Bình Tân 68 em dâm hơn cả tưởng tượng của mình

Lượt xem: 743

OperationCwal

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
55
24
0 ₿
Đang trưa trời trưa trật thằng bạn alo đi Bình Tân không ku ? sợ gì chốt lun, 2 thằng đèo nhau dưới cái nắng cháy da lúc 2h trưa chạy tới cơ sở kkkk
Trưa nắng tắm cho mát, đến nơi mình chọn vé onsen và bạn mình cũng vậy luôn. ..Chọn ipad bé 68 thấy bé có nét gì đó dâm dâm nhìn cũng xinh xắn nên mình chọn, Còn bạn mình thì thích đẹp nên chọn bé 99
Ngồi uống bò cụng ko tới 5 phút thì dc phục vụ mời 2 anh em lên phòng.
Ngồi xông hơi tí thì thấy em đi vào, tướng mi nhon quá cưng chết được. Vào gặp mình em chào và cười rất đáng yêu, tâm sự nhẹ xíu rồi e cởi đồ cho mình 2 đứa vào bồn tắm chung.
E tắm cho mình rất kỹ cảm nhận dc sự chu đáo, tỉ mỹ làm thằng e đã phất cờ lên tay thằng a lại mất kiểm soát vuốt ve quậy phá các kiểu. Cặp ngực của e cạ tới cạ lui. Còn chọc ghẹo thằng nhỏ nữa chứ xém out luôn rồi.
Em ms và đấm bóp cho mình, mình nằm hưởng thụ và sờ sờ cái v1 tí hehe. Em nói chuyện rất vui các bác nên trải nghiệm thử nha, vừa hài cũng lầy lắm nha, nhưng như vậy lại càng tăng thêm cái nhí nhảnh nhí nha nhí nhố của em nè. Vừa đấm mà vừa bóp làm thằng em nó thức dậy lần nữa. Em hôn mình, hôn vào cổ rồi tai, rồi lick tai lick ti mình. Nằm chỉ biết hưởng thụ. Tay mình thì sờ chạm vừa v1 vừa khám phá luôn v4 tranh thủ để mất nhịp với em, tới màn nuru thì mình phải bất ngờ , bé lấy v4 đè lên cậu nhỏ của mình rồi hẩy mông như đang làm tình thật sự ấy, vừa hẩy vừa rên , nước nôi thì chảy tràn ra, ui là trời, mình chịu hết nổi phải nói em quay lại 69 rồi out sau đó, thật là ddcn mà. Em vệ sinh lại cho mình rồi nằm tâm sự để chia tay ra về.
tic 700 nhờ code, tip bé 1 củ do hài lòng , bạn mình đi 99 về cũng cười tươi như hoa , chắc ku cậu cũng phê pha rồi kkkk