Q.7 88 WD2 - cô bé tôm hùm là muốn hùm liền

Lượt xem: 543

Nghèo Ở Villa

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
13
47
62
0 ₿
Nghe đồn phong phanh là book em 88 là được tặng tôm hùm y chang hình, mà công nhận nhìn nhìn em nó cầm tôm hùm thích mắt thiệt chứ thêm 2 bông hoa nhìn là muốn hái liền rồi

Nước miếng chảy thành 2 dòng thằng em lại thôi thúc muốn qua giao lưu với bé à hehe đi thì đi thôi

Qua mấy bạn cũng tiếp đón đầy đủ nồng hậu từ ly nước đến cử chỉ ngồi nghe tư vấn thì thôi chốt đại vé rồi lên mà xông hơi chờ bấy bì vào.

Phòng xông thì nhiệt độ cũng vừa với mình nên ngồi mà bé vào lúc nào không hay luôn vội vàng đứng dậy ra xem mặt mũi làm sao mà để thằng em thao thức hehe

Ra bé đứng dậy lau cho mình , nhìn qua thì bé cao hơn vai mình 1 xíu chắc tầm m5 mấy gần m6 mà 3 vòng ngon nghẻ phết vòng nào ra vòng nấy, nhẹ nhàng lột từng lớp đồ trên người em để lộ ra v4 trắng mịn nhìn mà chỉ muốn đè ra húp thôi

Dáng bé khá chuẩn r nên không đi chi tiết quá kkk anh em có dịp qua thẩm sẽ ok hơn, xong phần chào hỏi mình bế bé thẳng vô bồn để ôm ấp cho kĩ hơn

Vô bồn bé bắt đầu bạo hẳn vừa tắm vừa trườn thái, nhìn cặp bưởi đi nguyên người mà làm mình tê tái, trong bồn bé có hj nhẹ hun cổ hun tai kích thích nhẹ cho thằng em nó lên xíu kkk
Rồi qua bài khỏe, tính ra em làm được phết, bài nào ra bài đó, đi đủ bài mới qua lại massage mệt em đổ thêm dầu r lấy cặp ngực trườn lên trườn xuống mà em có chủ đích hay gì em lấy cặp zú đang cương lên từ hồi nào cứ trườn trườn ngay cặp mông làm nhột gần chết

Thằng em cứng lên rồi đè quá em mới lật mình lại mà chăm sóc, bj nhẹ đá trứng, lau cột ta nói cái lưỡi của em như mấy con lươn vậy, uốn đỉnh dã man kkk tả 1 hồi như đang ăn buffet hải sản quá, nhưng mà công nhận tuyệt kĩ bj đỉnh, mình kêu em lên thế 69 luôn đi để xem hàu có ngon hơn tôm hùm không, hàu mịn nên mình ăn ngon lành, húp sạch sẽ không chừa giọt nào lâu lâu chơi đùa với hột le em làm em rùng mình rồi ư ư mấy cái, cái âm thanh tuyệt vời này sao mà kềm được thêm màn bj ngon đến từ em thì mình cũng out luôn

Tic 399 ( khuyễn mãi mình lấy trên camapro)
Tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy