Gò Vấp 95 ơi! Sao em nỡ... đâm SML thằng em anh (Điệp Vụ 30/4)

Lượt xem: 6,007

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Chào ae, chúc mọi người có những ngày nghỉ lễ 30/4-1/5 thật ý nghĩa. Vui chơi vừa phải để còn sức mà chiến đấu với mấy e nhé B01

Câu chuyện hôm nay mình muốn kể xảy ra vào ngày thống nhất 30/4, trong khi ae bạn bè đứa thì về quê đứa thì dắt ghệ đi du lịch còn mình thì nằm trong phòng thoi thóp như con cờ hó. Thật ra thì cũng có mấy kèo đi chơi với ghệ, bạn bè mà dạo này làm biếng nhậu với lại đang bùng phát dịch nên cũng ngán đi chơi chỗ đông người lắm, thôi thì nằm ở nhà vọc điện thoại và lên diễn đàn ngâm cứu chơi.

Đang lướt lên lướt xuống diễn đàn thì thấy Ánh Dương, thế là trong đầu nảy ra ý nghĩ hay hôm nay mình đi Ánh Dương chơi lễ nhỉ. Tuyến đường DQH này mình hay đi nhậu với tụi bạn và thường chạy qua chạy lại thấy AD hoài; mấy đợt tính ghé cs rồi mà có chuyện nên lại lỡ hẹn! Quá đáng tiếc

Thôi thì hôm nay qua xem thử có giống như ae trên diễn đàn nói ko, thế là inbox xin bác 6 xin cái code để đi làm điệp vụ và đâu đó khoảng 5' sau nhận được chỉ thị của bác 6 liền, người đâu mà đáng mến thế ko biết. Gì chứ sếp đã chỉ thị mà ko đi thì tiêu, lo mà cảm tạ bác 6 và không quên inbox bác Qly AD chốt kèo 18h00 với bé 95 (trước đó phân vân giữa 11 vs 95 lắm), thôi để dành tân binh 11 bữa sau khám phá kkk

Xong xuôi thì ta chuyển bị súng ống ngon lành để đi săn các nữ sát thủ thôi B03

Từ Q9 mà phi qua Gò Té thì ta nói tuy nó xa tận chân trời nhưng mà gần ngay trước mắt, sau khoảng 40' với đặc sản kẹt đường PVT thì mình và con chiến mã cũng đến được với động bàn tơ AD. Lúc đầu nhìn bề ngoài thì trông csvc khá cũ (cái này cảm nhận cá nhân thôi nhé ), trong đó nổi bật nhất chắc là tấm bảng hiệu để chữ MS AD to đùng trước mặt tiền; Nhưng... càng vào trong thì mới thấy nhận định ban đầu của mình là đã ko đúng. Do đó, với AD thì bạn phải đến tận cơ sở để trải nghiệm chứ ko thể nhìn vẻ bề ngoài mà đánh giá được.

Đầu tiên là bãi giữ xe rộng rãi, sau khi đá chóng xe và mở cửa bước vào! Ối chà chà mọi chuyện ko như ta suy nghĩ, mới vừa bước vào chưa kịp nói gì thì các bạn nhân viên đã đồng thanh "dạ e chào a ạ" (có điều toàn đực rựa, mình đảo mắt một lượt mà chả thấy e nhân viên nữ nào B11); quá ấn tượng nên cho 1 điểm + to tướng, chưa kể phòng chờ cũng rộng rãi ko kém và mang lại cảm giác thoải mái ko bị ngộp như ở những cơ sơ khác trong trung tâm thành phố.

Sau khi đến làm thủ tục và trình code điệp vụ để up lên ONSEN thì được nhân viên mời ra ghế nghỉ ngời làm chai nước hồi sức trước khi lên chiến đấu với nữ sát thủ 95, nếu ko giữ bình tĩnh là bại trận ngay ae ạ. Mà mình cũng đoán đoán hôm nay 30/4 chắc đông lắm nên tranh thủ đi khung giờ vắng hơn là 18h00, đúng như vậy lúc mình đi khá vắng do khách trước đó đã về rồi.

Ngằm uống nước nghỉ ngơi và nghe nhạc du dương được 10' thì bạn looker dẫn lên phòng, ở đây có khoảng 11 phòng ae ạ! Phòng mình đi thì cũng khá rộng với thiết kế gồm 1 bồn tắm, 1 phòng xông ướt, 1 chiếc ghế, 1 chiếc gương nhỏ, 1 chiếc giường tam giác với cái cây đầy lá là điểm nhấn phía trên, cố dò tìm cái WC mà mãi ko thấy chắc ở đây thiết kế phòng WC tập thể.

