Q.12 79 Cẩm Thy - Viên Kim Cương Chiếu Sáng Toàn Cõi MASSAGE

Lượt xem: 3,962

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Haiz.......Gặp em về rồi không biết làm gì hơn ngoài ra vườn lan sau nhà hóng gió và tìm "quên" trong khói thuốc.Tại sao phải quên? tui biết có một nổi khổ mà số đông lão làng Play dân gặp phải đó là "tương tư ktv" =))..do là chồi non mới nhú tâm hồn yếu ớt nên không dám trải nghiệm cảm giác đó nhiều như mấy anh B05Nghe sơ qua câu chuyện của ông anh @heo sữa là thấy bế tắc và khổ tâm lắm rồi nên quyết định cuộn hết ưu tư thả vào làn khói !!! '' Anh trả em một chữ tình-Trả luôn duyên nợ khi mình gặp nhau-Trả luôn những ánh mắt trao-Cùng lời âu yếm ngọt ngào hôm qua-Trả hết nồng nàn thiết tha-Chơi vơi khoảng trống lặng qua tim này " Sau đêm nay tui sẽ quên được em nhưng có lẽ cũng không thể tương tư thêm ai khác được.........
Chuyện là sau một thời gian không may đành phải bế quan ở nhà 14 ngày thì hôm nay có dịp quay lại giang hồ =)) May mắn rủ được ông anh @Lạnh000 ra quyết đấu vài lon tiger.......Sài Gòn hôm nay mưa lạnh lắm, một chút suy tư, một chút cô đơn chợt thoáng qua... Hương thầm đâu đó chạm nhẹ vào tâm tư.Ngồi quán nhậu ven đường tâm hồn tui như trĩu nặng bên men say nồng nàn... Làn khói thuốc mờ ảo như đưa hồn tui trở về tìm lại bao ký ức đã qua (hồi còn sinh viên tui từng có biết bao kỷ niệm ở Tô Ký )... Một ngày trôi qua với biết bao mệt mỏi trong công việc và cuộc sống... Tôi tìm đến Cẩm Thy (đây là lần đầu do khứa ôn hoàn @Neo thúc gặp 79 dữ quá....khứa khen tới tấp nét đẹp em vượt xa cái bến của tui =))) Nhưng mà không thể đâu bé ơi !! )
Đến trước cổng cơ sở được mấy ae tiếp đón nồng hậu chắc do nhờ đi chung thổ địa CT =))) được ưu ái cho cái phòng bồn bự thoải mái là thấy phái rồi, xỉa 100 gửi ae uống cafe liền..kkkk. Lên phòng xông hơi được vài phút thì cái mà tôi chờ đợi cũng đã tới...Em bước vào với giọng nói đầy ngọt ngào và trìu mến " Em chào anh !"...Thấp thoáng dáng người phải gọi là thật sự kiều diễm...tui lật đật bước ra để ngắm nhìn cái nhan sắc mà khiến 1 cơ số ae đồng dâm say đắm....
Dung mạo " Hương diễm đoạt mục" : Em có một khuôn mặt ngây thơ, trong sáng, thuần khiết như những giọt sương ban mai của buổi bình minh nắng sớm.Điểm nhấn là một đôi mắt rất đẹp!!!... Một đôi mắt long lanh,lông mi cong vút như ngoặc lấy hồn tui.Người ta nói đôi mắt là cửa sổ.Khi nhìn vào sẽ bộc lộ tâm hồn...tôi thấy trông đó là nỗi buồn của những thăng trầm theo năm tháng mà em đã đi qua. Mái tóc dài vàng óng uốn xoăn bên cạnh mùi hương thơm thật nhẹ nhàng khiến lòng tui phải ngây dại... Em có một đôi môi mềm mại, mọng mị thật quyến rũ bên cạnh nụ cười nhẹ nhàng như đưa tôi vào một cõi thiên đường xa xăm đầy hoa thơm cỏ lạ. Dáng người thon thả như một dòng sông phẳng lặng êm đềm mà tui như muốn đắm chìm và thả mình mãi mãi... Em có một làn da và đôi gò má trắng mịn màng như được thoa một lớp phấn hồng mà khi tui hôn lên thì bao mệt mỏi khi ấy cũng vội tan biến hẳn... Khi tui nhìn em thật lâu không nói gì đôi má ấy lại ửng hồng kèm theo chút e thẹn và nụ cười ngây ngô.Sự e thẹn ấy càng tô vẽ thêm nét thanh xuân đằm thắm của em ( tuổi 19).
