75 cute cute

Lượt xem: 5,087

let26660

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/8/17
Chủ đề
1
1
0
34
0 ₿
nghe bạn bè nói đại nam có nhiều bé đẹp lắm , mình là người thích gái đẹp dễ thương , nên hôm nay ghé thử ,
Sau khi tắm , xong hơi , thì mình lên massage Vừa vào phòng thì có người hỏi mình ,: a có yêu cầu ai không ,mình trả lời là không , em tìm cho anh bé nào dễ thương trẻ đẹp là được , không cần kinh nghiệm kkkkk (tip100)
5phút sau thì có người bước vào , vừa nhìn thấy em là mình chịu liền , mặt em nhìn rất là trẻ , nói chuyện rất là nhí nhảnh ... em massage khỏe khoảng 30p rồi thư giản ,làm đủ bài bản hơn những chổ khác ...
em tròn tròn , điện nước đầy đủ ...v1 khủng luôn. nói chung là hơi bị thích , người gì mà vừa xinh vừa dễ thương , cho em triệu like .. tip em 500k..
anh em nên đi thử ... relax

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Bé này tên Ng đúng ko bác? nói chung bé này cũng dễ thương và có kỹ thuật mx khoẻ tốt. Bác chủ thớt cũng hơi pr chút nhưng bé này ko phải dạng tệ nên thông tin chủ thớt cũng đáng tham khảo (bớt lại 20% là ổn) :D

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG and Tuan satgai

Minh mê

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/17
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
Đúng rồi đó bạn ,bé này tên ng 21 tuổi , bé này mình đi suốt mà , dễ thương lắm , minh cho 8diem

Dam dam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/17
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Be này dc cái mặt xinh thôi , chứ massage cũng bình thuờng , cũng hơi chảnh , típ300 mà mặt buồn thiu ,

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Có vẻ khách vào DN thường có thu nhập khá và tip cao nên dạo này mặt bằng tip lên mạnh. Cách nay 1-2 năm mình đi DN tip 300k là các em hot girls cười tít và cảm ơn lịch sự. Mới hôm kia mình đi gặp 1 em cũng bt, nhìn cũng tạm, nhẹ nhàng tình cảm. Lúc tip mình cũng giả vờ hỏi ticket đây là nhiêu, em muốn típ nhiêu (tại lâu rồi ko ghé nên giả vờ check lại) thì ẻm nói thường khách tip hơn tick hoặc x2 tick. Ý là từ 300k trở lên cho đến 500k. Vậy là mặt bằng giá cả đã lên rồi. Cái hồi 1-2 mà mình nói trên thì mấy bạn mình tip 250k (bằng đúng tick lúc đó) cũng ko ai phản đối gì, giờ mà tip kiểu đó chắc cái mặt nó đưa đám quá.
Tóm cái quần lại, ko biết đến khi nào tip mặc định là 500k đây nhỉ??!! vài năm nữa tình hình lạm phát hoặc anh em DN giàu lên chắc sẽ vậy quá.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
784
231
us
0 ₿
Các huynh ai cũng có lý hết. Khi nói đến Tip thì cần xem thái độ các em có ngoan không, nếu các em chỉ qua loa rồi đòi tip cao thì never có chuyện đó (ví như: Ăn mì gõ mà phải trả tiền như mì Udon và còn may mắn bị các em chửi Stupid thì....., theo ý riêng của mình thì mình sẽ thẳng tay với thái độ và tay nghề của em). Ở đây thấy một vài lão huynh có vẻ PR để chèo kéo tiền tip cho các em hoặc và thậm chí cũng có một số em tự tạo nick để pr cho mình ở forum này thì bỏ ý định đó đi, lộ quá rồi đấy. Nói ít, mong em hiểu nhiều. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ và đừng tặng bê tông cho mình.

Gangstar

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/1/17
Chủ đề
0
48
11
36
0 ₿
Cau sau chinh xac bac oi.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿

Hình như các thánh đi Đại Nam toàn Đại Gia :d
Tip 500k hj làm các e ý tưởng các e ấy ở level cao lắm. Cái này rồi sẽ có tác dụng phụ, mà nạn nhân là khách hàng thôi.
Thôi nhà nghèo cứ 300 mà an toàn. Dại gái thì tê tái hết tiền xài. :d

thixmatxa

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/7/16
Chủ đề
0
72
9
0 ₿
ko nên hỏi mấy e tic, tip bao nhiu, đa số mấy e là cáo , hỏi zị dễ bị thả thính , ha ha
300k cho HJ ở DNam là chuẩn. tip 500k cho HJ thì ko phải đại gia mà là dại gái thui :D

• Like
Điểm cảm xúc: trithucthichmassage

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Bác nói chuẩn đó. Bữa tui tip 300k mà em kia mặt tỏ vẻ ko vui. Làm mình cũng ngại nhưng thôi cũng kệ. Phải tập mặt lạnh và cứng rắn như bác Robert. :)

• Like
Điểm cảm xúc: Gangstar and rhinoman11122