*75* Đại Nam Sài Gòn teen xinh.

Lượt xem: 8,952

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
Vừa trải nghiệm một cơ sở mới gần cty về rp nóng cho anh em .
Vị trí hẽm số 5 Nguyễn Siêu, bước vào thấy nguyên Đại Nam Sài Gòn trước mắt.
CSVC mới sang trọng , phong cái Đại Nam.
Giá vé. lấy code bên camapro được giảm 30% đi gói 90ph ( tranh thủ có 2 tiếng thôi )
Phòng mới, sạch sẽ xông hơi xông khô đầy đủ.
KTV : |SBD 75 teen face dễ thương dáng cân đối . đi DN nhiều thấy đa số như nhau .
V1 : hệ cam, vừa tay
V2 : có chút lipit à
V3 bóp đã
V4 ẩm ướt khó tả.
Quy trình
Em bước vào chào hỏi lễ phép mình xông hơi xong ra ngồi tý em lau người rồi em đi pha nước mình vào xông khô
Vừa xông mà cứ nhìn cái dáng em lại muốn ra lại ngay, thế là ra lại để tâm sự với em luôn.
Cơ thê em dùng nước hoa, mình rất thích dạng vậy nhẹ nhàng thơm tho. rồi em đưa mình vào tắm, cảm giác được một buổi trưa cùng 1 nàng tiên tắm cho thì nó thiệt là đã. em tắm xong cảm giác cái nóng hừng hực bên ngoài như tan biến. rồi lên giường mx
Kỷ thuật maxa của em khá ổn, đấm bóp đủ lực , có dùng dầu nữa, bàn tay em vuốt đến đâu thì người cảm thấy nó đã đến đó, hình dung vuốt tới thằng em chắc out sớm , và việc gì đến cũng phải đến, một đàn kiến nhẹ nhàng được thả ra khiến người rùn mình lên rồi hơi thở dồn dập hơn, xoay lại để tận hưởng với em, mình khám phá em trong cảm giác đê mê làn da mịn màng và cặp ngực của em làm mình không thể nào kiềm nổi, và đều gì đến cũng đã đến, mình được out trong sung sướng. một cảm giác không thể tả với ai được. hẹn gặp lại em .
Tip 750 cho một buổi trưa tuyệt với với em 75
Vài dòng gửi đến anh em. đây một chốn mình rất hài lòng, và sẽ ủng hộ dài dài hihi.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
Kết gu bên Đại Nam , tuyển mấy em nhìn đã muốn out.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Đã gặp 75, nói chung cũng ok. Cơ mà gần đây gặp bé cũng ổn áp lắm, có time chia sẻ với các bác

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui