên rất thân thiện, vui vẻ và lễ phép.

Mình thay đồ, vừa kịp chui vào phòng xông khô thì e 68 xuất hiện, Mình ló đầu ra nhoẻn miện cười với e và nói e đợi a chút nhé, a xông hơi chút rồi ra liền. E " dạ" lễ phép, trong khi mình xông khô thì e cũng chuẩn bị các khâu để chuẩn bị Onsen. Ấn tượng với các em ktv ở đây là dù có ghế vua nhưng các em không ngồi mà đợi khách trên chiếc giường mà chút nữa đây minh sẽ hành sự với các em. Thái độ đó như thể ghế vua chỉ cho khách hàng ngồi và chỉ có khách hàng là vua khi ghé cơ sở. Đánh giá đầu tiên e 68 là vui vẻ, em cao lắm nha, chân dài thượt, đầu cài băng đô trắng có nét hao hao từa tựa Thúy Ngân . E nói chuyện lễ phép, đậm chất miền Tây sông nước, e có làn da trắng và cái mũi cao phù hợp với gương mặt, cặp vú của em khá đẹp tuy nhiên với dáng cao ráo của em thì minh cảm thấy bộ ngực này chưa tương xứng lắm, cần phải to thêm nữa nhìn mới đê mê kích thích. Mình ngồi nghỉ mệt, chuyện trò thì được biết e làm ở đây cũng dc 6 tháng rồi. Các khâu tắm rửa e làm cho mình khá kĩ và có màn thủy chiến sơ sơ giao lưu trong bồn. Ngực e rất đẹp, real chuẩn cam sành VN, 2 núm hồng hào nhỏ tí nhìn và bú thôi cũng đã rụng rời. E đi đường lưỡi giao lưu nhẹ trên ngực rồi xuống thằng em, 1 tay e cầm ku, tay kia chống vào thành bồn, cứ thế mà e hòa nhịp lên xuống nhẹ nhàng như đang thổi 1 bản nhạc giao hưởng giường chiếu không có điểm dừng. Tạm gác lại màn thủy chiến, e lên giường massage các kiểu từ đá nóng, cơ vai, lưng, mông, đùi, đầu, mặt, mỗi thứ e làm 1 chút như để khách thư giãn nhẹ nhàng trước khi bước vào trận chiến. Rồi việc gì đến cũng đến, mình nằm sấp và thưởng thức từng giọt dầu mát lạnh tưới lên người, em dùng bộ ngực real chuẩn cam để trườn Thái, dùng lưỡi để đánh qua đánh lại trên những điểm nhột của cơ thế một thằng đàn ông. Mình nhắm mắt hòa nhịp, tay không quên lòn ra phía sau bóp vú, vỗ mông cho có hưng phấn. Khi quay lại, e nói mình khép chân lại, thế là e dùng cô bé với chùm lông cắt tỉa gọn gàng chà sát thằng em mình, miệng thì khẽ rên, mình chồm lên dùng 2 tay bóp vú, cứ tưởng như 2 cơ thể đang chơi trò cưỡi ngựa xem hoa. E chà nuru phê quá làm mình kéo nhẹ dĩa hàu tươi gần hơn để bú, liếm. Cứ như vậy e ở trên, mắt nhắm nghiền để tận hưởng, lâu lâu lại nhìn xuống xem cái lưỡi của mình liếm, mút và quét ngay cái mồng đốc Sau đó e bắt dầu đến màn ăn chuối. Lưỡi e ấm, ngậm rồi bú thằng em của mình liên tục, mình để ý cứ khoảng 10 - 12 nhịp nhấp của em thì e lại nhả ra và dùng bộ môn thần chưởng để sục thằng em mình khí thế. Cứ thế như vậy khoảng 5 lần, mỗi lần là em lại đổi tư thế lúc 69, lúc thì nút vú mình say mê. Mình cầm cự hơn 5 phút thì out hết trên tay của em.

Đánh giá chung ktv: 68 quê quán Bạc Liêu, ktv chỉ vừa bước qua tuổi đôi mưới, rất thích hợp cho bác nào thích tìm người tâm sự vì e có thể hòa nhịp câu chuyện tuyệt vời. Kĩ năng theo mình là hài long. E cần điều chỉnh thêm phần thư giãn kĩ thuật cho khách, khi bú e nên hạn chế nhổ hoặc làm khéo khéo chút thì khách sẽ cảm thấy ok hơn dù khách biết tụi em khác kĩ tính vì sợ bị nhiễm bệnh khi làm những việc như BJ.

Đánh giá cơ sở và nhân viên: Phục vụ nhiệt tình, niềm nở, tuy nhiên có 1 điểm trừ ở phục vụ là ai cũng biết ở đây nổi tiếng là món bò kho rất ngon nhưng lúc mình xuống là gần 18g thì dc các bạn báo hết, hơi khá đáng tiếc vì ngoài thư giãn với các em thì phần ăn hồi sức món bò kho dc khách rất mong chờ và quan tâm.

Tic: vé tài trợ của bác Lục. Tip theo giá vé gốc niêm yết. Cảm ơn bác đã tin tưởng giao phó điệp vụ và cho mình một buổi chiều thư giãn toẹt vời.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy, L.O.X and Hido86