79 Rừng Xanh xanh mãi.

Lượt xem: 5,549

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chuyên trị superman

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/18
Chủ đề
4
139
31
48
0 ₿
Tham gia cũng mấy cái diễn đàn và chơi mấy chục trang fb săm soi tìm tòi cho được cái gu mà mình thích rất là thú vị, đôi lần cũng không được như ý, đôi lần cũng gặp phải đúng gu làm ôm suốt mấy tháng trời với 1 em thiệt nhiều khi tui cũng không biết sao tách ra, chỉ có bác mới là người giúp tui tách ra được khi hình ảnh bác càng ngày càng ít đi trong chiếc bóp của tui. Với sức mạnh của bác tui xông lên quốc lộ mon men chạy theo tiếng gọi con trym để rồi đến được vùng đất mang tên rừng xanh, vào yêu cầu 38, 68 của các bác đi trước nhưng duyên chưa tới chưa gặp được mấy ẻm thế lỡ lên rồi, tăng số lên 79 cho đủ bộ và được cái gật đầu nhẹ nhàng của bé lễ tân làm con trym tui nó rung động . Đang khuyến mãi nên cũng lấy cái vé 490k tip 700k cho đẹp.
Được anh locker đưa vào phòng, rồi bắt đầu xông hơi các kểu con đà đểu rồi bé vào.
Ui cha cái ấn tượng đầu tiên chắc bé phải là số hot ở đây rồi, nhìn mà bé tươi như hoa làm ai mà không kềm lòng được,nói chuyện vui vẻ mà cũng tình củm lắm, cái này chết chắc rồi. sau đó bé lau người rồi dìu đúng nghĩa luôn nha, cảm giác rất là thân vậy,và cái sướng là vậy đây, nằm mà em nó mơn mớn tắm rồi lâu lâu thôi tý vào tai làm cảm giác no sướng thế đấy, nhưng rồi cũng hơi lâu rồi, leo lên giường cái. và rồi màn mèo vờn chuột bắt đầu, em trổ ngay kỹ thuật thư giản trước, chắc do nảy tui hứng quá rồi, thế là từ đi du lịch thái lan vòng quanh trái đất đến màn rắn tìm hang , vũ điệu tình yêu nữa được khai triển rất nhịp nhàng để tui phải phóng một tràn tinh như phim jav vậy, nó sướng đến mức sau đó tui chỉ nằm mà cảm nhận đôi tay em chăm sóc đấm bóp đến hết giờ mà vẫn chưa hoàn hôn lại.
Một ngày mà đầy cảm xúc với 79 .

• Like
Điểm cảm xúc: THOR2017

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Có Code gì đặc biệt inbox tui cái vé VIP nhất ở đây luôn nha.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.