79 Đai Dương

Lượt xem: 2,200

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
Sau một thời gian hóng các thứ thì Nhựt tui chọn Đại Dương làm bãi đáp cho trãi nghiệm sau dịch. với giá 6x tic + tip thì đáng để đến trong mùa này.
Do lần này không biết bé nào nên random . Đánh giá phòng ốc ở đây rộng, tuy không sang như trung tâm nhưng vẫn đầy đủ, giường rộng nhìn như giường nằm, không tạo cảm giác hứng bằng giường kểu rẻ quạt có 2 cái lỗ keke. nhưng bù lại thì bé nó sẽ dễ hoạt động hơn.
Vừa vào xông được 5ph em vào, đập vào mặt là cặp ngực hấp dẫn quá, báo số luôn em ui.tui nói đùa mà bé cũng hưởng ứng như thiệt 79 anh ui . thế là 2 đứa như thân ngay.

Tắm heo. như mọi chỗ tui đi có đều lúc em tắm tui toàn muốn em vào tắm chung, cái ngực chịu hem nổi, nhất là đang bức bí quá nhưng phải ráng nhịn tý cho em tắm sạch sẽ phát. rồi lên giường đấm bóp các kểu tầm 15ph láy sức với cho nhóc nó dịu bớt , 2 đứa đang 8 thì bỗng 1s im lặng và một hơi thở nhẹ, uimeui , sao em lẹ thế, môt dòng mát lạnh và một cảm giác quen thuộc trường lên rất bất ngờ, làm lúc này tui chả nói được gì hết, biết thở là mừng rồi, cái bất ngờ là em đi thái khá êm , cứ cảm nhận mà người càng rạo rực như muốn bùng cháy , và sau đó lật lại thì không thể nào kiếm chế được tui khám phá cặp ngực và em cũng phối hợp cho tui khám phá v4 đang ẩm ướt của em, không kiểm soát kịp tui bổng bắn phát mà em giật mình, không hiểu sao mà tự nhiên không thể kiểm soát được nổi thằng nhỏ, nó sướng bộc phát quá, nhưng em vẫn nhẹ nhàng vuốt và lau lại cho nó yên ngủ . Lúc này thì tui mới biết cái cảm giác mà bỏ lâu thì khó lắm để kiểm soát, hẹn em lần tới sẽ không để mất mặt vậy nữa hichic.

Tổng kết, một buổi rất êm ái, với vé 6x . hẹn lần sau có vé tắm với em 9x thôi à. tranh thủ .

• Like
Điểm cảm xúc: DTNBtimem and sususori3112

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
coi bộ xã lũ xa bờ cũng ổn nhỉ, chúc mừng bác nhé.

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
Cam on a nhieu <3