Hà Nội 95 Tokyo thơm non ngon sn 96

Lượt xem: 6,160

Anh Cầu Giấy

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
16
43
57
3 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
E 95 này đúng gu của e nên e rv theo cảm nhận cá nhân nhé
Rv lủng củng có gì thiếu sót mong các bác thông cảm
Face: rất xinh, duyên , người miền tây
V1: đẹp, trắng nõn , vừa tay
V2: eo thon, ôm sướng
V3: Săn chắc
V4: hồng hào, k cavat .Lún phún lông thơm non ngon nhìn kích thích vkl
Trắng tinh mịn màng xăm ngây ngực, mấy bác đang thất tình cô đơn hay thích dòng tình cảm nhẹ nhàng thì nên né e nó không thì yêu em nó say sắm, em nó ngọt như mía lùi

Lần đầu tiên trong đời em gặp đc 1 em massage mà nói chuyện dễ thương đúng chất miền tây , đúng là dòng đời xô đẩy quá, khuôn mặt xinh, duyên vầy mà phải đi làm cái nghề dịch vụ này.
Ngoại hình em nó không có gì nổi bật lắm, điểm nhấn là khuôn mặt cute và làn da trắng muốt. Người em nó ko cao ko lùn cảm giác như đang trải nghiệm massage dòng lolita. Bù đắp về ngoại hình thì em nó có một services quá tốt, chiều khách và phục vụ khách tới bến luôn. Màn tắm bồn với em nó bánh cuốn như phim 51 shades, em với em nó quần nhau như điện dại, tí thì quan hệ trong bồn, may mà em nó đẩy mình ra lúc cao trào. Trườn bò tinh dầu xong em nó BJ cho 1 tí là out cmnl ,chắc do cảm xúc quá nên không kìm nén nổi. Em nó cười bảo sao anh yếu thế, em còn chưa phô hết skill ra . Đúng là vừa đen vừa nhục , thôi hy vọng vài ngày nữa gặp em nó phục thù lại, chắc phải làm tí bia rượu vào cho nó khó ra chứ em nó làm tình chuẩn quá

Quả 95 này k phù hợp với bác nào thích mạnh bạo. Serve nặng đô vì e nó còn non tay
Ae thiên về cảm xúc nhẹ nhàng tình cảm thì e nó quá là ok luôn
Tóm cái dái lại là e nó đúng gu e. Khả năng có hạn lại xấu trai chứ k cũng bắt về nuôi rồi. Thôi chia sẻ cho ae cùng gu hoa thơm cùng ngửi vậy
Thiệt hại : 1400k còn 1190k pass congdongmassage

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89 and Kamelot