Q.1 86FYOU Face xinh, Đít to, bj sướng trym

Lượt xem: 1,487

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
154
77
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Không biết ngọn gió nào thổi bay đến FYOU, vào lên lễ tân gặp thằng em lâu ngày không gặp, tư vấn nhiệt tinh và giới thiệu cho vài bé, thấy bé 86 nhìn mặt xinh xinh, hợp gu, chọn ngay và luôn

Vô ngồi làm tý trà gừng xong đươc đưa lên phòng, phòng rộng rãi và đẹp, vẫn thiết kế theo phong cách sang trọng .
Xông hơi đã rồi qua xông khô các thứ , em vào thấy mình xông thì ngồi đợi mình và canh nước. Bước ra chào em phát thấy gương mặt ấy đúng là xinh thật, giọng chào hỏi nhẹ nhàng, tình cảm. Em lại lau người chu choa lúc em cuối xuống lau mà muốn đè em xuống làm vài phát cho đã ghê, không kiềm chế được, nhưng cố gắng giữ kẻ chút, ngồi tâm sự ôm ấp, ngực vừa đủ sài, bóp sướng sướng gì đâu

cả hai cùng vào bồn bơi lội , em như con lươn trườn trượt các kểu làm mình không thể nằm im, cơ thể em hòa hợp làm cho không khí phòng nó nóng lên , nhưng kinh nghiệm chinh chiến phải hạ hỏa bớt không là bắn nữa. một hồi các phần cơ thể được em chăm sóc và đã đã rồi. Kết thúc trận thủy chiến đầy ướt át với đầy tinh binh (out lần 1) . Mình ưng cái là em khá dễ chịu
Khỏe . đấm khá tốt, đủ lực, phê phê
Thái: trời đất còn gì khi vừa hòa hợp xong thì mần thái liền chứ, bảo em làm thái luôn, vậy là nảy nước giờ dầu, trượt trượt cảm nhận cực đã, như đang trong đà em kẹp xúc xích bj các thứ, ngực hơi bị đã nha, và mình kéo em lên 69, cái nó đã làm sao, một hồi thì bao nhiêu tinh binh cuối cùng đã bị em hút sạch

Tic: 1200k
Tip: bằng giá thị trường

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU cảm ơn anh @Black Rose đã đến trải nghiệm và gặp được nàng ưng ý, có buổi trải nghiệm đầy thú vj
hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

• Like
Điểm cảm xúc: Black Rose

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
17
137
83
0 ₿