Q.9 Noel 79 em thật xuất sắc

Lượt xem: 1,000

hoicham

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
16/12/20
Chủ đề
8
152
27
0 ₿
Cuối tuần tiếp tục nhận được code từ @Uchiha Itachi và vẫn là Samdi như đầu tuần rồi. Chân thành cảm Mod đã tạo điều kiện cho mình được trải nghiệm tại cơ sở 2 lần trong 1 tuần và lần này kết quả ngoài mong đợi.

Trưa thứ 7 nắng gắt bèn lủi vô Samdi cho mát mẻ, hầm để xe rộng và kín đáo, nhân viên cũng như lễ tân vui vẻ, ân cần, chu đáo, hướng dẫn tận tình, cầu thị (điểm10). Đặc biệt lần này lễ tân biết được gu của mình là tình cảm nên tư vấn cho mình số 79 và nói bé rất tình cảm, chìu chuộng như người yêu, ok em!

Bạn nhân viên dẫn mình lên phòng bật xông, mở nước bồn các kiểu, mình xông được tầm gần 10 phút thì bé vào và mình cũng ra, ui choà bé dáng cao loli, ngoại hình trong bộ trang phục màu đỏ chứng tỏ ok, em chào anh nghe ngọt xớt. Bé lấy khăn lau cho mình và hỏi han ân cần, sau đó bé trút bỏ xiêm y dẫn mình vô tắm làm mình thấy thân hình bé kích thích vãi chưỡng. Màn thuỷ chiến của bé phải nói là rất hài lòng, vì bé hỏi thăm sở thích như thế nào để bé làm rồi tắm rất kỷ cho mình, tiếp đến tập cho mình bơi, lặn bắt cá, bắt hàu, tiếp sữa, ôm ấp mặt đối mặt, quay lưng lại hái cam trong bồn và kết thúc màn tắm bằng làm nhẹ trong bồn tạo cảm xúc đã, bé BJ thèng e chậm rãi và nhè nhẹ rồi nâng độ nhanh lên xíu và dừng lại để dành lên giường.

Bé dìu mình ra và lau khô cùng mân mê thằng e để tiếp tục làm nóng cho nó rồi kêu mình lên giường. Màn khoẻ bé làm bài bản, nhiệt tình, pha trò, tâm sự tạo không khí gần gũi, có nhiều kỷ thuật lạ mà mình thấy mới mẻ và hay hay (anh em đi trải nghiệm sẽ thấy).

Đến phần mệt thì bé kêu nằm úp rồi đổ sữa lên trườn chậm rãi từ chân lên cổ và dừng lại nút tai và thở vào lỗ tai kèm tiếng rên nhẹ nghe sướng, tiếp tục trườn xuống vòng 4 bé kêu a nhổng đít lên xíu và chuyện gì đến nó đến, ôi chao sướng không tả nổi…đến mức sợ out mất nên mình kêu bé dừng lại và nằm ngữa cho bé tiếp tục trườn, cũng trườn từ giới lên và khi đưa 2 quả cam Mỹ lên dâng tận miệng mời mình xơi, đầu ti nhỏ nút thích vãi. Khi no sữa rồi thì bé quay xuông hỏi han chăm sóc thằng e và nút 2 quả cà làm mình giật giật đành vỗ mong bé xoay người lại tư thế 69 khai pháo đón chào năm mới trong mãn nguyện. Nằm nghỉ xíu bé tắm lại, mặc đồ ngồi nói chiện xíu hết giờ chia tay bé ra về trong lưu luyến và nhớ thương. Cảm xúc đọng lại trong tôi là bé 79 xuất sắc làm a xuất tinh sướng quá.

Đánh giá bé 79:

-Ngoại hình khá, gu tình cảm, không hối thúc, chiều khách, cầm trịch điều phối cuội chơi tốt, đưa khách dâng trào cung bậc cảm xúc từ thấp đến cao và bùng nổ khi giờ G đến cho khách hưởng trọn niềm vui.

V1: cam việt, đầu ti nhỏ bú sướng

V2: eo con kiến

V3: hợp với dáng em

V4: cắt tỉa gọn, ngọt nước

Tic: code Noel

Tip + tic

Giữ xe: cà phê

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở