Q.10 - 888: chữa lành | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 888: chữa lành

Lượt xem: 565

hoangnguyen11dvb

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/9/23
Chủ đề
14
70
38
ho chi minh
0 ₿
Sau khi hụt quá hẫng với hàng 9 hôm trước thằng em của tiệm nhắn đền bù tổn thương nên máy hôm sau tiện ghé qua chữa lành xem sao. Có duyên 3 con số nên chọn 3 số 8 vì nhìn hình dễ thương ổn áp. Quán có offer free vé bù nhưng mình chỉ lấy giảm nửa vé ko lấy free.

888: một cô bé miền trung hồn nhiên vô tư nhẹ nhàng nhiệt tình như kiểu gái quê. Ưng.

Vui vẻ nhiệt tình. Trong bồn cặm cụi sửa xe miệt mài. Skill siết ốc bu lông đều đặn nhẹ nhàng tê tái ko hề vội vàng bạo lực như mấy em công nghiệp. Cia đầy đủ. Khen.

Massage khỏe: bé nói tay nghề kinh nghiệm 2 tháng gi đó nhưng mình thấy ok đủ bài. Lần 2 lại miệt mài mơn trớn mút khắp nơi..bé này nhiệt tình tự quay lại vô 69 chứ ko đợi yêu cầu như hầu hết ktv. Good. Rên nhẹ nhàng tạo cảm xúc out lần 2 chứ ko rên ầm ầm fake. Duyệt.

Tổng kết: vé infinity, chữa lành thành công. Bé này 2k2 gì đó kiểu gái quê hồn nhiên nhiệt tình dễ thương chăm chút. Hợp các anh có tuổi ko thích trẩu tre loi nhoi hay thích style nhẹ nhàng chăm.sóc hưởng thụ. Bé dáng mình dây chắc 1m58 da ko trắng ko ngăm, v1 to (bơm 40tr tự khai), eo ót đủ. Cám ơn tiệm. Sẽ ghé chữa lành tiếp.

• Like
Điểm cảm xúc: dark_knight