Quận 1 [68KH] Cô em miền Trung dễ thương ở Kim Huy

Lượt xem: 1,091

robotbua

Biệt đội đánh thuê
10/1/19
2,214
2,145
Còn vài ngày nữa là hết năm rồi, hẹn mấy ông bạn ra ngoài The Banned Ng Cư Trinh, tám chuyện làm vài điếu, tầm 21h ae về hết còn lại mình Bựa mà đêm SG thì lạnh quá đi, phải tìm nơi sưởi ấm con tim này.

Gần gần đó thì có Kim Huy thôi, lạnh quá không chạy xa được thì mình tắp vào bển thôi.

Đá chống xe, chuẩn làm thủ tục nhận phòng, thì lại thấy 1 bé trả khách. Có cái hay là cái quầy Kim Huy nằm ngay vị trí mà mấy bé nhận, trả khách. Nên vô tình hay hữu ý cứ tiếp xúc ánh mắt với mấy e. Lần này ẻm nhìn tui hơn 5s mấy bác à, nhìn tui cười mà tui nhìn say hi! lại thì cuối đầu lửng thửng đi lên,kkk.

Khoái liền :D tranh thủ không ai book luôn. Ngồi dưới phòng mà mong ngóng dễ sợ.
Bữa phản ánh vụ nước nôi, nên được ku locker dẫn xuống tầng dưới ( tầng dưới hoàn thiện hơn tầng trên) nên lần này nước nôi ok rồi, giường siêu to, nhưng khăn lót gối hơi có mùi @@

Ngồi chưa ấm mông thấy gõ cửa bước vào, lúc đầu nhìn tui đã cảm giác em là người miền ngoài giờ em cất tiếng lên chào là nghe đặc trưng miền Trung luôn, nhưng không khó nghe nghe lợ lợ của Huế và Quãng Ngãi, có tí ngọt ngào có tí lạ lạ.

KTV.68 Cô gái miền Trung
Nét Bắc lại thấy nhiều hơn nhưng giọng Trung nhưng em ngọt như miền Nam,lẩu thập cẩm thiệt. Đời giữa 9x nha.
-Face : mũi cao, mắt 2 mí, cười duyên,cần cổ thơm mùi nc hoa. Tướng mình dây, cao tầm 1m6, vai gầy xương vai nhìn mặc yếm rất kích thích.

-Vòng 1: Cam Mỹ nhưng có thuốc trừ sâu r @@ nhìn ngực to mà người mãnh khảnh đúng lạ lẫm, đầu ti mềm, hồng hào, kích thích ti mà cô bé ra nước luôn :v.

-Vòng 2 : Có éo ót nha, em nói em mập lên mà chả thấy mập gì cả :D. Phụ nữ cứ quan trọng hóa vấn đề.

-Vòng 3 : Mình dây nên ko đòi hỏi nhiều, vừa thôi.

-Vòng 4 : Sạch sẽ ko 1 cọng cỏ :v bé bé xinh xinh, còn kính đáo lắm, hột le nằm ngoài. Hợp với hội thích vét :D tui h ng chơi hệ nhất dương chỉ, chọt đâu nước đầm đìa đó nên khoái, khô quá cũng đau mấy em hên có dầu Nuru hỗ trợ nữa.

Trò chuyện thì biết ngày đầu em làm ở KH, e mới vào SG đc mấy ngày thôi @@ Nằm trò chuyện sẵn tiện sò mó em, e cho khám phá thoải mái, cứ quần quần trên giường, hết e ontop r tới Bựa ontop mệt bở hơi, e gục xuống ng tui mà thở dốc không quên tặng kèm 1 cái hôn. Chắc lâu r mới cảm nhận được sự ngọt ngào của trai miền Nam nên ẻm xiu lòng r, dần dần tìm được đôi môi nhau. Cơ thể em bắt đầu nóng dần lên sau hồi khởi động. Bế em vào bồn để giảm nhiệt.

Bồn vuông to nên nằm soải chân ra rất thoải mái. Em bơi lại gần nằm đè lên người Bựa, người chơi hệ hôn nên mới trao đổi nhẹ mà thằng em đã bạo động, lúc này em ko nằm trên người Bựa được nữa ( nếu ko muốn bị đâm :)) ), em trường xuống mà trao cho thằng nhỏ mấy cái hôn lún cán @@.

Khi mà đặt được kích thước đúng chuẩn chuối Tây :D em ngồi lên người tui theo tư thế cưỡi ngựa, em cho tui thưởng thụ cảm giác Nuru ngay trong bồn. Nói s nhĩ ? Ranh giới tội lỗi nó chỉ trong đường tơ kẻ tóc, cảm giác tui phải đấu tranh không cho phần thú tính trong mình nổi dậy. Cảm giác vừa bức rức vừa kích thích ham muốn tình dục lại trổi dậy, vừa phải đè nén dục vọng quả là khó ngon. Em hết kẹp thằng nhỏ vào đùi trong ma sát theo chiều ngang thì đến lượt cô bé kẹp lại vuốt theo chiều dọc. Nước bắn tung tóe theo mỗi nhịp nhấp nhấp. Tui chỉ biết cắn răng chịu cả tâm lý và thể xác để em cưỡi :(( . Trong màn nước nhạt hòa chưa bao thấy cảnh nào kích thích hơn cảnh này :v

Em làm khỏe rất ok, lực tốt, thời gian làm lâu 45-50p chứ ko ít hơn @@ bóp, đấm, bẻ, đi lưng các kiểu. Bữa h ngồi xe nhiều mà giờ đc đi đúng bài cái lưng già của tui như trút được gánh nặng mấy ngày nay. Em thuộc dạng thành thục, nên nói chuyện gì là dính chuyện đó nói mãi không hết, thao thao bất tuyệt.

