69 ozzawa, baby teen 96!

Lượt xem: 3,229

Langtutrensan

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/18
Chủ đề
11
18
60
0 ₿
Hôm nay rảnh rỗi lại tiếp tục khám phá ozawa. Tự nhủ lòng phải khám đến khi nào hết cái ozawa này thì thôi nè. Đến nơi gửi xe xong vào đến quầy thì thấy ku locker nở nụ cười tươi rói trên môi. Mà đúng thôi, lân nào ghé cũng gửi nó 20k cafe mà.
Lần này lên đến phòng cũng vậy, vẫn gửi 20k tiền cafe. Còn xác định là đi random hên xui. Chứ nó thì đâu giải quyết được chuyện gì. hahahaha
Vào phòng xông hơi xíu thì em cũng vào. Mình cũng tranh thủ chui ra luôn ah. Đạp vào mắt là em gái nhỏ nhắn xinh xắn. mà nhìn thì teen dễ sợ luôn nha. Mình đoán em 96 chứ lần này không có hỏi tuổi. heheheh. Em cúi đầu chào thì mình cũng hỏi thăm coi em số nhiêu mới biết là 69. Ua, em số 69 vậy lát anh có được hok zậy? hahahhâ. Cái này lát biết nha anh. Bé cũng chịu giỡn dễ sợ.

Vào luôn phần tắm cho mình nha. Em tắm như mẹ tắm con, ah không như tắm cho người iu chớ. Vừa tắm vừa nghịch thằng nhỏ làm nó kháng cự quá chời. Nó đòi vùng lên khởi nghĩa mà em hok chịu, em nói lát em chiều. hahahha. Mà người mình thì nóng hừng hừng rồi đây. Nhưng đành nhẫn nhịn cho em ăn hiếp thằng nhỏ vậy. Đợi chờ là hạnh phúc mà. Lát trả lại cả vốn lẫn lời cho em sau.

Em trụng nước cho mình xong thì cũng lau người cho khô ráo để chuẩn bị hành sự mà. Lên giường một cái là bắt đầu 2 anh em đè nhau ra giỡn. Ôi chời ơi, muốn xập cái giường luôn đó. hahahah. Nhập cuộc lập tức mình xử dụng long trảo thủ liền. Tuyệt kỹ tưởng chừng như phổ thông, ai cũng biết thôi nhưng nếu sử dụng đúng cách thì hiệu quả cực kỳ nhé. Nắn từng chút một sau đó tấn công vào trung tâm liền. Em có rùng mình lên xíu sau đó cũng đáp lễ mình liền. Em đưa một tay xuống mà vuốt bi của mình. Còn teen mà cũng nhiều tuyệt kỹ quá ha. hheheheh. Em nói mấy nay mới học được thêm đó anh. Mình với em mần qua mần lại tầm hơn 10p thì em nói để em làm. Mình cũng ngửa ra, nhắm mắt để bắt đầu tận hưởng. Người mình nãy giờ đãn nóng rần rần rồi, mà em vẫn chưa chịu vào bài chính. Em vẫn thong thả dạo thêm chút nữa, thả kiến bò nhưng bò sát vùng chủ đạo hok ah. Đặt một nụ hôn nồng ấm vào thằng em và em bắt đầu BJ. Cái lưỡi của em ướt nhẹp ah, miệng ngậm chặt thằng nhỏ còn cái lưỡi quấn chặt từng khấc. Ui, cảm giác như chỉ muốn trực trào ra ngoài thôi ah. Mình đến đây chịu hok nổi nên gồng lên phòng thủ, sau đó cũng đưa tay xuống khám phá v4 của em. Nhưng ôi, mới đưa tay nhẹ vào đã ướt nhẹp rồi. Hóa ra ban nãy lúc mình xe xe xong có đưa lên thử bình sữa chút. Không ngờ em cũng nhạy giữ vậy. Thấy bị mình khám phá cô bé, em không có phản ứng gì nhưng lại tăng tốc. Lưỡi siết chặt hơn, BJ liên hồi. Sau đó vẫn là chuyển qua Hj tăng tốc để mình khỏi kháng cự. Phút cuối có nghe em rên khẽ xíu ah, mà không biết lúc đó mình vuốt ve cô bé làm em sướng thật hay chỉ chủ động rên cho mình sướng. Mình khánh cự được 10p thì xin em hàng.
Em có mát xa khỏe lại cho mình, tắm sơ rồi mình cũng về.
Trước lúc về mình còn nhắc bữa nay như thiếu thiếu gì đó em ơi.
Em đang mắt chữ O mồm chữ A thì mình tiếp luôn
Hình như nay chưa có kịp 69. hahahaha. 2 đứa cười quá chời.
Hẹn gặp em lần sau vậy.

Trần Mạnh Hoàng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/8/19
Chủ đề
1
12
3
28
0 ₿
chúc mừng bác ngon trym