Tân Phú 88 THẢO NGUYÊN - TUYỆT PHẨM BỊ LÃNG QUÊN

Lượt xem: 1,325

Gamo2010

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/22
Chủ đề
1
10
10
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Thật sự mà nói tui đắn đo rất nhiều khi viết bài này, vì có vẻ như… tui có chút tình cảm với em ấy!!! Dù vậy thì đây vẫn sẽ là một bài review công tâm.

Đối với WINDY thì không có gì phải bàn rồi
CSVC: sạch sẽ, thơm tho, bồn tắm rộng rãi
Lễ tân, locker: vui vẻ, nhiệt tình
Trước khi vào phần chính thì 88 trước đây là một số rất hot, tuy nhiên từ sau “bộ ảnh phi hành đoàn”, ko biết do trang điểm hay người chụp mà hình ảnh của 88 ko được lung linh như những bộ ảnh khác và em ấy dần bị lãng quên.

Sau 3 lần “hụt”, thì tính đến nay là đã là 3 tháng 6 lần tui gặp 88. Tâm trí tui gần như chỉ có em ấy mỗi khi nghĩ tới từ massage.

Đánh giá chủ quan của tui thì em ấy ko có điểm nào để chê cả, vì hợp gu mà hehe.

Gương mặt hài hoà, đáng yêu của cô bé miền Tây tuổi 19, cộng với làn da trắng mịn màn thì ko 10 điểm hơi uổng.

Thái độ phục vụ trên cả mức tốt vì em lúc nào cũng vui vẻ và hay cười đùa.

Kỹ năng thì đỉnh ko cần phải bàn nếu bác nào đã từng được em ấy phục vụ. 100% BJ cùng tuyệt kỹ “chong chóng lưỡi” đi từ cổ xuống thằng em, lưỡi đi tới đâu, điện giật “bặc bặc” tới đó.

Điều thú vị là hầu như lần nào tui cũng book vé Onsen, nhưng cứ thấy em ấy là lại nâng lên *** Queen. (Riêng vừa rồi chọn SQ từ đầu luôn)

Kịch bản 6 lần đều như 1. Tui xông hơi cho khoẻ người chờ em vào. Tiếp đó em lau người tui và ngồi vào lòng lột quýt tui ăn. Tâm sự tỉ tê một hồi thì dắt tay nhau đi “bơi”.

Em tắm kĩ lắm, tính tui hay giỡn nên 2 đứa cứ giỡn miết trong bồn. Và trước khi bắt đầu round 1 trong bồn, chẳng hiểu sao lần nào tui cũng nhìn mãi vào mắt em rồi kéo em vào hôn. Sau đó thì em “tra tấn” tui bằng cách vắt sạch mọi thứ tui tích trữ trong người.

Xong màn bơi lội thì 2 đứa dắt nhau lên giường massage khoẻ. Em làm bài bản và đủ lực, từ lưng, chân, đi đá nóng và cả massage đầu nữa.

Sau khi công lực được phục hồi chút đỉnh, em lật tui lại cho màn “tra tấn thứ 2”. Và cũng giống như trên bồn, trước khi em chà Thái là tui lại kéo em vào hôn, không biết chán.

Sau màn chà Thái điệu nghệ của em thì điều gì đến cũng đến, cả tui và em kết thúc trong tư thế 69. Phần còn lại là tắm và ôm nhau tâm sự.

Đánh giá tổng quan thì:

V1 rất vừa tay, cầm vào ko muốn bỏ ra
V2 thon gọn, ôm phê cực kì
V3 săn chắc và mịn

Tổng thiệt hại: 1tr7
Tic giảm 30%
Tip bằng tic chưa giảm

Đôi lời gửi Thảo Nguyên, sắp tới anh phải lên Gia Lai công tác, không biết khi nào về lại SG nhưng chắc chắn rằng, anh vẫn sẽ tìm em khi trở lại. 88 mãi đỉnh!!!

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Ôi... bé phải ngày ngày chờ bác rùi... :3onion29:

• Like
Điểm cảm xúc: Gamo2010

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn hóng lần sau bác gặp bé cưng xong sẽ có 1 bài lên nữa... :ami-(10):

Gamo2010

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/22
Chủ đề
1
10
10
0 ₿
Thôi nào đại ca :))) mà hình như bác cũng đi em ấy mấy lần r mà nhỉ

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn anh đã tin tưởng ủng hộ và chia sẻ về buổi trải nghiệm.
Chúc a nhiều sk và thành công !