Q.12 79 sao mà yêu đến thế

Lượt xem: 1,440

Van Chon 11

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/4/22
Chủ đề
2
3
2
0 ₿
Helo ae đồng dâm , không có gì chia sẻ cho ae ngoài chút ký ức ngọt ngào , hôm lâu có đi bé 97 Cẩm Thy xuất sắc luôn và đã chia sẻ cho ae , hôm nay lại tới lượt 79 thần tài lớn cho ae đây ?

Vẫn như cũ vào chọn vé nhưng lần này thỳ khác mình có gọi book phòng trước lại còn đúng khung giờ vàng nên được tặng 50% giá vé hết sảy luôn ( *** quen 1000 còn 500 ) , lên phòng chờ bé khoảng 5 10p thỳ bé bước vào quá đúng vs ae review luôn , cao dáo xinh gái nhí nhảnh kèm theo đôi mắt khá dâm , bé nhí nhảnh nên rất dễ thương nhìn muốn yêu luôn rồi , trò chuyện làm quen vs bé một hồi thỳ thích quá bèn lôi bé vào bồn tắm vào công chuyện thôi , thân hình bé thỳ chả chê được chỗ nào vú to đẹp mông căng tròn trắng trẻo dáng vóc thỳ nhìn là muốn thụt luôn rồi , vào bồn tắm rửa cho nhau như duoc trở về tuổi thơ được mẹ tắm cho nó khoái khoái làm sao , bé ngon không thể cưỡng lại mình âu yếm vuốt ve thân thẻ bé liếm từng ngõ ngách đồi núi khám phá thân hình tuyệt vời này tới cả con bướm xinh của bé , bướm bé thật là đẹp và bụ bẫm bú cho bé một hồi những giọt nước tràn ly của bé thật thơm ngon , mình và bé làm tình cho nhau trong bồn tắm thật nhiều cảm súc bé được mình bú tới mức sướng quá lên đỉnh co giật luôn trong bồn nhìn bé mình không thể kìm chế được nữa đưa thẳng con cu vào mồm bé thẳng hoa không tả nổi mình bắn thẳng những tinh hoa vào mồm bé , bé nhẩn nha mút hết những tinh hoa mà mình trao tặng , tới đây người mình dã giời vì quá sướng , xong xuôi mình cùng bé tắm rửa âu yếm nhau tiếp đang âu yếm tiếp trong bồn thỳ bé bảo em vs anh ra giường âu yếm nhau cho sướng hơn , ra giường mình và bé nằm âu yếm nhau một hổi thỳ cái gì tới cũng tới thôi bé liếm láp khắp cơ thể tăng kích thích cho mình và dần dần xuống con cu bé thật hấp dẫn lúc này đá bẹn đá trứng liếm cu mình mà chậm dãi ngậm trọn vẹn con cu của mình mình vừa móc bướm của vé vừa sường vừa thích nước nôi của bé ào ào tràn ra mình tranh thủ 69 cũng bé liếm những giọt nước thơm tho này ,bé co giật rên rỉ liên tục vì sướng còn mình thỳ cũng thở hổn hển vì độ sướng này những giây phút quý giá cuối cùng cũng có kết viên mãn mình lại bắn thẳng vào mồm bé , bé mút liên tục như sợ bỏ phí những tinh hoa của mình , nhã hết người mình và vé ôm nhau trò chuyện nghỉ ngơi chút rồi bé tiếp tục massa khoẻ cho mình bé làm rất kĩ và đủ lực thích nhất đoạn massa mông bé đi mông rất uyển chuyển , massa xong mình và bé tắm táp lại cho nhau và thay đồ ngồi trò chuyện , bé rất là dễ thương và làm rất nhiệt tình ?

V1: To , ti hồng đẹp
V2: vừa vặn
V3: trắng trẻo căng tròn
V4: múp to , hồng hào , thơm tho nước lâng láng .

Tổng kết : Bé làm rất nhiệt tình và kĩ năng rất tốt , lần sau sẽ vào yc bé tiếp về rồi mà vẫn còn nhớ thế này . CẨM THY không làm mình thất vọng .....?

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
8
92
30
0 ₿
Mừng bácyociexp70

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Trân trọng cảm ơn Anh đã tin tưởng và trải nghiệm dịch vụ tại Cẩm Thy.
Chúc anh nhiều Sk và thành công!