Điệp Vụ - Thủ Đức - 888 con số may mắn | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Điệp Vụ Thủ Đức 888 con số may mắn

Lượt xem: 322

Hieuphan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/2/24
Chủ đề
6
36
13
Quận 9
0 ₿
May mắn trúng code Chương trình ATVNCG, thế là mình book ngay bé 888 tại Pharaoh Thủ Đức( con số yêu thích của mình từ những ngày đầu). Cảm ơn mod @Anh 3 Trinh Thám đã tạo ra event này cho anh em.
Tuy đợi hơi lâu tầm 30ph nhưng khi bé bước vào, mọi cảm xúc tiêu cực đều tan biến. Do là người quen nên ngay từ đầu bé đã nhận ra nên quần áo trần trụi ngay từ đầu, bé xà vào lòng mình vui vẻ cười nói hỏi chuyện. Do bé mất tích lâu ngày đâm ra dạo này người hơi phì nhiêu nhưng nói chung là ngon vừa miếng :D.
Bé tắm cho mình kỹ càng, gội đầu kỳ cọ toàn thân, quấn nhau một lúc tụi mình lên giường.
Bài khỏe bé làm ngon lành rất, không biết do mình khách quen hay không nhưng bé rất chiều mình, muốn gì là được đó chỗ nào đau nhức là bào bé làm kỹ cho.
Tiếp đến bé dùng tinh dầu trườn tới đâu ta nói nó đã tới đó, cạ chỗ nào là hứng chỗ đó hết úp rồi lại ngửa làm thằng em mình muốn nổ tung.
Bài mệt thì thôi, ta nói chấm mút không sót chỗ nào. Bé chăm sóc từ trên xuống dưới rồi lại dưới lên trên, đặc biệt là lần này mình được ăn cháo với bé :D. Tiếp đến là thế 69, v4 sạch sẽ thơm tho, với kỹ năng điêu luyện của bé mém tí là mình ra nhưng vẫn may kiềm lại được. Bé đi lưỡi khắp cơ thể mình, đi tới đâu là tê dại tới đó. Sau một hồi giằng co gay cấn thì mình cũng chịu thua bé, nằm im để bé mút lấy mút để. Cuối cùng chuyện gì cũng tới, mình ra ngập miệng trong sự sung sướng khó tả. Bé bảo nhiêu đây tinh binh chắc phải đẻ 1000 đứa con :D.
Mình nhớ lúc bé bôi tinh dầu rồi trườn lên trườn xuống cạ khắp người thì nhận ra bé múp hơn hồi trước trườn phê hơn.
Xong xuôi bé tắm lại cho mình rồi trò chuyện tí mình về.
Tổng kết,
888 là must try, anh em tin tôi.
Thiệt hại tic = code, tip=onsen2
Bo locker 50k

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
71
418