Tân Bình 69 cùng bé 69

Lượt xem: 1,311

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
Đang nằm nhà bỗng cúp điện phát nóng quá , đành xách mông vào Savi tránh nóng , gặp bé Ốc tư vấn gói nuru xong cho xem hình mấy bé , thấy bé 69 tâm hồn to và đẹp quá chốt lun kkkkk
Phòng ốc hơi cũ nhưng vẫn ngăn nắp và thơm , ko có mùi ẩm thấp , mình vào phòng xông ngồi một lúc thì bé vào , dáng nhỏ nhỏ, mà sau cái lớp áo yếm thì một cặp ngực to to nhé. Bé lau cái lưng rồi lại ngồi vào lòng mình lau lau người , tranh thủ ôm tý lấy lại lấy hơi gái , cái mùi hương trên người em lại làm thêm rạo rực , bước vào bồn em cởi bớt những thứ vướn víu và bắt đầu khởi động với làn nước âm ấm nhẹ nhàng, em dùng cặp bưởi của em chà lên thay cho cái bông tắm, cái cảm giác nó đê mê khi tui đang thả lỏng hưởng thụ cảm giác em vừa vuốt ve thằng nhỏ vừa trườn các thứ , em còn khuyến mãi thêm cái màn bj nhè nhẹ trong bồn, làm tui xém out
Lên giường em massage khỏe, cũng khá là tốt, đấm bóp , các kểu mà tầm 10p cái mùi hương của em làm mình lại hứng lên nên bảo em chuyển thư giản luôn, và lần này thì em làm thái một cách nhẹ nhàng từ tốn, đi lên rồi đi xuống, hơi thở em và chiếc lưỡi đi từng ngóc ngách, cặp ngực cứ trườn nhịp nhàng, đến một hồi mình lật lại ôm lấy em hôn lên cổ và xoa bóp cặp mông em, từ từ xoa xuống v4 đang ẩm ướt, chỉ xoa thôi mà đã thấy ướt rồi, thế là tiến sâu vào tý, em rên nhẹ và theo cảm giác em quay lại 69 cuối xuống ngậm lấy thằng nhỏ, mút lấy mút để âm thanh chóc chóc vang lên đầy cám dỗ, cuối cùng cũng out trong sự sung sướng với em, em nhẹ nhàng nằm cạnh mình tay vẫn làm công đoạn cuối là vắt cho cạn những giọt cuối cùng.
Lúc đi về vẫn còn ôm em luyến tiếc không muốn rời , quả là 1 chuyến tránh nóng tuyệt vời
KTV 69 : xinh , ngực to, thơm , nhìu nước
tic 400k , tip 1000k , pv + lễ tân 100k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
uầy ngon thế, thấy cặp bưởi êm đó =))) bé có tha thu hem bác =)))

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
561
151
0 ₿
em cảm ơn bác..mong là được phục vụ bác lâu dài ạ