Euro 2024 - Q.1 - 69 đích thực ddcn | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Q.1 69 đích thực ddcn

Lượt xem: 387

Couto

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/23
Chủ đề
13
140
51
Tphcm
5 ₿
Dự đoán euro ca mùa, cuối cùng trúng được trận cuối, nên tranh thủ qua liền cơ sở gặp bé 69 để chữa lành. Cảm nhận bé 69 dáng người hợp gu với mình, hơi tròn với gương mặt đẹp, đặc biệt đôi mắt to giống như con lai. Nhận phòng vô xông hơi chút khi bé chưa lên, vài phút sau bé lên phòng, pha nước nên mình cũng vừa xông hơi xong nên bước ra, bé lấy khăn lau người cho khô và ngồi lên lòng nc chém gió chút, không quen lấy tay bóp con cu rồi nói sao nó cứng rồi anh, em ngồi lên đùi, úp vú vô mặt mà nó không cứng mới lạ, em nở nụ cười hiện nguyên hình ddcn, vậy là trưa nay mệt với em rồi nhen. Vô bồn tắm, em bắt đầu xuất chiêu lick ti với bàn tay xoa bóp con cu, bé cúi xuống bú hai hòn và bj thằng nhỏ, được vài phút mình sắp out nên bé ngưng, kéo lên giường chiến tiếp. Đang sung nên mình kêu bé nuru trước luôn nhé, bé thoa dầu và dùng cặp vú to mềm trườn hết người, bé có màn mút tai rất phê lòi luôn, sau đó quay người lại, bé cạ v4 ngay khu 16m50 rất sướng, mình tranh thủ bóp và bú vú, vú bé hàng real, to mềm nên bú sướng lắm, bé quay xuống ngậm bú con cu hết cở, mình xoa chim bé, lông tỉa gọn gàng, từ từ đưa ngón tay khám phá cô bé, bé bắt đầu rên theo nhịp cùng ngón tay của mình, và sau sưa bú cu, đến cao điểm mình xuất cia ra, bé bú liếm sạch không sót giọt tinh nào. Sau đó bé mat xa đầu, còn dư thời gian nên nằm chơi ôm bé đến hết giờ, hên gặp lại em.

Cám ơn mod @Dory đã tặng code trúng thưởng

Tic: Code đá banh euro

Tip: 1 chai

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Súng máy

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13