Q.7 69 tuyệt vời

Lượt xem: 1,449

ZakuzaVN

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
16
29
13
0 ₿
Mọi hôm tui hay đi bên khu trung tâm , không biết sao nay nổi hứng qua q7 check thử , chọn sala và bé 69 là nơi gửi vàng vậy , đường qua đây không quen nên đi tận 30p mới tới
Tới nơi vô quầy làm thủ tục check code này nọ cũng nhanh chóng, cơ sở vật chất sáng xịn mịn ok, nhân viên vui vẻ nhiệt tình , ngồi làm ly nước rồi được mời lên phòng
lên phòng thay đồ xông hơi cái đã , thấy bé đẩy cửa vô pha nước này nọ sẵn thì cũng đi ra , bước ra ngắm kỹ em nó thì ngon lun, body cao ráo cân đối thu hút quá tí muốn bay vô hiếp bé nó rồi, may mà kềm chế được thú tính, vô bắt chuyện mà tay chân không yên cứ mò chỗ này chỗ kia của bé , bé cũng không phản kháng mà còn khám lại tui nữa , bé dắt đi tắm thì mới ngắm trọn vẹn cái body nóng bỏng của em nó, bước vô bồn là bốc hốt em nó liền, làm em nó cứ uốn éo nhẹ nhàng rồi rên nghe phê vãi , bé bắt đầu liếm trả đũa tui , rồi ngậm thằng nhỏ thổi làm tui phê quá out cái đầu
lên giường nằm được bé bóp tay bóp chân cũng khỏe khỏe, chà đá nóng cũng sướng ổn áp ghê
phần Thái với cặp ngực nóng bỏng thì phần này em rất đã , cái cách em đi lưỡi rất kích thích, lật lại tui cũng tranh thủ bú bình, sờ vuốt bướm em để tạo hưng phấn một lát thì nước ra quá trời , tiếng rên rất damdang , từ thế truyền thống em đổi sang 69 , em thổi một cách đam mê trong khi tui húp không chừa một giọt nào từ bướm em , lúc sau ko kềm nổi mình cũng ra trong sung sướng
v1 to tròn bóp đã
v2 éo ót ngon lành
v3 căng mộng , doggy thì chắc 30s hy sinh
v4 ướt sũng
body cao ráo , mặt dễ thương
chấm bé 8/10 nha
tic 600 có code giảm 50% tip = tic