Q.1 79 thần tài Dubai quận 1

Lượt xem: 2,431

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
May mắn cuối tuần ib bác @Lục A Ka lại được bác hồi âm giao cho nhiệm vụ phá đảo bên Dubai Quận 1 . Sau khi nhận lệnh là hoả tốc lên đường , vào ngay lễ tân trình luôn chiếu chỉ rồi bù thêm ít kinh phí để đi luôn vé onsen . Sau khi thủ tục hoàn tất mình thì k yc bé nào nên cô lê tân đưa ipad cho mình chọn . Nhìn vào rồi hết biết đường chọn luôn , đang phân vân bé 52-79 thì lễ tân báo e 52 kẹt rồi nên chọn luôn bé 79 cho nhanh .
Không xong xã gì hết vào thay đồ rồi đợi chờ e vào thôi . Tích tắc là em vào đến , nhìn khá là ngon lành cành đào . Thôi vào luôn câu chuyện cho nó nhanh .
Quy trình mẹ tắm con diễn ra theo đúng như ý nghĩa của nó. Thằng lớn thằng bé được chăm sóc vô cũng kỉ lưỡng , được em dùng ngực chà lưng kì cọ các kiểu .Rồi em bắt nằm ngữa ra trong bồn cho em hành hạ đi lưỡi click ti các kiểu . Nước hơi đầy nên e xã bớt ra rồi hành tới thằng em muốn ra luôn với em ở trong bồn , may là díu đít kiềm lại rồi nói lạnh kiu e ra chứ k là chết . .Bước ra khỏi bồn e cũng lấy khăn lau khô người rồi mới bảo lên giường nằm đợi e tí để e chuẩn bị đá nóng với gối thảo dược .
Đấm khoẻ em đấm khá tốt bài bản , biết hỏi xem mạnh íu ntn
Giơ lại típ tục được e dắt đi thái , hàng việt nam mà chất lượng Japan , săn chắc rất vừa tay . Bé biết kết hợp cả lưỡi và ngực nên vừa làm thái vừa liếm quanh cổ tới mang tai rất kích thích.Chương trình về đích của bé cũng rất ok , vừa bj ngược rồi còn bonus thêm 69 tuyệt vời . Tỉ lệ bj mà mút cáng chắc cũng trên 50% chứ bj thường thì k nói đến nhé .
Đánh giá về bé cho anh e tham khảo nhé :
Face : teen có nét
V1 cũng cỡ cam mĩ
V2 phẳng lì k lipit
V3 căng tròn doggy rất đã ( nếu được)
V4 nước nôi vô biên
Tổng thiệt hại
Tic của bác lục có bù thêm lên vé
Tip theo sự hài lòng
Cuối cùng xin cảm ơn bác @Lục A Ka đã chiếu cố

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cảm ơn anh đã dành lời khen cho bé ạ . Hy vọng bé sẽ gặp mại anh trong thời gian tới ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội định làm hẳn thành cơn bão đubai lun á anh . Vài hôm nữa muội sẽ comback lại toàn bộ các bé hót nhất ạ

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
bú chặt đã lắm hen pác, yếu yếu out lun á kkk