Q.12 79 lợi hại thật là lợi hại các bác ạ

Lượt xem: 2,273

A Phương

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/12/21
Chủ đề
5
48
21
0 ₿
Hôm nay để t kể cho các đồng dâm nghe về cô nàng 79 đến từ miền tây. Vừa vào đc 5p thì bé vào bé hỏi mình co lạnh ko để bé tắt máy lạnh rất là Chu đáo lắm luôn nc xog. Xui bé cỡ hết nội y ra u là trời bầu ngực của cô gái 19 đây Sao k tin được vào mắt mình t liền chạy lại bú vào ngực bé 1 cái u là trời ngực thiệt 100% các ông ạ bú và bốp no phê gì đâu á xog xui bé dẫn t vào bồn tắm sách sẽ bé liền cầm thằng e tôi nuốt chuẩn 20p đến khi t out bé cja 100% hút đến giọt cuối cùng luôn nhìn mặt bé dâm thích lắm luôn. Xong xui bé lên masa khỏe rất là ok xong đến masa mệt thì bé trường nunu toàn thân ở đây dc cái trường rất lâu và phê trường mặt trước mặt sau đều trường rất là phê trog lúc bé trường thì t khám phá cái vòng của bé bóp ngực mà có dầu bóp no phê gì đâu xog t lại thò tay vào bướm bé ui nước đầy Lê láng rất là phê lun xog t chịu hết nổi r đè bé ra bú Cho no sướng cái nư chứ kiềm chế hết nổi vs bé bé làm tình rất là phê. Xog xui bé lại 69 vòng 4 của bé thơm tho điện nước đầy đủ t vét mà mệt luôn các og ạ cuối cùng r cũng out dưới tay bé và ôm. Nhau cháo lưỡi thấm thiết tê tái cả người giờ vẫn còn nge mùi của bé đâu đây ... DG mặt xinh V1 cam Mỹ V2 có tí lipid nhưng k sao V3 săn chắc bóp rất sướng V4 thơm tho đến nổi t bú quên lối về ...cảm ơn bác @robotbua tks a locke chu đáo nhiệt tình đứng đợi e sẵn ở cửa ạ djch vụ rất tốt chắc chắn sẽ way lại 1ngay gần nhất,... Lần đầu riview có j sơ soát a e thông cảm nhé

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
căng đét kkk

• Like
Điểm cảm xúc: A Phương

Thosangai

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
8
145
23
0 ₿
Chúc mừng bác .. ngon chym

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hên là giới thiệu ko sai. Đọc xong cũng máu lên ,kkkk. Lần sau viết xuống dòng chia thân bài kết baid sẽ dễ đọc hơn đó bác

• Like

A Phương

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/12/21
Chủ đề
5
48
21
0 ₿
Bác di bé 12 bên Dubai chưa ạ