Q.1 86 - cái gối ôm 37*C

Lượt xem: 1,043

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
Lần đầu ghé Fyou theo thằng bạn dụ dỗ vì nó bảo có giảm 50% giá vé, mình không giỏi văn vở nên vô thẳng vấn đề luôn
tới nơi bạn mình nó check code để giảm 50% , tụi mình đi vé 700k giảm còn 350k
lên phòng thì không gian nhìn ấm cúng, phòng rất thơm và sạch, thiết kế hiện đại , mình vô xông hơi ngồi thì đủ nóng , nhanh lên, đang xông thì bé vào.
Bước vào phòng là bé 86, dáng người cao ráo, trắng trẻo lại dễ thương, body thì y như con số 86 trón trĩnh dễ thương, vòng nào ra vòng đó , không phải mình dây , có thịt có mỡ nha.
bé lấy khăn lau giúp mình rồi dắt đi tắm, tắm như mẹ tắm con thôi, không có gì hơn, bé bảo đi vé cao hơn mới vô tắm với mình , lỡ chọn rồi nên thôi để lần sau, tắm rửa sạch sẽ rồi lên giường nằm cho bé massage
Bé Massage đầy đủ bài bản kỉ thuật, đá nóng,và những đườngbấm bẽ xương khớp.
Và rồi gì cũng tới, thấy cái gì chế lên người, rồi lại có gì đó vừa êm vừa to săn chắc đè lên mông, núi đè , mà cứ chạy lên chạy xuống chạy tới đâu nóng tới đó. . Lật lại chưa kịp định hồn bé lại chế cái nước ấy lên chỗ đang chào cờ. bé vuốt mình tê tái, mình mân mê các vùng xung quanh rồi bất ngờ bị bé nuốt trọn , bé làm 1 cách điêu luyện,bé lại trườn rồi mình cũng xoa nắn các thứ, úp mặt vào v4 bé mà la liếm các kiểu , cứ thế out trong sung sướng, cả 2 làm vệ sinh rồi nằm ôm ấp nhau tới khi hết giờ, bé ôm thích cực, như cái gối ôm êm ái ôm ôm bóp bóp không muốn ngừng, đi về còn hẹn bé lần sau đi tắm chung nữa
thiệt hại hết 1100k cho chuyến khám phá lần này

• Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea