Tân Phú 82 Mãi Đỉnh

Lượt xem: 1,308

Ciel

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/4/23
Chủ đề
1
4
4
TP HCM
0 ₿
Hí ae congdongmassage,
Tàu ngầm trên đây đã lâu nay lần đầu đăng bài report có gì sai sót mong ae lượng thứ.

Chuyện là hôm nay đc dịp lễ nghỉ ngơi lượn vòng vòng Tp thì bỗng dưng nhớ em 82 ở Windy nên là mình liền lên chiến mã phi tới thăm em liền. Nv thì rất thân thiện vui vẻ, sẵn có thẻ VIP 50% nên mình chốt luôn vé Sexqueen cho máu. Vào trong thì csvc vẫn vậy rộng rãi đẹp đẽ, đặc biệt là bồn tắm rất rộng. Ngồi xông hơi 1 tí thì bé vào, đag ngồi chill trong sương khói mờ nhân ảnh thì bỗng dưng lấp loá trong đống sương bé xuất hiện cùng 1 nụ cười rất duyên đưa khăn cho mình, còn hun 1 cái nữa cơ, thân hình bé xinh xắn đág iu cực không chịu nổi nên là mình ra ngoài chơi với bé luôn.

Vừa ngồi xuống lau khô người là bé nhào vô thịt mình luôn, hôn môi các kiểu xong tụt quần mút lấy mút để thằng em làm mình bất ngờ lâg lâg phê tới nóc tầm lúc mình cũng thua xong out luôn (bất ngờ quá đỡ hông nổi thua luôn). Xong ngồi trò chuyện với bé 1 lúc, bé nói chuyện rất duyên, vui 2 đứa cười miết, rồi dắt nhau vào bồn tắm. Vào tắm bé nghịch thằg anh lẫn thằng em, đủ các trò trong bồn bé vừa thấy thằng em hồi sức xong là bé bắt dìu mình lên giường.

Phần massage khoẻ bé làm rất có lực, bài bản, đủ bài, bé làm tới đâu là khoẻ người tới đó, rất oke luôn. Rồi cái gì tới cũng tới mình đag nằm úp phê pha thì bổng dưng lưng cảm giác lạnh lạnh, rồi cảm giác núi đồi đi khắp cơ thể, đi bài các kiểu làm tk em bị đè nén ngộp thở ở dưới quá nên đành lật lại, miệng lưỡi của bé thì điêu luyện thôi rồi đj tới đâu là run người tới đó, bé còn WC, cạ tk em vào bướm chịu gì nổi, còn rên dâm thôi rồi nhưng mình ko thể chịu thua đc lần 2 mình trâu lắm. Nhưng cuối cùng thì với sự điêu luyện chuyên nghiệp của bé mình cũng chào thua.
Xong xuôi 2 đứa nằm tâm sự chọc gẹo nhau vui cực, rồi tắm rửa ra về.

Mình đi 82 cũng N lần rồi mà mỗi lần bé đều cho 1 trải nghiệm khác nhau, rất chi là đỡ hông nổi. Đánh giá 82 thì rất chu đáo, nhiệt tình, chiều khách, tận tình, chu đáo. Từ lúc biết bé thì mình ko đi ai nữa luôn rất hợp gu.

Tổng kết:
Cơ sở thì rỗng rãi, đẹp đẽ, nv nhiệt tình.
Về bé 82 không có gì để bàn, quá là chất lượng, sạch sẽ, thơm tho, dâm dâm, nc rất duyên, êm tai. Chắc chắn sẽ còn quay lại tìm em.
P/s: Bé còn tuyệt vời hơn những gì mình kể, lần đầu đăg bài văn chương lủng củng, ae thông cảm giúp mình.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,547
1,112
38 ₿
82 nghe chừng nhiều bác chết với em nó dữ hen

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
66
614
287
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cs và bé…. Windy mong sớm được đón tiếp bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
66
614
287
0 ₿

Massage Windy Tân Phú