78 của OZAWA nhẹ nhàng mà tê tái :''D

Lượt xem: 1,926

NHT_0102

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/10/19
Chủ đề
1
1
4
36
0 ₿
Tối đi làm về căng thẳng với xì trét quá chẳng biết đi đâu sau 1 hồi nt xàm xí với thằng bạn thì nó chỉ chỗ giảm xì trét hiệu quả OZAWA , thấy họ thánh nữ là thích rồi , cũng phân vân vì đến chỗ lạ ko biết số , nên lên diễn đàn tham khảo anh em thì thấy có review tốt về bé 78 nên thủ tục lễ tân xong xem ipad thấy hình là thích thích rồi …

Nằm ghế đợi khoảng 10 ‘ thì bạn locker dẫn lên phòng, mở cửa ra là một bé nhỏ nhắn dễ thương chào mình bằng giọng rất nhẹ nhàng … nghe cách nói chuyện là cũng bớt căng thẳng phần nào rồi bé bảo mình cởi đồ ra vào xông hơi, mình đùa còn cái quần nhỏ có cởi ko em , bé tl anh muốn tự cởi hay em cởi =)) , thôi để anh tự cởi. Vào phòng xông mà nhìn xuyên qua kính thì thấy mờ mờ hình như cái áo ngoài của bé ko còn nữa ( thấy sao lẹ vậy , chuẩn bị mình ra là thịt luôn hay gì ? ) Xông hơi ra mình nói trong đó nóng dễ sợ … bé đùa lại là nhìn em xong anh thấy nóng hơn ko =(( .. hừng hực luôn chứ nóng gì nữa.Rồi mình ngồi nghỉ trò chuyện với bé 1 chút , bế tiễn mình vào bồn bằng 1 cái ôm và một cái hôn ở môi nhẹ nhàng , cảm giác như người tình ấy.

Tắm xong lên giương mát xa , csvc ở đây khá đẹp cái giường cũng to và nhìn thoải mái lắm, mát khỏe thì bé làm đủ bài , đám bóp vừa tay ko quá mạnh cũng ko quá nhẹ , thoải mái lắm.. đang nằm up lưng thì thấy bé đổ dầu lên xoa bóp nhẹ từ chân lên rồi hôn từ từ từ dưới lên vừa hôn mà lưỡi vừa đã nữa thì …thằng bé nó biểu tình chịu ko nổi lên tới gần vai còn kết hợp rên nhè nhẹ nữa, v1 thì cọ xát và rất mềm mại … tới lúc này chỉ muốn lật ngửa lên ngay thôi , nằm lật lại thì mới thấy v1 rất mềm và đẹp của bé, hèn chi này giờ nó phê thế , giờ thì thằng nhỏ nó biểu tình rồi bé cũng hiểu ý nhẹ nhẹ hôn từ bụng xuống rồi chăm xóc thằng em mình , giờ thì mới thấy được v3 căng tròn kết hợp với cái quần chip lọt khe rất là nuột nà, nhìn thôi chịu ko nổi chứ đưng nói rờ , v4 thì cắt tỉa gọn gang nước nôi đầy đủ , da dẻ thì mềm mại lắm xờ rất thích, phần hưng phấn thì mấy bác tự trải nghiệm chứ em là em phê chẳng biết trời chăng gì nữa mà nhớ để viết review đâu

Lần đầu viết review nên hơi dài , tại e thấy sao nói vậy à , tóm lại là như các bác đã review e xác nhận 78 rất ok ạ.Anh em ghé trải nghiệm nhé!

Tổng thiệt hại tick vip1 500k , tip 500k .

MrO

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/2/19
Chủ đề
0
48
4
32
0 ₿
Tối ghé trải nghiệm thử xem có dâm thật không