Vuốt Lướt - Bình Thạnh - 90’ trên mây cùng em Vân Hana Spa | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Vuốt Lướt Bình Thạnh 90’ trên mây cùng em Vân Hana Spa

Lượt xem: 5,212

Noxtran

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/4/24
Chủ đề
1
13
9
Hcm
0 ₿
Hi anh em,
Núp lùm bữa giờ toàn đọc ké bài với comment của anh em để đi massage. Hôm nay mới dám post bài đầu tiên. Đừng ai kêu là bài PR gì nha trời, mới đi trưa nay về tối nay rảnh rỗi phải viết liền để chia sẻ cảm xúc này haha

T là một đứa khá nhát gái, sợ & ngại nắm tay gái từ nhỏ, nhưng hôm nay đã trở thành một người rất khác sau khi qua bàn tay của em Vân

Book e Vân từ 3, 4 ngày trước vì đọc comment thấy anh em kêu Vân là học trò của Nga, mà Nga là chân ái của nhiều anh em nên nghĩ chắc cũng đông khách, nên t book Vân. Với lại có lý do nữa mà t book e Vân là đọc được comment của ông nào kêu e Vân có rên nữa, mà t muốn thử tại muốn vừa được massage vừa rờ mà vừa được nghe e rên nữa, cảm giác kích thích

Đặt em 12:30, vừa vào là được phát ly trà và hủ yến. Vừa quất xong hủ yến là phòng cũng sẵn sàng. Đứng đợi ngay cầu thang là e Vân, dáng người chuppy. Lên phòng là ẻm bắt chuyện liền, duyên, kiểu ngây thơ & vui vẻ của con gái miền Tây ah, nên t cảm thấy khá thoải mái nên t nói cũng nói lại nhiều lắm. Vào tắm rửa sạch sẽ các kiểu là đi ra người trần như nhộng

Bài khoẻ có lực nha, nhấn tới đâu đã tới đó. Ko phải dân chuyên với không hay đi massage, mới đi 1,2 chỗ thôi nên không biết diễn tả sao nhưng với t là khá tốt so vs những chỗ đã đi. Vừa làm vừa nói chuyện. Ẻm hỏi chuyện nhiều rồi t cũng hỏi ẻm nhiều về cuộc sống, kiểu em thích sống ở SG không? Làm cái này bao lâu rồi các kiểu

Tới phần massage dầu vs vuốt lướt thì t phải gọi là đỉnh - vẫn là so với những chỗ t đã đi nha. À mà khúc đầu của phần ms dầu, lúc ẻm vuốt vô khe mông, t có nói với ẻm là t dễ xuất, nên cứ từ từ nha. Chứ mắc công chưa kịp ngửa lên là t xuất cmnr. Bài vuốt làm t ko bị cảm giác là ráng làm vội để t xuất rồi massage cho t ngủ cho hết giờ. Ẻm vuốt mấy khúc nhạy cảm rồi lại lên vai, cổ, rồi lại quay lại khúc mông, lâu lâu sẽ chạm nhẹ thằng em làm t kích thích cứng lên rồi lại massage chân. Kích thích vcl. Vẫn tiếp tục nói chuyện liên tục nha, má ơi t hướng nội, bt đi massage là t im re thôi, vậy mà vô gặp ẻm t nói quá trời.
Phần nằm sấp khá lâu nha, nhưng đã và t thích vì được ms mông nhiều, dc vuốt khe mông phê vcl. Nhất là mà ẻm đưa nguyên tay xéo theo đường háng là t kiểu, a đã quá e ơi. Rồi lâu lâu e lại khẽ rên nhẹ t lại càng kích thích. Xong tới phần ngửa là cao trào, t kiểu, cho a sờ em được không? Ẻm kiểu dạ được, để e cởi áo ra đã nha. Xong chỉ t tay trái sờ mông, tay phải sờ ngực nữa. Mông ẻm hơi cứng, t ước nó mềm như chút nhưng không sao, vẫn rất mướt mát và đã. Và lúc này là ẻm rên dữ lắm, rên liên tục, còn tay thì massage phần dưới, vẫn theo bài chứ ko phải cầm sục nha. Ẻm nói khi nào a muốn lên thì nói ẻm. Tới lúc t hết nổi rồi t mới kêu a lên e ơi, là ẻm cúi người xuống mút ti cho t, kèm theo tiếng rên khẽ, lúc đó t kiểu như bùng nổ Thăng hoa xong là ẻm massage đầu cho t thư giãn chút là vào tắm là vừa hết 90’

90’ ko uổng phí 1 phút nào luôn. Cảm xúc đi từ cung bậc này sang cung bậc khác và kết thúc một cách viên mãn. Ẻm có chia sẻ nếu 90’ hay 120’ mà khách ra sớm còn dư thời gian nếu khách muốn mấy ẻm vẫn có thể vuốt để lên lần nữa luôn. Tic đang dc giảm 10% còn 360k, t tip luôn 500 vì một trải nghiệm chưa bao giờ có được, vừa tình cảm vừa chuyên nghiệp vừa thăng hoa

Thiệt là t cũng không có gu gì, chỉ là thích hay không thôi. Face cũng Vân kiểu dễ thương, lúc đầu kiểu thấy chưa thích lắm nhưng sau nói chuyện hồi thấy dễ thương thiệt. Chỉ bị cái v3 vs bắp chân hơi cứng bóp chưa đã thôi chứ mọi thứ tuyệt vời. T sẽ quay lại đây nhiều lần nữa và ko có nhu cầu check thêm chỗ mới vì chỗ này quá tuyệt rồi haha. Cũng muốn thử mấy em khác nhưng để coi sao e Vân cũng đã quá tuyệt rồi. Chắc lần sau làm luôn 120’ để dc lên 2 lần luôn quá. Kkkk

Gấuuu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/6/24
Chủ đề
0
14
3
ĐN
0 ₿
Có mò cua được không bác

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,229
648
0 ₿
Đúng là mỗi ng mỗi gu, e thì chán bộ môn này rồi, muốn đi ms mệt 2 người cởi tuồng nhõng nhõng như nhau cơ kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Noxtran

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Súng đi Vân từ ngày bé mới vào nghề, phải nói vuốt lướt có cảm xúc, nói chuyện chân thành, cư xử đúng mực, hàng họ real đẹp. Chỉ là gu Súng mình dây như bé Nga kkk:ami-(47):

• Love
Điểm cảm xúc: Noxtran

Gấuuu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/6/24
Chủ đề
0
14
3
ĐN
0 ₿
Bác ơi rep ib e với ạ

Noxtran

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/4/24
Chủ đề
1
13
9
Hcm
0 ₿
Ừa, mà thấy nhiêu đó đủ rồi, sâu hơn nữa mất hay kaka

Ừa còn t thích môn này vì nó kiểu tình cảm và kích thích ah, nó vừa phải về nhà vẫn muốn chơi tiếp haha

Chắc bữa nào phải trải nghiệm Nga quá chứ nghe nói về Nga nhiều quá nhưng có dịp trải nghiệm luôn. Cho xin chút review về Nga dc ko Súng ơiiii?

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Gấuuu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/6/24
Chủ đề
0
14
3
ĐN
0 ₿
Hqa tui định đi nga vì nghe nói là chân ái của nhiều ae mà ẻm nghĩ thôi chắc k quay lại nữa