69 rp 168 trong vé 69 ozawa

Lượt xem: 4,315

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Dạo này trời nó khó chịu làm lòng lại muốn quay về cảm giác xưa, ôm ấp , những người yêu bé nhỏ và được bắn pháo hoa nữa chứ, nhắc đến thì thèm quá vội tạt sang điểm dừng chân lý tưởng massage ozawa.
Vừa bước tới ku phục vụ nhân tới bảo anh cứ đá chông em dắt ngay, +1 cho nhiệt tình .
Lần nay muốn đổi số lớn tý sau khi quẹt quẹt thì gặp bé 168 ngon cơm thế quất gói 69 cho hợp gu nào. sau thủ tục thanh toán vé nhập trận thì bắt đầu màn chính .
Vừa bước vào phòng vẫn khung cảnh thân quen với một cô bé chờ sẵn tự bao giờ và bé chào hỏi xong mình thay đồ vào xông trước cho khỏe, để bé chuẫn bị đồ đạc. xông hơi đã xong bước ra bé lau người rồi 2 đứa ngồi trò chuyện sau bao ngày chưa gặp mặt keke. bé vừa trò chuyên vừa lấy khăn thấm thấm lau lau như người yêu vậy , đã thế còn chọc chọc nhóc cho nó dậy tý nữa chứ. thế là nó dậy ngay, nhóc gì ngoan dễ sợ. vậy em bắt đầu đưa vào bồn tắm táp kỳ cọ các hang cùng ngõ hẽm, mặt tiền mặt lộ đầy đủ rất đã và bắt đầu lên thớt
Mình yêu cầu em thưa giản trước cho nó nóng thế là em đè mình nằm sấp, và bắt đầu đỗ sữa lên em trườn một cách nhiệt tình từ chân lên đến cỗ, phối hợp đi lưỡi nhẹ nhàng nhưng chuẩn xác , và trong cơn hướng tột đột tui lật lại để bắt đầu khám phá và tận hưởng cảm giác phê pha với em .
Hành trình hành hình . Em bắt đầu triển khai các tuyệt kỹ từ đi lưỡi xong tấn công khu cấm địa với màn wc cực đỉnh và đá bi múa cột sau khí chiếc lưỡi quằng quoai rồi thì đến cặp ngực em kẹp lấy thằng nhóc làm nó muốn khóc luôn, và mình bắt đầu đưa em nó vào thế 69 huyền hoại, một bầu trời đầy sung sướng vừa húp vừa được em mút một cách mãnh liệt, 2 đứa quần nhau tầm 10ph thì tui được xã một cách mãnh liệt khi miệng đang bận húp tay thì bận bóp còn nhóc thì sung sướng được em hút sạch bằng chiêu cia huyền thoại.
Em lau người và bắt đầu maxa khỏe , cho hồi sức, mà chắc lâu quá không xã nên em đấm một hồi tui như hồi lại sức mà nhóc hok dậy nổi hihi.
Cuối cùng tắm táp lại rồi em đưa tui xuống,
hài lòng về em , tip em = vé ++
phục vu 20k .