Euro 2024 - 789 mau khoẻ lại nhá | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 789 mau khoẻ lại nhá

Lượt xem: 705

Mr.Tr

Thượng Uý
Thánh Phán
12/2/23
Chủ đề
35
345
195
TPHCM
2 ₿
Đợt euro vừa rồi may mắn đoán trúng được giải vua phá lưới đạt được danh hiệu thánh phán cùng nick màu và 1 code 30 ngày tại hera. Nghĩ 1 thời gian để đợi chờ siêu phẩm xuất hiện và khi được biết bé 789 đầu quân bên hera thì mình tung code sử dụng liền cho nó nóng. Lúc nhắn tin book lịch thì lễ tân có kêu mình đặt cọc trước 200k "Da a a mình cọc trước giúp e 200 để e chốt bé cho mình a nha . A thông cảm giúp e mấy hôm nay các bé bị khách bùng nhìu ấy ạ nên phải cọc trước ạ". Tưởng cơ sở bị hack nick nên có nhắn tin hỏi bác tĩnh thì bác Tĩnh nói để báo lễ tân ko cần phải cọc. Yêu bác Tĩnh vl.
Tới nơi check code nhanh gọn lẹ up lên vé cia2 rồi lên phòng xông hơi trước đợi bé vào. Tầm 10p thì bé vào mình cũng mở cửa ra gặp bé luôn. Đập vào mắt là cô bé dễ thương xinh xinh bé mặc bộ váy trắng nhìn như thiên thần vậy. Bé lấy khăn lau người rồi kêu mình nghĩ xíu. Ngồi trò chuyện với bé thì thấy bé có vẻ mệt mỏi. Bé nói bị cảm với mới uống thuốc lúc chiều. Với mới làm được 2 ngày mà toàn gặp khách quậy thấy thương gì đâu.
Bé tắm kỹ như người yêu vừa tắm vừa trò chuyện trên trời dưới đất có vui có buồn rồi bé hỏi để e làm cho a 1 cái nhé và hỏi a muốn làm ở bồn hay trên giường rất tinh tế. Mình bảo chỗ nào miễn e thích là đc. Thì bé kêu mình lên thành bồn ngồi rồi trườn thái nhè nhẹ sau đó ngậm thằng e mình 1 cách say xưa. Tay mình cũng ko chịu để yên tấn công lại cặp bánh bao của bé hàng real săn chắc bóp đã. Được 1 lúc thì mình kêu bé đứng dậy quay cái mông lại phía mình sau đó nhẹ nhàng bóc tách đưa lưỡi luồn sâu vào khe suối nguồn tươi trẻ tuôn trào theo từng nhịp rên khẽ của bé. Thấy bé đứng mỏi chân rồi thì mình kêu bé ngồi xuống thành bồn dang rộng 2 chân để tiếp tục công việc dang dở. Có vẻ bé chịu k nổi nữa rồi kêu để e làm cho a sướng lại nhé. Sau vài phút zô rồi lại ra, ra rồi lại zô nhịp nhàng thì thằng e cũng tuôn trào sung sướng.
Mass khoẻ ko phải thế mạnh của bé. Sau khi nằm úp xong bé kêu xoay người lại để bé đấm bóp chân tay thì lúc này thấy bé vừa đấm vừa muốn ngủ gật luôn rồi nên mình kêu bé nằm xuống để a massive lại cho. Được dịp thể hiện tay nghề amater đấm bóp yoni đồ thấy bé cũng khoái ngủ luôn lúc nào ko hay. Lâu lâu còn có tiếng ngáy khò khò nữa chứ. Được 1 lúc thì kêu bé dậy trả thưởng cho mình hiệp 2 nhưng lúc này chắc bé mệt lắm rồi còn bị nhức đầu nữa chứ. Bé kêu để e kêu người khác làm cho a chứ e chịu hok nổi nữa rồi. Haizz nhìn thương thôi rồi giờ mà còn đổi gì nữa thôi nằm xuống nghĩ ngơi a massive tiếp cho. Lấy điện thoại mở nhạc Mr.siro lên rồi 2 đứa ôm nhau ngủ lúc nào k hay tới khi clocker gõ cửa thì mới dậy thay đồ. Dặn bé xong tour thì báo nghĩ về nhà nghĩ ngơi cho khoẻ. Bé kêu mai e xin nghĩ đi truyền nước biển luôn. Tới giờ bé vẫn chưa đi làm lại luôn.
PS: Chúc bé nhanh nhanh hết bệnh nhé
Thanks mod dory tài trợ vé

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
50
963
1,161
Sài Gòn
11 ₿
789 là 1 cô bé hiếu thảo gặp nhiều nghịch cảnh, ngoan, ko chơi bời, mình rất quý bé, nên mình ủng hộ bé rất nhiều chứ hổng phải bồ bịch gì như mấy ông đồn đâu...=.=!
Về công việc, do bé rất cần tiền nên bé chăm khách rất kĩ, nhiệt tình, chiều hết mức luôn ấy, mà do cơ địa nên da bé mỏng lắm dễ bị chấn thương.
Ngoài ra sao bác quên kể chi tiết dễ thương làm bé nhớ bác là lúc bé ngủ bác còn đắp mặt nạ cho bé.^^
Con bé ăn combo: tới mùa dâu + cảm + bị quậy nên uống 2 bình nc biển + 1 đống thuốc mới ổn được tí.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Mr.Tr

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
77
1,264
726
0 ₿
Mọi cái a hãy cứ để e cskh tốt nhất ạ . Cuộc sống bây giờ tiến thoái khôn lường . Kẻ làm không hết người lần chẳng ra . Trâu buộc ghét trâu ăn . Chọc gậy bánh xe quá nhiều lên e phải làm kỹ hơn 1 chút việc đặt trước ạ . Quá lắm kẻ chọc phá đặt xong boom tội nghiệp các bé . Những kẻ sống không có tình người nói đến mà buồn thêm .
E xin chân thành cảm ơn a zai đã luôn yêu thương bé 789 số hót nhất lúc này . Dự định bé sẽ đi làm trở lại vào 2-3 hôm nữa . E xin kính chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Hẹn ngày bé sẽ được phục vụ a ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
77
1,264
726
0 ₿
Bé sắp khỏe và sắp được phục vụ các a rồi ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Ê đê

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/24
Chủ đề
7
151
103
Tphcm
0 ₿
Chắc phải để mình tới tiêm cho bé thôi , chứ để bé như vậy lòng buồn tủi quá:2onion35: