Q.10 79 siêu to siêu khổng lồ

Lượt xem: 1,669

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
nghe đồn bé 79 siêu to siêu khổng lồ cũng thèm thế là setup ngay 1 ngày để đi dạo vườn trái cây của bé xem thế nào .
Tới nơi gửi xe rồi vô lễ tân làm cái onsen nhanh gọn lẹ , lên phòng xông hơi cái , ấn tượng khi gặp bé nó là sieu to siêu khổng lồ thật , 3 vòng nẩy nở, nhất là cái v1 cứ căng đầy bên dưới lớp áo mỏng tan của bé , mình không kềm được mà kéo bé nó lại cho tay vào trong áo mà kiểm tra cặp bưởi ấy ngay , ngồi ôm em mò 1 hồi thằng nhỏ chào cờ lên cạ cạ vô đùi em nó làm em nó nhìn mình cười rồi nắm thằng nhỏ cái kéo đi tắm
vừa vô bồn thì bé đã xà vào lòng mình rồi , cảm giác mà cặp ngực mềm mại của em trượt lên người mình nó phê lắm , mình tranh thủ 2 tay vỗ vào cặp mông to tròn của em rồi mình ôm bé lại bú bình, bú mà không muốn ngừng luôn , bé còn thưởng thêm vài bài làm tình phê pha trong bồn mới lên giường
lau người rồi lên giường nằm, bé đấm đá khá là ok, có lực chậm rãi , tới lúc chà thái thì quả thật không phụ sự mong đợi , cặp ngực mềm mại chà tới đâu phê tới đó, cảm giác như mình chìm đắm vào cặp ngực của em nó vậy , lật người lại cho bé trườn tiếp, cái vòng 4 hư hỏng hiện ra trước mắt không kềm nổi mà úp mặt vào húp , bé cũng chủ động xoay lại 69 mút kem mình , 2 người bú nhau bằng tất cả đam mê rồi lên đỉnh trong sự sung sướng , làm vệ sinh xong mình vẫn ở lại ôm bé mân mê hết giờ mới về
tic 630k nhờ code, tip 1 củ chẵn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi