72 cô bé mạnh mẽ

Lượt xem: 764

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
286
89
HCM
0 ₿
Chào ae diễn đàn. Lần đầu tiên viết bài có không hợp lý chỗ nào xin ae góp ý nhẹ nhàng nhé. Xin cảm ơn ae.

Mình may mắn đoán đúng tỉ số nên được 1 vé onsen ở Luxury GV. Xin cảm ơn các nhà tài trợ và diễn đàn.

Lần đầu viết bài và cũng là lần đầu trải nghiệm ở Luxury. Phải công nhận csvc rất đẹp, nv nhiệt tình. Góp ý cs nên làm lại đường điện, vì mình vào xông ướt xong, phải tắt nó đi mới mở xông khô (em nv hướng dẫn như vậy). Điều này bé 72 đã bù đấp hết cho nên không sao cả.

Đánh giá csvc 9/10. Như tiêu đề, tính cách của bé rất bộc trực, cho nên các anh gu ngoan hiền sẽ hơi bở ngỡ đó. Nhưng với mình thì là dể gần, chỉ cần thấu hiểu là được. Ah mình đi random nhé.

Như 1 cái duyên, mình và 72 gặp nhau, khúc đầu có hơi lấn cấn vì tính tình bộc trực của bé, nhưng cũng nhanh thôi, ae lại bắt nhịp với nhau. Bé tắm sạch se, ms khỏe thì mình đánh giá là tốt nhất mình được trải nghiệm.
V1 : cam ta vừa tay
V2, V3 : mình dây đủ dùng với mình
V4 : không đụng
Tuy v1 cam ta, nhưng đi thái cũng cảm giác phết, cái đầu núi cọ cọ cũng ra trò kha kha. Mút thì phê ah nha, rợn cả người. Tới bj thì khỏi bàn, chỉ có trải nghiệm mới cảm nhận dc cái thú của nó. Kết thúc trong xung sướng, bé tắm lại cho mình rùi 2 ae chia tay vui vẻ. Kết thúc vé onsen thỏa mãn, nếu may mắn được code nữa thì sẽ gặp lại em.
Tic : free code
Tip = vé
Chúc cs và diển đàn ngày càng phát triển.
Thân ái.

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11 and Butterfly-Hunter

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Hi vọng có dịp sẽ được tiếp đón anh ở những lần kế tiếp ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.