Ngồi nhìn ngắm nghía để về miêu tả cho ae chưa ghé AD lần nào biết, đồng thời chờ cái phòng xịt khói nó nóng... À nhầm phòng xông hơi chứ kaka, bay vào xông được 10 phút là ta nói chịu hết nổi phóng ra thì gặp người đẹp gõ của bước vào và cất giọng "e chào a ạ" ối giời ơi nó ngọt như mía lùi, mới chỉ nghe giọng thôi cũng đã chết rồi huống hồ gì nhìn bé cũng xinh xắn, đáng yêu đúng gu rồi nha chết với a.

Mà mình bị tấm hình của bé nó lừa tình, vì lúc phân vân 11 vs 95 chọn 95 là vì thấy tấm ảnh bé chụp tưởng đâu chắc cao 1m6 ai dù bé nó nhỏ xíu hà. Thế là mình cũng chọc bé về vụ lừa tình qua tấm ảnh, bé chỉ cười và nói do góc chụp nên nhìn có vẻ cao mà e cũng chỉ thấp hơn a có 20cm chứ nhiêu "ừ có 0,2m chứ nhiêu" haha, 2ae nói chuyện với nhau hợp quá trời. Lúc này đồng hồ cũng điểm sang 18h30 và nước trong bồn cũng đã đầy bé bảo để e dẫn a đi tắm nha.

Vào bé tắm cho mình nhẹ nhàng từ đầu đến chân, tất nhiên cũng ko quên dừng lại ở 2 bên háng để vuốt ve cái dùi cui khiến thằng nhỏ chào cờ và mình cũng đáp trả lại với cái miệng đầy sữa từ đôi gò bồng. Bé 95 này thuộc tip nhẹ nhàng, ae nào muốn dâm và dục thì bé ko phù hợp đâu nhé. Tắm và lau người xong xuôi thì lên giường hành sự, mát-xa khoẻ thì đấm đá cũng tương đối vì lực đấm đá của mấy bé ko đủ đô với mình nên bỏ qua.

Đấm bóp được 10 phút mình bảo thôi "a đến đây gặp e chủ yếu là để mệt" nên giờ e cho a toại nguyện nhé, bé cười mỉm chi với 2 hạt gạo 2 bên làm điểm nhấn "dạ ok ạ", đến đây lại khiến mình ứ ừ nữa rồi. Bé bắt đầu đổ sữa dưỡng thể và chà thái cho mình từ dưới lên trên, đến đây mình đang mong chờ màn thổi tai đầy đê mê của bé nhưng ko thấy, cũng ko có màn thả kiến nhưng skill khiến mình nổi da gà nhất chính là màn rà lưỡi dọc sống lưng; giờ nghĩ đến vẫn thấy lạnh sống lưng mà.

Đường lưỡi của bé rà khắp lưng mình từ trên xuống dưới, ko chừa phần nào khiến mình nổi da gà. Mà khúc này bé nó cứ dùng cái lưỡi vờn đi vờn lại như kiểu mèo vờn chuột khiến mình có cảm giác như sắp chịu hết nổi, thế là mình bảo thôi để a quay lại cho a nghỉ xíu chứ e mà vờn như vầy chắc thằng nhỏ a nó khóc như mưa á ahuhu, bé nó lại cười "bộ a yếu vậy hả a" trời nghe bé nó nói mà buồn bản thân dễ sợ B18B12

Sau khi nằm ngửa lại và nằm hít thở sâu một vài hơi để lấy tinh thần chứ lúc này mà sml sớm thì độn thổ với bé nó luôn. Chờ cho mình lấy lại tinh thần bé trườn lên ôm mình, mặt kề mặt 4 mắt nhìn nhau âu yếm và ko quên kèm theo những màn đá lưỡi đầy mê hoặc, 2 đứa nằm ôm nhau mà cháo lưỡi chắc cả chục phút đấy trời.

