Q.1 - 69 Dubai q1 giải tỏa mọi áp lực | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 69 Dubai q1 giải tỏa mọi áp lực

Lượt xem: 1,372

Anton

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
21
110
90
45
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đi vài bé bên dubai q1 nay chia sẽ với mấy bác 1 bé mà tui tháy giống như một " cô bạn thân ".
Mới giữ tháng sếp kêu cắt bớt nhân sự xong dồn việc cho bên phòng tui gánh , chả báo trước, 3 ngày liền làm đến 11h đêm mới được rời khỏi cty ăn thì ăn vội gói xôi đến mức thèm tô mỳ trứng chả có mà ăn , cố gắng để giải quyết cho xong , vừa ra khỏi cty trời đã tối người vừa mệt vừa ức chế mà cũng căng thẳng , chạy về hướng cầu calmet quẹo vào luôn dubai làm suất nhè nhẹ ai ngờ vừa vào thì khách đông quá đang ngồi chỗ quầy cả nhóm khách hàn quốc , tui được phục vụ đưa vào phòng thư giản trước xong tui bảo lấy anh tô mý trứng , vậy là một tô mỳ nóng hổi như thỏa lòng mong ước. Đúng là quen pv có khác kkkk.
Ngồi ăn tô mỳ xong thoải mái rồi ra chọn thì mới biết nhóm đó vừa đi xong thế là một đống số hiện lên, đang coi chọn thì tui bảo lấy 69 cho anh . Tình cờ thôi, chả biết em ra sao mà cũng chẳng cần chỉ thấy số là thích . Mà thích rồi thì mần luôn cái on2 luôn cho máu. Lên phòng máy lạnh phà phà , xông hơi ào ào , bảo pv tắt máy lạnh phát. rồi tui vào xông. Tui thuộc gu ít xông hơi mà nay vào xông tự nhiên thấy người sảng khoái , ngồi như được bù lại hơn 12h ngồi phòng lạnh giờ được xã ra đang ngồi nhìn ra một bóng dáng bước vào, nhỏ nhỏ người , bé lại ngó ngó cái kính xong ngó ngó cái bồn, nhìn cái lúc này thôi tui thấy tếu quá chờ xem ẻm làm gì, thì ẻm lại ghế ngồi ... đã vậy tui đi ra luôn chù, nhìn dễ thương ta. Khuôn mặt bé dù trể vậy mà vẫn tươi vui +1. bé lau người rồi bắt chuyện hỏi thăm, cái cách bé tạo cảm giác sao mà thân lắm đây . tui lúc đầu thì xã giao xong hồi bắt đầu dạo xã giao với bé trên ghế. Ngồi ôm bé thôi mà thấy thích lắm rồi.
Lăn bồn. đúng chất trong bồn dubai rộng nên vào nằm ôm bé lăn qua lăng lại vẫn được trừ mấy bác to con quá thôi.bé nhỏ con nên ôm sướng lắm, ôm một hồi trong bồn rồi mới chịu nhả ra để bé bắt đầu tắm chăm sóc sạch sẽ, không biết bé quá quen thuộc với cơ thể hay không mà lúc bé tắm thôi tui đã cảm thấy rất là sướng, nói chuyện lúc này thoải mái hơn, từ đủ các chủ đề ngoan hiền đến hư hỏng, bắt đầu bé làm những cảm giác mơn mớn trong bồn, đến lúc thằng nhỏ dựng dậy thì bị túm lấy và bé bj , lần này nhìn ngắm bé theo sống lưng mà kích thích vãi , bé nhấp nhô cái đầu, cái mông xa xa tui thích nhìn thế nên chỉ xoa bóp cặp ngực bé , nó phê thế đến out luôn trong bồn mà mắt như đứng hình vậy, phê vãi lòi. Đứng dậy bé tắm rữa lại rồi đưa lên giường
Đấm bóp. nhìn nhỏ nhỏ vậy mà bé chịu đấm phết, đấm ấn các kiểu có đá nóng luôn. lâu lâu giởn kêu bé anh vào đây đấm bóp thôi được hem bé cười khoái lắm. Tui lúc này tranh thủ lúc bé đấm đến đâu sờ theo đùi bé khá là kích thích, lật lại để bé bóp tay chân tý mà tui lúc này chả yên được , ôm bé vào cho đã hehe. khoái cái cảm giác lúc nói chuyện hồi rồi ôm bé giống như người yêu vậy, mọi chuyện phải kết thúc khi thằng em bắt đầu ngọ nguậy rồi, bé bắt đầu màn làm điên đảo với phần trườn mà không thể bỏ chỗ nào, từng hơi thở nhẹ của bé thôi cũng làm tui phải rạo rực lên tui ráng gồng tức lúc bé làm sấp đến lúc ngữa lại thì không thể kềm được ôm hôn bé hồi , hôn xuống cặp ngực mềm mại , rồi từ từ xuống bụng và đến bướm bé, trùi nó đã quá, bé xoay lại để tui được tiếp tục khám phá cô bé bé, một bầu trời đầy cảm xúc, phê hơn chử phê , tui húp mà như chưa từng được húp, bé thì bj mà như một đam mê , 2 đứa như 2 đứa trẻ đang tận hưởng món đồ chơi yêu thích , một hồi sau tui phải rút người để bắn cạn kiệt những giọt tinh cuối cùng. ôm bấu lấy cặp mông em , hút muốn cạn lần cuối dòng suối em mà phê quá. Em vắt cạn xong bắt đầu ra vs rồi lại tám chuyện với tui, đúng là gu nào không thích bình yên thì nên gặp em, vui mà đầu óc thoải mái hẳn.
Tắm rửa thay đồ xong nhìn lại em một tý, ôm em tý, hôn tý chẹp chẹp kết thiệt. mà chỉ là vui vẻ xã chét thì quá ok, thời gian gặp em xong về mà tui ngủ phát 10h sang hôm sau vào làm người như đầy sức sống. Chạy tiếp cho đủ cuối tháng kiếm lúa vào gặp em .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Massage Dubai Luxury Q1 chúc mừng anh @Anton đã gặp được bé ưng ý và đêm trải nghiệm thú vị giải tỏa mọi áp lực cùng bé
Hân hạnh được phục vụ anh lầu dài

• Love
Điểm cảm xúc: Anton

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Hân hạnh được phục vụ các anh ạ, các bé luôn chờ sẵn

Anhngoc243

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
16
96
77
30
0 ₿
Hôm rồi xuống thang máy thấy bé thấp thấp đi với khach xuông chung mà nhìn bé tươi nói chuyện lanh lắm,