79 rừng xanh

Lượt xem: 1,839

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Cũng quen biết với ông bạn @Băng Đảng Đầu Búa thấy ổng rp với cái lý do là trúng số hấp dẫn quá nên nay tui cũng thử vận may, mà kg mua vé số, đi thẳng vào cho nhanh.
Lần này thì chọn em 79 cho phát tài vì coi qua thấy cũng xinh xinh, hiền hiền.
Bỏ mấy cái thủ tục ngoài, đến phần em vừa bức vào phòng thì ôi, chả muôn xông làm gì nữa, mà muốn kéo em vào xông chung luôn , nhưng không được vậy thế tui tân hưởng cảm giác tắm dưới bàn tay mềm mại của em vậy. kỹ thuật tắm của em khá ổn đầy đủ các bài bản, nhưng tui thì sợ ngâm lâu bệnh nên thôi lên giường và em bắt đầu masa .
khỏe: đấm bóp đủ lực, và lâu lâu kích thích nhóc nữa, tui nói mấy bác chứ, vào gặp nhìn em thôi là thấy zzzz cỡ nào rồi .
mệt: bắt đầu theo như quảng cáo sẽ là phần thái đặc sắc với phong cách tình yêu lãng mạng đủ thứ , thế mà tui chưa kịp hình dung gì thì một hơi ấm tràn lên trên người làm tui như rụn rời như sắp bị ăn thịt vậy, thật sự như vậy , em ấy vuốt ve rồi liếm láp từ từ, tui gợn gơn lông gà lông vịt lên hết mà lúc này thì nó phê thế nào đấy, em đi tới đâu tự nhiên tui rợn đến đó , nhóc nó quéo luôn hichic. người tui thì một cảm giác run lên không phải lạnh mà thấy như sướng điên người vậy. em bắt tui lật lại và nhẹ nhàng sưởi ấm em tui để nó bớt sợ , thế là từ từ em lại làm nó ấm áp hơn với đôi môi ấy, và không ngừng lại em tiếp tục vờn tui với cái trườn các thế làm tui như một lần nữa lên tiên vậy, mọi thứ như ngừng lại khi trước mặt tui là tiên cảnh, một một dòng suối quá là hấp dẫn. nhanh chóng khám phá dòng suối ấy mà không thể nào quên được . còn em thì dần dần tấn công đứa em bé bỏng của tui vừa lên thì lại vuốt rồi làm lên cuối cùng bao tinh lực được ra với kỹ thuật của em.tui chỉ biết ụp mặt thôi .
Tui kết thúc rất hài lòng với em, hẹn bác một dịp cùng tui chinh chiến nhé.
vé 6x tip hơi phá giá tý vì em quá hài lòng với tui .
đặc đểm nhận dạng bé là đôi lông mày nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: TuLong and Kendy Sang

TuLong

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/19
Chủ đề
4
110
26
0 ₿
Chúc mừng bác, bên RX có 39 vs 11 (No1) cũng Okie lắm bác