Massage Khoẻ 90p nghĩ dưỡng cùng Thảo Mộc quận 11

Lượt xem: 6,450

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,197
2,181
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cộng đồng ở đây cũng không ai xa lạ gì với Massage khỏe Thảo Mộc quận 11

Cả một tuần lao đầu vào công việc người mệt mỏi, cơ thể nặng trĩu.

Đành phải nhấc máy booking bên Thảo Mộc với gói 90p 170 xu,yêu cầu bé Ngọc dễ thương.

Sau mấy tháng không gặp em nó,nay thật sự bất ngờ. Nhan sắc ngày càng say đắm lòng người. Trong đầu lóe lên suy nghĩ. Phải chi em làm bên massage mệt,hoặc Orchid chẳng hạn. Tụi bạn anh sẽ tới hành em ngày đêm kkk

Csvc ở đây tuy không đẹp như ở mas mệt nhưng được cái là sạch sẽ và xông tinh dầu thơm mùi dễ chịu. Với những bản nhạc Hoa không lời nghe du dương.

Nghe đâu có xông hơi trên lầu cao 30k. Nhưng chưa bao giờ mình xài dịch vụ này.

Ở đây mình đánh giá cao về khoảng giá vé còn rẻ hơn các chỗ khác trong cùng phân khúc.

Nhưng lại có ngâm chân bằng nước ấm,đắp dưa leo mát lạnh cả mặt,thêm gối thảo dược nóng rang làm giảm đau mỏi vùng cổ vai gáy.

Bé Ngọc tay nghề massage khỏe thì khỏi phải bàn cãi.vì thâm niên trong nghề của em cũng 5-7 năm rồi.

Phút giây đầu tiên em nó cho mình ngâm chân bằng nước ấm. Rồi massage vừa đủ lực vùng đầu cùng cổ vai gáy, Xong em nó lấy dưa leo chuẩn bị sẵn đắp lên mặt cảm giác rất yomost.

Bây giờ mới đến phần mình chờ đợi đã lâu kkk

Bé tiến hành lau chân và xoa nắn rất có lực,từ gót chân lên hết phần đùi làm đỡ mỏi hẳn ra. Lâu lâu vô tình vuốt chạm nhẹ thằng nhỏ làm thằng lớn phấn khích ghê luôn.

Chắc mình khách quen nên em mới bonus thêm chút xíu.

Công đoạn foot này mình thấy là làm kỹ và lâu nhất. Làm xong chân nào thì dùng nước ấm lau sạch sẽ luôn.Nhưng với suy nghĩ đi khỏe thì như vậy là quá đủ rồi.

Mấy lần trước mình đi các bạn khác làm thì tuyệt nhiên không thấy có.

Khả năng cơ sở không cho làm vuốt lướt

Hướng đến sự thuần túy và tái tạo sức khỏe cho anh em kkk.

Cũng bóp tay và làm phần lưng rất bài bản. Em nó bẻ lưng và nhấc bổng mình lên làm xương khớp kêu rót rét. Nó đã gì đâu á

Gói 90p mà em nó làm lố qua luôn

Thật sự mà nói trưa nắng vào đây có máy lạnh,có nhạc nhẹ du dương và thêm mỹ nhân chăm chút cho sức khỏe của mình với tầm giá 170k quá xứng đáng.

Mình tip cho em nó 200xu vì em làm rất nhiệt tình và mình ưng cái bụng

Ở đây chống chỉ định với anh em thích khám phá hay đòi hỏi HJ,BJ nha mấy men.kkk

Để ý khu vực q11 toàn massage khỏe,hy hữu cũng có chỗ mass mệt,mà họ không dám đầu tư nhiều. Mình đoán là chính quyền quản lý siết kỹ quá.

Mình sẽ còn ghé ở đây dài dài,vì nó hợp với túi tiền và dịch vụ tương xứng.

Đính kèm

290.9 KB · Lượt xem: 817
  • Like
Điểm cảm xúc: Myth and gà con mới lớn

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
534
303
39
0 ₿
em Ngọc hot khỏi nói rồi. Từ bên Như Ý qua tới bên này. Bác nào add zalo em thì sẽ thấy em hay post hình khá sexy, chủ yếu câu mồi mấy bác khoái của lạ. Tui thấy em này đi quen sẽ có vuốt lướt, HJ thì ko chắc nha. Vếu em này to lắm, kaka.
Bên Như ý chất lượng y chang do đa số thợ đều xuất thân từ hệ thống foot Quỳnh Như

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,197
2,181
Hồ Chí Minh
0 ₿

• Like
Điểm cảm xúc: biến thái mau ra

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,197
2,181
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ôi. Thổ địa nằm vùng đây rồi
Biết tới Quỳnh Như luôn kkk
Ông chắc checker từ thời 2011 hả kkk

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
327
78
33
0 ₿
Lại là bác bê đê tạo nick comment kéo khách

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
210
61
0 ₿
toàn pr kéo khách, nội chụp hình kiểu sexy để câu là thấy rồi

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,197
2,181
Hồ Chí Minh
0 ₿
Rồi mình dc cái gì ở đó.
Đi cũng phải mua vé.xong cũng phải tip.
Đi mass khỏe thì có gì để lùa anh em sụp hầm
Thấy giá khá mềm trong khu vực.Chỉ là chia sẽ cho những người chưa đi.
Mình mà là người của cơ sở là cho nhân viên vuốt lướt hết. Lúc đó khách đông như orc luôn.ae đặt lịch phải đợi chờ kkkk