Q.10 9 10 10 HBO

Lượt xem: 2,425

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
Chào các anh em!
Mấy này đi toàn đi cái mx khoẻ rồi thư giản kế bên hbo mà cũng chưa vào hbo từ lúc đổi chủ gì đó, nay quyết nhít lên thêm vài mét để bỏ đi cái kểu maxa khoẻ tập thể , đi qua này phòng vip chơi cho máu.
Ấn tượng đầu là chạy thẳng vào nhà, xe được để khuất hơn không lộ thiên, có ai đi ngang qua cũng đỡ ngại. Phòng thư giản có quầy lễ tân luôn , mua vé xong ra ghế năm uống chai nước tý rồi lên phòng, đi thang bộ lên .tý là vào ngay động rồi.

Mỗi chỗ mỗi cách , tui đi vào thì hồi hộp không biết là em có đợi sẵn hem nữa . Đợi tầm 5p thì em vô và chào hỏi dễ thương cực, bé nó mang SBD 09 , số này tui đi đâu cũng thấy ok hết, sinh năm tui đoán 2k nhìn rất teen và non tơ keekee. Sau khi chào hỏi thì em ấy kêu để em cởi đồ cho anh rồi vào buồng tắm em tắm cho. Em gội đầu mình cũng kỹ càng, rửa người mình cũng sạch sẽ , nhân cơ hội mình cũng mò mẫn em nó luôn. Bóp vú, sờ mông, sờ bím....Vì là em mới nên khi gặp mình nói chuyện dẻo miệng với có tí ngoại hình nên lúc sờ bóp thôi đã sướng.

Sau khi tắm thì em ấy kêu mình lên giường nằm để massage khoẻ, khâu này cho qua, tắm mà tui kích quá .

Massage Thái, cái cặp cam của em nó tạo một cảm giác sung sướng đến cái không thể chịu nổi đôi tay em nó sờ đến đâu cái non non làm tui không thể nào kiểm nhóc nữa nó cứ căng lên một hồi rồi xong sau 1 khoảng time nữa thì em bắt đầu triển khai bj đại pháp cuối cùng tui out cực đã người nằm xải lai. Out xong thì em nó kêu anh qua đây em tắm lại cho anh cho. Tắm xong thì còn dư cỡ 5 10p gì ấy thì mình vs em ấy ngồi nói chuyện tâm sự. Em nó nói chuyện đúng cưng giọng thì ngọt.

Tui thấy ưng cách phục vụ ở đây của em, không tả được nhiều vì cứ rần rần trong người mãi khi nhắc đến em . Tả nữa lại muốn lao vào gặp em quá.
Thôi tạm biệt em hẹn gặp em

À, vé đang rẻ nha, giảm 50% nên tip em thêm tý. cho vui vẻ. Vé thái có 5x thôi. giảm 250k kkkk.

Hiro1510

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/18
Chủ đề
6
85
30
0 ₿
Tổng hết là 750k giá hợp lý rùi , còn bonus thêm câu tip thêm làm gì , cái này bác hài lòng thì tip thêm ko cần ghi ra đâu :))))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
mềm mại hợp lý yociexpress01

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.