Noel 68 - đúng nghĩa là thư giản

Lượt xem: 673

concado

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/23
Chủ đề
2
22
4
34
TPHCM
0 ₿
Hôm rồi may mắn trúng được code Noel, nên nay có công việc đi qua khi bến xe miền tây mình cũng tranh thủ ghé check xem Dubai Bình Tân có đỉnh như lời đồn .

Mình thì thường ko thích đặt trước mà tới nơi lựa trên ipad , cảm giác lúc đó nó có gì đó hồi hộp như mua vé số á. Mà đi giờ linh 12h trưa nên có vẻ cũng ít ktv , ko có nhiều sự lựa chọn, có 68 & 30 nếu nhớ ko nhầm - cuối cùng thì mình lựa chọn 68 do có đọc qua nhớ sơ sơ là 68 rất là cao ( anh em ai muốn thử mấy bạn cao cao to con thì 68 là lựa chọn số 1 rồi ) Cũng có 2 anh tới trước , lễ tân và locker thấy làm việc cũng nhanh nhẹn ( dù chắc giờ đó thì hơi sớm nhỉ ?? Anh em xác nhận giùm nhé )

Lên phòng thì xác nhận là dễ chịu nha , không gian nhỏ nhưng ko ngộp , mình thích nhất là khu vực giường , có 1 gian riêng với cái nệm dày bá cháy , đi gói 3ktv chắc lôi bộ bài ra đánh cũng còn dư chỗ

Vô xông hơi 1 cái khoảng 5-10p sau thì bé cũng lên , có anh em nào như mình ko , ráng ngồi xông hơi tới lúc ktv vô để lau lau cái kính dòm ra xem ktv tướng tá , mặt mũi như nào - siêu thích cái cảm giác này , nãy lựa ipad giống lựa vé số , xong mà lên đc 1 bé xinh xắn xĩu là giống trúng vé số á , haahaa - may là trung bình các bé khoảng 5-10p là lên phòng rồi , chớ lâu hơn chắc ngồi quắt queo ở trỏng luôn quá

Tới màn tắm táp thì cũng ko xa lạ gì , chỉ có 1 điểm cộng là bé làm rất nhẹ nhàng nha , ko biết có phải thấy mình mỏng quá so với bé nên bé ko dám làm mạnh ko mà làm rất từ tốn , đam mê nha, liếm láp bài bản , liếm tới đâu là người mình mềm ra tới đó luôn .

Do mới vô nhìn là thích cái giường rồi nên tranh thủ lên giường luôn , chỗ nào thích thì ưu tiên chớ nhỉ (cũng dần cảm thấy thích thích dubai bình tân rồi )

Mấy bài khoẻ thì mình lướt sơ , điểm cộng là hôg hiểu sao bé bẻ tới đâu người mình kêu tới đó , mà mà thuộc tạng tập yoga nên thường người ngợm dẻo , bẻ xương khớp đồ này nọ rất ít kêu , mà vô bé có chiêu gì mà kéo tới đâu nó kêu tới đó (còn cái chiêu thổi vô cái ống nó kêu ớ ớ nữa )

Bài mệt thì ko phải bàn , vẫn nhẹ nhàng từ tốn tới lúc mình ra thôi , điểm cộng của bé là liếm láp , sờ mó , vuốt ve rất chi là từ tốn , nói chuyện cũng làm ngta dể chịu , ko có cảm giác giả tạo , nên đây đúng là 1 lựa chọn cho anh em nào thích cao ráo (172cm) , trắng trẻo , mông to , da dẻ mịn màn , và nhẹ nhàng với anh em. Mình không chấm điểm từng vòng vì cảm thấy hơi thiếu lịch sự nhưng xác nhận đây là 1 số nên thử ở dubai bình tân ( ae nào đi sớm khả năng sẽ gặp bé rất cao )

Còn dịch vụ và phòng ốc là rất ok nha , đúng là 1 nơi chuyên nghiệp , xứng đáng là 1 trong những cơ sở có tiếng nhất nhì TPHCM

Cũng cảm ơn Admin Dory đã cho cơ hội thử nghiệm , hy vọng đợt tới sẽ trúng giải tiếp để thử nghiệm Duru 2

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
thấy kĩ năng massage của em này oke nhất , lần nào ghé cũng book em này cả haha

Rồi Sao

Tập Sự