Mà không lẻ giờ nằm cháo lưỡi hoài thôi thì để bé nó hành sự, từ trên miệng mình bé lướt xuống đến ngực sử dụng tuyệt chiêu bú vú long chảo thủ kết hợp click ti trong khi cái tay thì đặt ngay thằng e mình mà mân mê khiến nó thể oxy là có thật; ko chờ mình phản xạ thì cái miệng bé đã ngay lập tức nằm cạnh con cờ U của mình mà ngoặm lấy ngoặm để, với sức tấn công như vũ bảo của địch thì mình chỉ biết nằm yên mà chiu trận chứ giờ mà 69 hay 96 gì cho nổi. Nói chứ chịu trận như này thì ngày nào mình cũng muốn phải ko ae kkk

Được 5' thì chuyện gì đến cũng đã đến thằng e đành giương cờ trắng mà đầu hàng, hôm này thằng e mình nó quá yếu ớt trước sức tấn công của địch. Haizzz!!!
Xong xuôi thì nằm xíu cho hồi sức rồi đi tắm lại, do còn thời gian nên 2 đứa ngồi ôm ấp tâm sự chuyện trên trời dưới biển như người yêu B25một lúc thì cũng hết giờ, bé dắt mình đi xuống quầy và hẹn một ngày gần nhất sẽ vào phục thù.

Đánh giá tổng quan bé 95:
  • Cô gái 1m52, mà bị tấm ảnh lừa tình quá xá
  • Face: Xinh xắn, đáng yêu
  • V1: 86, có điều ti hơi to haha
  • V2: Ít mỡ
  • V3: Tương đối
  • V4: No check
Đánh giá cơ sở Ánh Dương:

• Tuy bên ngoài ko bắt mắt như csvc bên trong tương đối rộng rãi, không gian bài trí hài hoà
  • Dàn nhân viên thân thiện và cực chu đáo với khách hàng
  • KTV trẻ đẹp, service ổn

Tic: Up ONSEN từ Vip Thái
Tip=Tic chưa giảm
Lúc mình xong xuống đến nơi được bạn nhân viên làm cho tô mì thì cũng là lúc cơ sở đông nghẹt khách, dàn nhân viên cũng chạy sốt sắng theo khách đến khi chào tạm biệt bạn lễ tân để ra bãi giữ xe cũng chả thấy ai, (à lúc này chắc bạn giữ xe chở bé 95 qua DBGV hay sao ý) thôi thì lại hẹn các bạn bữa khách ghé lại gửi ly cà phê (lại giống bữa DuBai GV rồi)

------>> Bé này thuộc kiểu nhẹ nhàng tình cảm, quan tâm và biết lắng nghe những câu chuyện của khách. Về skill thì ko nhiều, do đó với những ae thích kiểu nhẹ nhàng, những lúc mệt mỏi, stress cần người để tâm sự giải bày thì bé 95 là một sự lựa chọn khá phù hợp; ngược lại đây ko phải là sự lựa chọn lý tưởng cho những ae thích bạo dờ âm đâu nhé

Cảm ơn bác 6 đã tài trợ cho chuyến điệp vụ này của em cũng như cơ sở Ánh Dương với sân chơi tuyệt vời cho ae sau những giờ làm việc căng thẳng, stress. Nhìn chung là hài lòng về cơ sở và sẽ ghé trong một ngày gần nhất

Thanks ae đã đọc! Ae cũng bỏ qua cho mình vì viết dài nhé, thường mình ghé cs nào đó lần đầu sẽ viết dài còn những lần sau sẽ tóm tắt ngắn gọn lại!

• Like
Điểm cảm xúc: Wind_vo, tang4006 and nguyen89

nguyen89

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
3
116
26
0 ₿
Phải công nhận AD phục vụ nhiệt tình chu đáo ghê nha. Từ KTV nữ đến NV Nam phục vụ !

• Love
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

tang4006

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/10/20
Chủ đề
1
27
3
0 ₿
Địa điểm ăn chơi giải trí thì rất nhiều .. đến cơ sở nào mà cảm thấy sự thân thiện và chu đáo thì ắt sẽ thành công thôi .. chúc AE Ánh Dương ngày càng phát triển nha

• Love

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
ua bác kiếm hình 95 ở đâu z? tui coi hok thấy bên AD up 95 lên đó. hihi. cho xin cái hình đi bác. nghe rp thích quá

• Haha

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Thân chào quý Anh!!! Ánh Dương đã hoạt động trở lại…. Thân mời quý anh ghé ủng hộ ạ.

Nonnn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/8/20
Chủ đề
2
28
13
0 ₿
Được cháo lưỡi lun à bác

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Dạ mời bác ghé chơi ạ… bác đi gói Sexqueen thì cháo lưỡi hôn môi tình yêu đủ cả nhé bác… bác yêu cầu gì bé đáp ứng đủ ngoại trừ chịch

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.