Q.1 79 TÂN ĐỊNH ĐÀNH CHỌN VÌ HẾT SỐ VÀ CÁI KẾT ....

Lượt xem: 1,312

lht9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/8/19
Chủ đề
2
27
20
26
0 ₿
Sau chầu nhậu sương sương 6 anh em book nhẹ chiếc grab tới 54 Đặng Dung sao khi đọc được qua bài của em 02 khẩu dâm đỉnh đúng kiểu mà chắc bao anh em đồng dâm cùng mê. Đến nơi thì thấy có tốp nào 5 anh em vào trước rồi làm thấy chắc khả năng đông hết phòng nhưng may thay là còn vừa đủ , đưa nhanh mã code để lấy vé Onsen 2 cho ngon thì được báo tin ngon hơn là hiện đi 2 chỉ trả 1 quá êm 6 anh em vừa tròn 2 anh em chỉ phải trả tic 1200 cho Onsen 2 thế là tiện tay quất ngay kèm tip cho khỏi lo nghỉ. Tính lấy ngay bé 02 nhưng hóa ra có anh em cũng đọc qua và muốn thế nên người dẫn đường đành nhường cho anh em và 01 67 anh em cũng hốt luôn làm hầu như cũng không còn biết ai nên thôi để Random. Lên xông được 1 lúc thì em bước vào và biết là em 79 dạo gần đây thấy nhiều bài không tốt về em nó làm mình cảm thấy xui ghê :( thôi thì đang đông cũng không còn lựa chọn nào để xem thử luôn coi sao. Thôi cũng ra thì em lau mình cho rồi ngồi uống tí nước chờ bồn đầy, ráo nước vào bồn em cởi cái yếm ra da mướt mát trắng đẹp, tuy V1 em hơi khiêm tốn nhưng có V2 ổn , Vòng 3 doggy êm , Vòng 4 tỉa tót đàng hoàng. Em bước vào tắm cho mình xong em hôn từ đùi hôn lên thằng em , xong em tự tắm lúc này ngon quá nên ko kìm nữa vục vào liếm 2 trái nho lần xuống liếm của em nó , bắt đầu em cũng lim dim tận hưởng xoa đầu nhìn em lúc này quyến rũ phải biết. Được 1 lúc mỏi mồm thì dừng lại em lại hôn khắp người tới đoạn hôn nhẹ thằng em từng chút là nó đã sướng muốn tuôn trào rồi như 1 cái hang động đưa cả chuyến tàu 3 toa vào mồm mút lấy mút để chưa được 1' thì thằng em đã đầu hàng đợt 1. Lần 1 nên khỏi kìm ra cho sớm giữ sức hiệp 2, để em tắm táp lại 1 tí thì em dắt tay lên giường giờ này nghỉ ngơi 1 lát cho lại sức nên tâm sự qua loa với em thì tầm 15' thằng em nó lại biểu tình.
Tạm phần 1 phải lo làm việc nên dừng lại tại đây để phần 2 viết tiếp lúc khác mà tổng quan thì thấy em này ngon và chịu nc chứ ko quá công nghiệp chắc là cơ sở đã có góp ý - cứ ngỡ là xui hóa ra lại là một đêm mãn nguyện

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
Cảm ơn anh đã ủng hộ cơ sở ạ em cứ nghĩ anh không hài lòng gì - có bất cứ gì cứ nhắn về cho em nhé em xin cảm ơn ạ

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
hóng phần 2 của anh trai ạ