Thủ Đức 89 Trung Sơn: Bưởi Ngon Ngọt Khó Cưởng

Lượt xem: 1,388

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hồng Ban Chủ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
15
150
94
0 ₿
Mình đến nơi làm thủ tục nhanh gọn lẹ (Fast X) và yêu cầu bé 89 ngay và luôn. Mình ngồi đợi chút cho phòng xông nóng lên rồi vào xông cho ấm người. Đến khi bước ra thì em đã ngồi trên giường đợi sẵn.

Thoạt nhìn qua thì em dễ thương quá, cái nhìn đầu tiên chắc chắn là xem cặp ngực đẫy cmn đà, quá đẹp. Còn nhìn kỹ lại thì em xinh quá. Chấm luôn face xinh, kute.

Tắm táp thì cũng rất kỹ càng. Tắm không kỹ thì sao mấy em giám làm tiếp phần sau được. Mình và em tắm cùng nhau, ôm ấp, nâng niu bầu sữa to lớn, em thì bj lấy nhẹ nhàng thằng nhỏ, được 1 lúc em tăng tốc độ làm cảm xúc và sự cương cứng cũng tăng theo, em thuộc dạng bạo dâm nên mình không kiềm chế được và đã out tung tóe trong bồn, em rửa sạch rồi kêu ra giường.

Em kết hợp đấm khỏe với dạo đầu nha các bác. Đang đấm khỏe thì em vờn tay xuống khiến thằng em cứ ngóc ngóc lên hoài ah. Nhưng em đấm khỏe vẫn là chủ đạo, em làm hơn 30p mới xong phần khỏe mà. Khi lật mình quay lại thì vừa đấm vừa xoa nha. Đến khi thằng em mình dựng đứng dậy cũng là lúc kết thúc phần khỏe. Em hôn nhẹ lên ngực, hôn từ từ xuống bụng và cuối cùng cũng là thằng em được âu yếm, nâng niu. Quyết tâm phục vụ thù phần 2, nhưng rốt cuộc vẫn thất thủ anh em ạ.

Ban đầu chỉ chấm được face em 8 điểm. Nhưng đến bây giờ nhìn kỹ lại toàn bộ kết cấu thì hợp với người em thật. Từ vòng 1 săn chắc, vừa tay đến vòng 2 thon gọn và vòng 3 căng đều làm mình thích thú. Thích nhất là nhìn face em khi Bj cho mình, biểu cảm lắm. Ngay khi ấy mà chấm thì face của em phải 9đ cơ. Dâm lắm!

Em kết thúc mọi chuyện, còn mình giờ nghĩ lại vẫn còn thấy ngất ngây. Em làm xong cho mình thì lau người sạch sẽ, xà xuống ôm mình. Đang nằm tâm sự thì chốc chốc lại bị em đè ra liếm phát. Thiệt là chỉ muốn đè ra liếm lại mà em không cho. Gạ mình lần sau vào gặp em, em liếm tiếp cho nữa chớ. Thiệt tình luôn. Lần sau quay lại

Tic: 1200k còn 600k camapro
Tip: 1200k

Vẫn còn luu luyến cặp ngực này các ae ạ

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Massage Trung Sơn cảm ơn anh @Hồng Ban Chủ đã luôn tin tưởng và có buổi trải nghiệm thú vị đầy cảm xúc cùng vườn trái cây ngon ngọt nhà em
Hân hạnh được phục vụ bác dài lâu

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Hồng Ban Chủ đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
nhìn cặp bưởi ngon thật đấy, nhưng khi cởi ra có giống vậy không mới quan trọng bác ạ :8onion38::8onion38::8onion38:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Trung Sơn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.