Nhưng đến lúc cần yên tĩnh thì nó lại yên tĩnh, e trườn Thái bao nhiệt, cộng theo có 2 cặp phao tự chế cảm giác tui như đường ray mà e là con tàu, nhiều khi trườn tốc độ cao trệt đường ray hên giường to mới ko lọt, nó lạ lắm mấy bác à,kkk. Và rồi lúc tui mong đợi nhất là lúc nằm ngửa. Vừa hôn vừa trườn, thằng em bị chèn ép như muốn nổ luôn.

Em làm tình từ tốn lắm, để đê mê lan hết mọi góc ngách chứ ko vội vã. Tui thích thế, nhờ thế máu bơm lên thằng em từ từ, sự giãn nở dần dần khiến thằng nhỏ cũng đạt được kích thước tối đa, giờ thì thằng nhỏ lì lắm, nghĩ tới đây chắc khó cho em r,kkk :D Không biết ẻm nhìn có mê không mà hôn rất từ tốn, vừa nhìn vừa hôn nhưng muốn thưởng thức vậy, có đá bi, mút nghe tiếng chùn chụt. Em có chiêu rất độc đáo, sướng mà nó tê tê, khó kiềm chế nổi, tui diễn tả sợ thô nên mấy bác trải nghiệm. Lâu lâu em nhìn lên mà thấy mặt em phê quá trời,kkk. Chắc thằng nhỏ đụng tới dây thần kinh r. Mấy qua em lún hết cán mới thấy kinh, hèn chi cổ em dài và thong, vào deep-thought mấy cái sạc sụa mà vẫn cố vào. Tui phải nhắm mắt đọc bản cửu chương để chống trọi lại với em. Nhưng pha CIA kết thúc thì em làm chưa hoàn hảo lắm, ko thì cho điểm cao rồi. Nói chung em còn tiềm năng để khai phá lắm.

Kỹ thuật: onsen tốt,hơn 15p quậy banh cái bồn, nuru bồn nuru giường, mx khỏe ổn(bữa h đi mấy bé ẻm là làm nhiệt tình nhất, mốt ko mx mệt cũng vào làm khỏe được á), BJ 7,HJ 3, lún cán, đá bi, CIA phake,....còn vụ hôn tui không xác định nha, tại vì ẻm lúc đầu có né mà lúc sau hôn dồn dập lắm nên chắc thuộc dạng tiếp cận từ từ, làm quen trước, phải chiều trước mới được hôn :))) Em làm thời gian rất chuản thư giãn tắm lại là đúng 120p không hơn không bớt phút nào @@

Thái độ : vui vẻ, quan tâm, cười nói nhiều, thích thả thính, nhiều khi cũng thấy thương vì con ng xa xứ,haizz...

Cơ sở vật chất : Phòng tầng dưới thì decor ko đẹp nhưng được cái đầy đủ tiện nghi, yên tĩnh lắm, nước nôi ổn định hơn. Tầng trên thì hành lang được xông hương hay s bước từ thang máy ra thơm quá trời, nhưng vẫn chưa dọn xong phòng thư giãn nên mua vé xong bị đẩy xuống phòng luôn, ngồi 1 mình sợ ma thấy bà @@

Tổng thiệt hại :
- Tic Onsen đi đột xuất nếu ko thì cũng lên săn code r
- Tip 1 củ khoai nóng bỏng.

Nói chung ổn áp cho các bác nào thích con gái từng trải biết giao tiếp, miền ngoài, vừa nằm ở ranh giới ddcn và tình cảm đáp ứng được nhu cầu tâm sinh lý, chống chỉ bác nào không thích bưởi phake :)))
Về tính ghé CuBo mua hộp cơm sườn mà trễ quá đóng cửa mất tiêu, bắt đền cơ sở hộp con sườn bì chả đó :(((

yociexp66yociexp66yociexp66yociexp66yociexp66

robotbua

Biệt đội đánh thuê
10/1/19
2,214
2,145
Ngồi viết chơi chơi 10p mà dài dữ B36

Massage Kim Huy

Massage Ambassador
1/10/18
195
217
congdongmassage.com
Cám ơn anh đã ghé ủng hộ cơ sở những ngày đầu, không quên chúc mừng anh vì gặp được bé ưng ý
Gọi 0707007220 cho lần sau trước khi anh đến để được chuẩn bị chu đáo hơn

• Like
Reactions: robotbua

danchoi80

V.I.P Member
2/4/14
1,325
633
Nghe có vẻ ngon hén! Hray cũng đang mệt mệt đây, đọc mà... giựt pặc pặc :)))

• Haha

Dao Nhỏ

Luyện Khí Massage
29/1/19
274
352
Nhìn hình cơ sở post lên không nghĩ là em này lại bạo dâm đến vậy B04B04

• Haha
Mở ảnh nền