Q.1 90p làm thầy cùng cô học trò 36 ngây thơ

Lượt xem: 2,984

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Hôm nay tui sẽ rì viu cho ae về lần massage "độc lạ" nhất từ trước giờ trong đời tui!

Chuyện là hôm nọ vừa săn đc code từ event bên DBQ1 tiện thể lên cs trên đó trải nghiệm thử, lẹ làng xách xe chạy cho kịp giờ hẹn ko thì mất mẹ cái code. Đến alo quản lý có ngay locker kiêm lễ tân thân thiện mở cửa đón vào, show ngay cho ông ý cái code mới tậu thì ổng bảo: "Em 36 mới vào làm, chưa có kinh nghiệm nên có gì anh tận tình chỉ dạy em ý". Chà chà nghe đến đây chắc hẳn ae cũng liên tưởng đến những bộ phim JAV của Nhật phải ko nào :))))

Lên phòng ngồi xông hơi chờ bé thì trong lòng tui cũng nôn nao, ko biết e nó như thế nào để mà chỉ dạy, có khi e nó còn chỉ lại mình. Nghe tiếng mở cửa bước chân biết e vào, mà phòng xông lên hơi lâu nên tui ngồi nán lại xíu với tui cũng khoái xông. Chào hỏi rồi nói chuyện hỏi han thì té ngửa cái ghế mới biết nay e mới bắt đầu làm, đã v mình còn là khách mở hàng đầu đời của ẻm B09

Em bảo mình ngồi xíu cho ráo mồ hôi rồi tắm, nghĩ em cũng học thuộc lòng lý thuyết mà thực sự e như tờ giấy trắng. Em đi pha nước cho mình tắm, hỏi tui xem nước ok chưa a? tui đưa tay vô thử thấy ok r mà ko hiểu sao vừa bước vào bồn, nước vừa chạm tới bắp đùi mình mà nó muốn phỏng cmnr :)))))). Té ra e còn chưa biết cách pha nước. Thế là 2 ae ngồi mày mò cách chỉnh như thế nào cho vừa. Sau 1 lúc nước cũng ấm để tắm, bé tắm sơ sơ cho tui mà ko tắm cho con chim sẻ của tui, thể là tiếp tục phải chỉ bảo e nó chăm sóc thằng ku mình.

Đến phần lên giường thì tui thấy e cũng có ôn kỹ bài, mát xa khỏe cũng đủ bài mà hơi thiếu lực. Đến phần mệt thì e BJ khá tốt, ko bị cạ răng, cũng khá phê pha và sẽ là một buổi đi bình thường nếu e cần cù BJ cho tới lúc mình out nhưng không. Em đang BJ bỗng e dừng lại, tưởng e đang tính chơi skill mới mà e kiu mình đi tắm. Hết hồn tui hỏi em anh chưa out mà sao lại đi tắm, e nó bảo ủa chứ hong phải a ra rồi hả :))))))))))))))). Haha nghe xong tui đứng hình lun đó ae, tui phải nói với e cái đó là chất nhờn thôi, e nó tưởng tui lừa ẻm làm 2 shot hay sao trời :)))))) Giải thích 1 hồi e mới tin thì thằng ku mình nó xìu luôn, cái phải đè e nó ra hấp diêm cho đã. Được 1 lúc thằng ku mình cũng quay trở lại, bàn giao cho e làm nốt rồi mình cũng out một cách thực thụ Hmm kiểu này chắc tui kiến nghị cs phải tip cho tui chứ tui xử từ a tới x lun rầu, chừa cái y cho e nó làm thôi đó B24

Đánh giá chung bé 36:
Face: Khá xinh, kiểu em gái mới lớn
V1: mini
V2: mình dây cây cảnh
V3: vỗ nghe chát chát
V4: khu vực này ae tự khám phá cho nó có cảm xúc riêng biệt nhé :))))
Điểm mạnh của bé là nói chuyện tự nhiên, vui vẻ, tính cách bé kiểu nhí nhảnh, hơi quậy. Chỉ cần rèn luyện skill cứng tay thì chắc bé cũng sẽ đc ae xếp hàng book dài dài
Khuyến khích bác nào gu loli nên thử trải nghiệm bé với chỉ bảo bé tận tình nhé, bé không ngại đâu :))))))))))))

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bác có kiểu: "Ủa em?" yociexp115

• Haha