Bình Tân 79 không phải là cái tên

Lượt xem: 200

Nam Do

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/1/21
Chủ đề
1
97
10
0 ₿
Nay có việc ghé qua Bình Tân nhậu với đôi tác, ngà ngà say mấy ổng rủ đi massge thảo luận hồi lâu thì để mấy ổng chọn nơi chơi, cũng không biết là đi đâu lên xe 1 mạch thì thấy đang ghé đường số 7 thì chỉ có dubai. Nay vào không hẹn trước nên chọn trên ipad luôn, xem nay có gặp đúng gu không.
Thủ tục các thứ lên phòng xông hơi cho ra hết mùi mem trong người, đâu đó 10p em bước vào với tâm thế sẵn sằn chiến đấu nhìn cái cặp mông vs 2 trái bưởi là uy tín rồi, cả 2 ôm lấy nhau vào bồn tắm rửa sạch sẻ là sau đó những màn hun nhau đám đuối, em vồ vập như con hổ đói, tại khúc đầu em có hỏi mình là thích nhẹ nhàng hay mạnh bạo kkk. tiếp tục như này chắc không trụ nỗi quá 5p, kêu em lên gường để còn chiến tiếp theo.
Lên giường em vừa massage vừa kể chuyện vui vẻ, thích nhất mấy em như này tạo bầu không khí vui vẻ không tỉnh mịch, buồn ngủ. sau hồi lâu tâm sự là thg em cứng ngắc em lật mình dậy để chà thái, ngực em vừa to vừa bự( có chỉnh sửa nhưng rất ngon nhá) chà đến đâu là sướng đến ấy kết hợp đầu ti chà xung quay khắp người như có điện giặc. khoái nhất em là màng mình cảm thấy kích thích và dam nhất của em là màng chà bằng bướm e kẹp thằng nhỏ mà chà tới chà lui muốn tuộc vào than động luôn. vừa làm em vừa đá lưởi hun tai,, lâu lâu còn khẩu dâm nữa. tới đây là kêu em vào việc luôn, tư thế 69 sẵn sàng chưa gì em đã đá trứng cút vuốt trụ rồi, đúng như lời đồn về em thì khi lúc vào trận thì độ dam em nỗi lên con hầu rỉ nước ước nhẹp bàn tay. tấn công tới tấp khiến thằng anh lẫn thằng em hạ gục trong nốt nhạc.
Kết thúc 1 buổi massage ưng cái bụng với em 79 tuyệt vời.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
247
2,303
1,710
0 ₿
Chúc mừng bro gặp đc bé ddcn! Bữa nào đi thử cửu vĩ hồ của DB Bình Tân cho bít nha hehe

Bé Cỏ

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
8/12/20
Chủ đề
13
49
31
0 ₿
đọc bài mà phát thèm, mà bác viết ít quá làm chưa tới cao trào thì tuột hứng :ami-(47)::ami-(47):