V1: Thanh thanh để ngõ nốt la - Vách ngằn vọng tiếng "chim" ca mời chào - Nõn nà hồng phớt chân ty - Sẫm vùng lưu thủy trẳng lỳ tận tay...Chỉ biết dùng đôi câu thơ để diển tả cực phẩm này của em...Trong bộ sưu tập của tui thì đây chắc là bình sữa có cái nắp đẹp nhất !!!
V2: Eo uốt phải gọi là mê ly...tôi hỏi em có tập yoga hay gym không thì em nói không...bẩm sinh mà có cái eo chết ngất này thì em thật là may mắn.
V3: Chỗ này vừa vặn đủ để kết hợp với siêu phẩm v1 ấy tạo nên đường cong mê hoặc ở giữa...
V4: Chu cha mạ ơi !!! thôi ae nào chưa đi thì vào tận hưởng (nhớ giữ gìn đừng có như thằng mập ác ôn kia)...ai đi rồi thì cho xin tí đồng cảm =))) (chỗ này tôi lực bất tòng tâm thiệt tình tả hổng nỗi )
Bồn chiến nhẹ nhàng: Sau khi lau khô người cho tui thì em dịu dàng dìu tôi vào bồn tắm....cảm giác ngâm mình trong nước ấm và bật sục để tận hưởng sự thư thái và nét đẹp của em thì thật là oh my chúa =))) em chăm chút tắm táp kỹ càng xong thì thi triễn bài osen đầy nồng nhiệt....(Lưu ý đây là một cô nàng nhút nhát lẫn chút ngây ngô nhưng thật đầy tình cảm !...Rất thích hợp cho mấy ae cầm cương nảy mực...chủ động dẫn dắt cảm xúc...Nhưng nhớ là nhẹ nhàng để hàng xài bền lâu nha ae!!...chứ ẽm mà nổi máu lên thì chiều ae hết nấc còn hơn cả người yêu...sợ khứa nào mạnh bạo quá thì chư vị đi sau mất bớt cái hay =))) ) Tui thì thuộc tiếp tắc kè hoa nên định vị được em như nào thì tui sẽ đổi màu thế ấy...Qua một hồi tâm sự trêu ghẹo chọc phá làm em vui thì tui khẽ chạm cằm em để đưa đôi môi ấy lên thưởng thức hương vị ngọt ngào....Em dường như nồng nàng trỗi dậy đè tui ra đi lưỡi tới từng ngóc ngách dù là nhỏ nhất...vừa đi vừa khẽ rên nhẹ nhàng và cầm tay tui để khám phá v4B25...xin lỗi chịu hết nổi tui đưa em lên ngồi trên thành bồn để à ùm ae tự hiểu đi =))....đúng là aquafina mà thằng mập kia mách trước =))) tê táiiiiiiiiiii ! Sau khi nhẹ nhàng chiến đấu qua lại thì tui cũng đành phun châu nhả ngọc ( CIA của em phải gọi chỉ xếp sau 1 số ở TĐ mà tui từng cao hứng rp à quên BJ 100% lun)
Trút bỏ trễu nặng : Bài đấp bóp của em thì thật sự không quá cao siêu nhưng vẫn chất lượng...em nhấn mấy cái trên lưng mà bao gánh nặng công việc được trút đi....em có tuyệt chiêu xoa bóp ngay gáy cái này tui quá trời thích...nó nhồn nhột xen lẫn chút phê pha...nhẹ đầu hẵn luôn....full body được em chăm chút ko bỏ sót cái nào...tới cái skill cúi bài mà tui tưởng chừng như quên lãng..lâu lắm rồi mới được trải nghiệm lại...em cuốn chả giò từ mông lên tới vai thả kiến quào nhẹ v3 mà tui mém tí sùi bọt mép.
