68 Minh Long Lún đồng tiền vui tính Servic chuẩn

Lượt xem: 7,179

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MinhHoaNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/11/16
Chủ đề
4
66
18
32
0 ₿
Chào toàn thể ae congdongmassage,mình mới tham gia gần đây nên củng muốn đóng góp tí. Vui vì mình đã gặp lại được em - nhân viên massage mà mình cảm thấy ưng nhất. Sau một thời gian mất liên lạc, mình gặp lại em tại cơ sở massage Minh Long. Trước khi nói về em, mình sẽ rp qua về các hạng mục khác cho đúng với yêu cầu của diễn đàn.

Hôm qua ngay buổi trưc nóng nực đi cf ăn cơm xong rủ anh em đi chẳng thằng nào đi chung đành liều mình xách ku đi vậy, vào phần đánh giá chi tiết.

Địa chỉ : Giữa đường Nguyễn Thượng Hiền 337

Cơ sở vật chất :

Theo như ku lễ tân bảo thì có các loại vé
100k 60p không áp dụng giảm giá
200k 90p code 150k
350k 120' code 280k Thái
Cảm nhận đầu tiên là quán này khá kín đáo
Cơ sở vật chất thì rộng rãi bồn tắm mới còn lại thì bình thường ,khăn vs dải giường rất sạch sẽ,trong phòng có tủ đồ nhìn trông gọn gàng hơn là để móc treo.Giường có cây đi lưng yêu cầu đi cho khóe được.

Về nhân viên :
Nhân viên lễ tân là hotgirl xinh lung linh,điểm cộng. Có trái cây ăn miễn phí khi đi vip
Về nhân viên massage :
Mình có bảo ku locker chọn cho em nào nhiệt nhất. Nó bảo em gọi em nhân viên số 68 nhé - em này tuy mới mà kinh nghiệm trong nghề khá chiến.
Vừa nằm xuống giường thì có tiếng gõ cửa,một em gái đi vào cười rõ tươi. Mình nhìn em và sững sờ vì gương mặt này, nụ cười này mình rất nhớ.Cách đây hơn 1 năm mình có một thời gian mình ngày nào cũng qua chỗ em làm để được gặp em. Đợt đó tính xin số nhưng mới cưới vợ nên mắc công. Băng đi 1 thời gian, giờ mình lại được gặp lại. Em không nhớ mình là ai nhưng mình chắc chắn đó là em - người con gái mà tôi ưng chim nhất .Mình hỏi e bây giờ có còn nhiệt không thấy e cười rất dâm bảo e mà không nhiệt thì chả ai nhiệt cả :),nghe phát mừng thầm trong lòng luôn.
Đánh giá ngoại hình một chút cho anh em nhé
Cao tầm 1m62 trông trắng trẻo da dẽ mịn màng,mặt khá xinh má lún đồng tiền cái ưu lớn nhất là mặt lúc nào củng vui vẻ.
Sau màn chào hỏi thì e bảo mình vào xông,rất ngoan ngoãn cởi quần áo giày tất cho mình cất vào tủ.Về khoản xông và tắm rửa thì nói chung quá bt không có gì khác là mấy nên mình không đề cập nhiều. Điều đáng nói ở đây là thái độ phục vụ của em D làm mình khá ưng. Ưng từ khi em còn ở chổ củ. Kỹ thuật massage tốt,mình bảo đau đầu thế là e ngồi bóp đầu cho mình rất tỷ mỉ,vừa bóp vừa ngồi nói chuyện kết hợp nhổ tóc bạc. Đấm bóp nhiệt tình k kiểu hời hợt.Xong màn massage đến màn thư giãn,mình hỏi a được làm gì không thì được câu tl là a làm gì cũng được trừ qh :)).E này rất tình cảm nhé,mình lấy tay khám phá a,thân hình da dẻ mát lịm,ngực vừa tay,đầu ty hơi thâm rồi,ksao,e trườn lên người mình hôn từ trên rồi bắt đầu chăm sóc thg nhỏ đang đứng chào cờ từ nãy giờ .Kỹ thuật bú liếm phải nó rất phê, kết hợp tay chân miệng nhịp nhàng,cảm giác lút cán đến bh nghĩ lại vẫn thấy phê,e nhiệt tình bú liếm,tay mình nhiệt tình móc cua,được 15p thì thực mình out trong sung sướng.
Mình tip 5l e cảm ơn rối rít. Lần này vì có dùng smart phone nên mình đã kịp lưu lại zalo. Nhất định sẽ giữ liên lạc và còn gặp lại em
Nay bên đây có đến 11 em nhưng sẽ trung thành vs em này hé hé còn em của ẻm là số 08 ẻm kêu có gì ủng hộ củng nhiệt ik chang có gì sẽ thử theo lời thỉnh cầu của em kết thúc buổi chym tê

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. 1 bài rp khá chi tiết & Chất

zdasrw

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/10/13
Chủ đề
3
55
7
HCM
0 ₿
Nghe bác kể hấp dẫn quá
Vừa mới trúng vé free 1k Minh Long mai đi test ngay và luôn

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ có nha anh

para

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/10/16
Chủ đề
0
20
1
32
0 ₿
6 7 8 9 52 68 có rp hết rùi. 39 10 bác nào chịu khó làm chuột bạch phát về rp cho ae lun đi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.