Shot hai nồng cháy: Sau bài khỏe thì em bắt đầu đổ dầu nuru lên người tui còn kèm theo câu " Mát hông anh? hihi" cái cười tui diễn tả hihi vậy thôi chứ ở ngoài nó khác lắm...nghe mà muốn rụng mịa con tim....Chịu thật sự !!! Cũng như một số ktv thì bài này em làm tui cũng khá quen r....úp ngữa cọ cạ v 1 3 4....chắc do em chưa đủ nhiều kinh nghiệm để có những skill tan nát ở phần này =))) Nhưng cái hay là ở phần tiếp theo.Vẫn skill di lưỡi như lúc bồn chiến nhưng lần này em di hai bên bắp dế khá căng....Míaaaa ! ngay huyệt đạo thằng em bật thẳng như lò xo bị dồn ép lâu ngày.Em khoan ngoặm vội...em còn click ti,quậy trứng cút tê tái con gà mái xong trồi lên tui hôn một phát khá cháy...mém sứt luôn cái môi...chiến này hôn lâu thiệt e còn ư ử...hí mắt ra nhìn em nó phê mà lòng tôi ngây ngất =))) rồi gì đến nó cũng đến ...vẫn là thế 69 huyền thoại....khúc này tui tưởng nhập viện cmnr...em run mình dữ dội 2 chân kẹp đầu tui muốn ná thở luônB09...tôi thỉnh thoảng như con cá ngôi lên hốp tí không khí chứ không dám đẩy em ra sợ em cục hứng B36....7x7 49 nhịp liên hồi thì tôi và em cũng phê pha đồng mãn nguyện...Lúc này tui nhừ ng r...cái nhừ không phải nặng nề mà nó là dư âm còn sót lại sau cuộc chiến =)))
Tui và em cùng nhau đi tắm khúc này em quan tâm hết mức luôn...từ đầu buổi tới cuối buổi khi bước vào bồn em luôn nhắc tui coi chừng té =))) tắm táp phải gội là kỹ càng...tui và em tắm cho nhau qua lại...đầy tình cảm...em còn đưa tui chai cồn kêu súc miệng đi =))) những cái nhỏ nhặt thế th nhưng ng biết tận hưởng sẽ thấy nó chứa chan và nồng nàn thế nào....và lúc đó cũng có tâm sự với em một xíu (cái xíu này càng khiến tui thêm mất hồn)...rồi sấy tóc cho em !!! Ra về mà hồn còn ở lại...th th kiểu này chết chắc!!!
Nếu có hỏi tui quay lại CT không thì câu trả lời là "Có",còn có book lại em không thì chắc chắn là KHÔNG !!! Tôi phải thức trắng để viết RP là ae hiểu nó tâm huyết như nào ..... (À do lớp 2 trường làng nên rặn mấy câu để tả ngoại hình em th mà nó lâu vãi linh hồn....còn lại thì cứ như cuốn phim của một ký ức tốt đẹp !!!)
''Ưng Phong đã trở lại !!!"

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Gọn gàng , sạch sẽ . Chịu
Góp y k nên mời gọi dưới mọi hình thức nha hjhj

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,574
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Trời ụ thèn e gặp Vợ lớn a có chút xíu thôi mà Làm j thức trắng đêm ghê vại B32B32B32.

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
83
12 ₿
Giao tinh sạch sẽ sướng ghê chúc mừng bác

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
.

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Bài viết hay và cuốn hút nhưng dài quá làm biếng đọc, cơ đừng lôi chuyện sụp của tớ vô nhá, để nỗi đau ngủ yên đi ok men

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Ngưỡng mộ tài văn hương của bác ghê luôn…. Bác viết khiến người đọc bị cuốn hút quá ah….
Thay mặt cơ sở và bé cảm ơn bác đã ưu ái ủng hộ….Chúc bác nhiều sk và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Like bác tâm huyết, chúc bác giữ tâm với e ấy